Trang 3 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 84
    thì nó cũng là đoạn chat hôm qua mày nói mua acc tao mới đưa stk ngân hàng.Còn hoá đơn mày thật hay giả để gm sẽ biết điều tra thôi mày ah

kunlovehen7 Đang Ngoại tuyến Một con vịt xoè ra 2 con thằn lằn con cùng nhau cắn nhau đứt con chim non trên cành cây :))
    Hộ vệ của kunlovehen7

cái hoá đơn đỏ này k làm giả được đâu, mà có giả thì nó cũng k rẻ, nghi vấn là chuyển tiền r mà tiền chưa về, bảo ông quốc anh ra ngân hàng hỏi lại xem tiền về chưa, 1 số ngân hàng nó delay khá lâu đấy, còn nếu chuyển khác ngân hàng còn lâu nữa
    Lãnh đạo thối nát
    Diễn kịch cho ai xem thế

Trích dẫn Gửi bởi crystalblue Xem bài viết
    tao chưa nhận được tiền thì hoá đơn mày là thật hay giả tự mày biết thôi.Điên lên ngân hàng hỏi sẽ biết ngay mà

ok tí mình ra ngân hàng nếu được mình ngừng giao dịch luôn

Đang ở
    #deepworld
    Nhiều bank delay khá lâu mà bác, như kiểu ârgibank lần trước có đợt một tuần không chuyển được ấy, và cái bill kia làm giả khó lắm, nchung là đợi đi bạn

emyêucáoemyêucáoemyêucáo thể tin được cái thằng k ra gì này

Trích dẫn Gửi bởi kunlovehen7 Xem bài viết
    cái hoá đơn đỏ này k làm giả được đâu, mà có giả thì nó cũng k rẻ, nghi vấn là chuyển tiền r mà tiền chưa về, bảo ông quốc anh ra ngân hàng hỏi lại xem tiền về chưa, 1 số ngân hàng nó delay khá lâu đấy, còn nếu chuyển khác ngân hàng còn lâu nữa
    mình đợi xem đến chiều xem có nhận được tiền ko

mn vào acc ở trên nó đăng xem có chả 7love k?

Trích dẫn Gửi bởi thachtheperfectguy Xem bài viết
    Nhiều bank delay khá lâu mà bác, như kiểu ârgibank lần trước có đợt một tuần không chuyển được ấy, và cái bill kia làm giả khó lắm, nchung là đợi đi bạn
    ok,xin mod close topic ở đây để chờ xem sao,hết ngày nay mà tiền ko đến thì biết rồi đấy

Trang 3 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối