Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 56

Chủ đề: Mọi ngừi vào xem

cảm xúc lên đến tột đỉnh rồi đấy

Đang ở
    Biên Hoà City
    Nơi cảm xúc phụt ra :troll1:
    "Vấn đề có thể giãi quyết bằng tiền thì không còn là vấn đề nữa!"

Đang ở
    Châu Thành,Bến Tre
    -Mình là Buccaneer 10p farm dc 100 token + 100 lá ,cũng chẳng phải chém.Chủ yếu là biết chỗ farm và biết cách farm.
    -Thái độ BQT thì các bạn cũng nên suy nghĩ lại mình.Ai ai cũng xỉa xối,nói xấu mình thì cho dù là các bạn nói đúng tôi cũng không chấp nhận.
    -Chung tay vì mapleVN, cứ mà chọc tiết boss thì éo có kết qả gì đâu nhé
    Không tin vào chính mình - tức là bạn đã thất bại một nửa trước khi bắt đầu

Đang ở
    hà nội
    Trích dẫn Gửi bởi 012690491499 Xem bài viết
    nói thẳng ra bh đi farm xu cảm thấy ko đáng vs công sức mình bỏ ra ngồi máy ae bh cứ chui vào FM tán đợi đến săn boss event " việc nhẹ lương cao " cho sướng . Khó farm quá thì bỏ event sau chơi chày cối làm gì , ko có thì hóng có r thì um sùm
    Tự nhủ là 1 bí = 1k coin ôi mình chả làm gì 1h đc 1k coin. Người nào log 4 ac 1h đc 4k coin thế là hạnh phúc r :3 .
    - Càng ngày càng thối nát -

Đang ở
    alone
    Trích dẫn Gửi bởi kagasaki1 Xem bài viết
    -Mình là Buccaneer 10p farm dc 100 token + 100 lá ,cũng chẳng phải chém.Chủ yếu là biết chỗ farm và biết cách farm.
    -Thái độ BQT thì các bạn cũng nên suy nghĩ lại mình.Ai ai cũng xỉa xối,nói xấu mình thì cho dù là các bạn nói đúng tôi cũng không chấp nhận.
    -Chung tay vì mapleVN, cứ mà chọc tiết boss thì éo có kết qả gì đâu nhé
    lại cái kiểu mở mồm ra là tự phụ bik cách farm bik chỗ farm chắc có mình bạn bik có mình bạn thông minh còn lại chắc khờ câm mới tập chơi game
    Đừng cố găng thay đổi thành một ai đó không phải là bạn
    Đừng giành lấy bất kỳ thứ gì không thể thuộc về mình !

Đang ở
    Tokyo ghoul
    Like cho thím FA .........

Trích dẫn Gửi bởi zS_karios Xem bài viết
    p/s: nên tăng tỉ lệ drop đi, mình dame quái 6h đến h ms dc 50 token th đấy
    Có lẽ đây là đỉnh điểm của nhọ
    Vậy thì tăng thôi

Đang ở
    destination unknown
    rất thích bài viết của chủ thớt . like mạnh nhưng nhận ra rằng like k ăn đc like chỉ là 1 thứ hão huyền vô bổ .
    lên đây đồng ý nói với thớt cái này có event là có niềm vui nhưng có event kiểu j cũng có những người muốn vì lợi bản thân cái này ai chẳng muốn . có những người lại còn được đà gió chiều nào xoay chiều đó k chấp .
    event là để mọi người tham gia có tiền LÀ phải có quyền cái suy nghĩ lạc hậu đấy xa rồi . mọi thứ đều bình đẳng . như web game cũng vậy vào nó bảo nạp 10k đc tặng đồ khủng này nọ . nạp xong thì cuối cùng vẫn = thằng k nạp nói thế chứ sợ nói nữa ăn gạch ăn đá .

STOP CÁI CẢM XÚC VỚ VẨN NÀY ĐI RỒI NÓ CHẲNG ĐI ĐẾN ĐÂU ĐÂU ...
    Ta thích đi chu du đây đó, chẳng thích làm bạn với đám mây
    Ta thích đuổi cho cơn mưa chạy và lấy về cho riêng ta cả không gian này

Mình chơi qua 2 3 sever nước ngoài và cảm thấy nó rất phong phú đấy cuốn hút . Việt Nam thì từ game đến ngoài đời luôn nói phải ủng hộ để Việt Nam đi lên nhưng bạn thử nghĩ xem vào game không biết làm gì thì làm sao tâm huyết được ?
    - Ví Dụ như Extalia sever mình cảm thấy tuyệt vời nhất ở các sv mình chơi : PQ cùng nhau nhận point để mua cube và giấy ép đồ ( ngoài ra có đồ thay đổi theo ngày từ 2 > chủ nhật ) có nhiều PQ làm mình không thấy nhàm chán , Chán PQ thì quay sang đi monster park kiếm coin , hoặc đi boss nói chung 1 ngày không làm xuể Event tạo ra cũng làm cho gamer được 1 khoản đủ để sắm sửa đồ sau mỗi đợt event không bị nhàm chán .
    Mình luôn suy nghĩ sẽ ủng hộ sever Việt Nam nhưng mỗi lần vào game lại chả biết làm gì . Ngoài có đồ để đi boss hay train linh tinh ra mình chả nghĩ ra được gì để chơi cả ví dụ như di chuyển từ thành phố này sang thành phố khác phải chờ rất bất tiện ( cái nó không đáng ý ) tỷ lệ drop và exp thì .... đang chơi sever nước ngoài mà về Việt Nam farm thì thôi rồi đấy không phải cứ nhanh là hay cái quan trọng là phải tạo được sức hút event bên mình drop rất khó mà đồ gần như chả có gì
    Mình biết là cube các thứ không thể free như ở nước ngoài và công nghệ của mình kém nên kéo theo rất nhiều nhưng nếu chỉ thế này thì không thể tâm huyết được . Mình cảm giác họ chỉ vào game mỗi khi có event và kiếm 1 khoản sau event đấy rồi lại tiếp tục lặn cho đến khi event tiếp theo ra chứ không chơi theo kiểu vào game hàng ngày để chơi .
    Có nhiều chỗ có thể suy nghĩ chưa chín chắn mọi người đừng ném gạch nhé
    ^^

kunlovehen7 Đang Ngoại tuyến Một con vịt xoè ra 2 con thằn lằn con cùng nhau cắn nhau đứt con chim non trên cành cây :))
    Hộ vệ của kunlovehen7

Trích dẫn Gửi bởi JulyNL Xem bài viết
    Mình biết là cube các thứ không thể free như ở nước ngoài và công nghệ của mình kém nên kéo theo rất nhiều nhưng nếu chỉ thế này thì không thể tâm huyết được . Mình cảm giác họ chỉ vào game mỗi khi có event và kiếm 1 khoản sau event đấy rồi lại tiếp tục lặn cho đến khi event tiếp theo ra chứ không chơi theo kiểu vào game hàng ngày để chơi .
    Có nhiều chỗ có thể suy nghĩ chưa chín chắn mọi người đừng ném gạch nhé

Đoạn này đồng ý với thớt này
    Lãnh đạo thối nát
    Diễn kịch cho ai xem thế

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối