Trang 4 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 84
    Đang ở
    Biên Hoà City
    Ms sáng này cũng bán đc mấy món đồ bow gần 2m cho moonchan nè, mà tiền chuyển tới đc liền chứ ko như chị 7
    "Vấn đề có thể giãi quyết bằng tiền thì không còn là vấn đề nữa!"

Trích dẫn Gửi bởi pcminh97 Xem bài viết
    Ms sáng này cũng bán đc mấy món đồ bow gần 2m cho moonchan nè, mà tiền chuyển tới đc liền chứ ko như chị 7
    cung ngan hang thj mau nay khac bank

http://www.upsieutoc.com/image/WXXd
    xem rõ hơn k mn

---------- Post added at 06:00 AM ---------- Previous post was at 05:59 AM ----------

vào acc nó xem đúng acc k là biết nó lừa đảo mà

Đang ở
    #deepworld
    Nếu chuyển từ bank này sang bank khác thì nửa ngày có khi một ngày cũng bình thường, cùng bank thì mới nhanh thoy

Trích dẫn Gửi bởi crystalblue Xem bài viết
    http://www.upsieutoc.com/image/WXXd
    xem rõ hơn k mn

---------- Post added at 06:00 AM ---------- Previous post was at 05:59 AM ----------

vào acc nó xem đúng acc k là biết nó lừa đảo mà
    Đúng acc tao ko thì gm sẽ biết kiểm tra,còn mày làm gì tự mầy biết.Tao sẽ đợi xem đến khi nào tiền đến.Nếu tiền đến thật thì lổi ở tao hấp tấp quá xin lổi,cỏn ngược lại thì mầy hiểu sẽ ra sao rồi đấy

gm kiểm tra hộ nhé, lúc mình vào nó đã xóa acc 7love rồi

---------- Post added at 06:06 AM ---------- Previous post was at 06:04 AM ----------

thôi chả buồn nói với loại này

Ai lừa đảo sau sẽ rõ, về vấn đề chuyển tiền chậm nếu đúng thật là do ngân hàng, nhưng cái quan trọng là cái acc bạn đưa mình nó éo có thằng nào tên là 7love trong đấy mà bạn đã lên đây đăng bài, xong rồi loa đủ thể loại, " thằng bạn thân chơi chung đó giờ trên game" kiểu này thì mình cũng không dám nhận đâu bạn ( mà hình như còn chưa được 2 tháng) . "Thất vọng quá"

Trích dẫn Gửi bởi nguyenngocanhcva Xem bài viết
    Ai lừa đảo sau sẽ rõ, về vấn đề chuyển tiền chậm nếu đúng thật là do ngân hàng, nhưng cái quan trọng là cái acc bạn đưa mình nó éo có thằng nào tên là 7love trong đấy mà bạn đã lên đây đăng bài, xong rồi loa đủ thể loại, " thằng bạn thân chơi chung đó giờ trên game" kiểu này thì mình cũng không dám nhận đâu bạn ( mà hình như còn chưa được 2 tháng) . "Thất vọng quá"
    Nếu acc bị xoá mất thì mấy mới đích thực là lừa đảo và tao biết chắc khỏi cần đợi cũng biết tao sẽ chẳng bao giờ nhận được tiền đâu.Vài lời cuối gửi mày thằng bạn khốn nạn

Trích dẫn Gửi bởi Sevenlove Xem bài viết
    Nếu acc bị xoá mất thì mấy mới đích thực là lừa đảo và tao biết chắc khỏi cần đợi cũng biết tao sẽ chẳng bao giờ nhận được tiền đâu.Vài lời cuối gửi mày thằng bạn khốn nạn
    thế acc của em đã bị xóa chưa 7?

Trang 4 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối