Trang 7 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 56789 CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 84
    Trích dẫn Gửi bởi chacogingoaidieukien Xem bài viết
    Ban đầu bạn bảo thằng 7 giao không đúng acc, giờ lại bảo acc nó còn nguyên là sao ?
    lòi cái đuôi cáo nó ra rồi đấy,đợi gm kiểm tra đi sẽ rỏ,nói thêm nhiều tí tra ra lại nhục mặt hơn

mình vào acc k có nhân vật 7love rồi, mình chưa động gì vào acc nó luôn vì nghĩ nó đùa
    ai ngờ nó lên diễn đàn + loa mình lừa đảo

Đang ở
    Biên Hoà City
    "Vấn đề có thể giãi quyết bằng tiền thì không còn là vấn đề nữa!"

Trích dẫn Gửi bởi Sevenlove Xem bài viết
    Vấn đề tiền đến chậm do ngân hàng thì mọi ngưởi giải thích mình đã rỏ và chấp nhận đợi.
    Còn vấn đề bạn bảo acc mình đưa cho bạn ko phải acc 7Love hay bị xoá mất gì đấy thì chỉ gm kiểm tra biết mà thôi
    , bạn cho phép mình cười một phát, cao thượng đến độ bạn thì bạn nhận luôn của con emyêucáoemyêucáoemyêucáo nhà mình 9 lạy , về vấn đề tiền chậm, bạn chưa chờ được bao lâu thì đã lên loa với đăng bài các kiểu, xong bảo giấy tờ giả, đến bây h không đu được vào lí do đấy nữa thì bạn "đã rõ và chấp nhận đợi" à

Còn vấn đề dưới thì mình cũng cùng quan điểm với bạn nên no cmt

Nói chung bạn 7 và quốc anh mỗi ng nhịn 1 tý, ai cũng có cái sai, k nhiều thì ít, giờ đã biết nguyên nhân r thì cãi nhau chi nữa

Chờ GM xác nhận 7love ở acc nào r khi nào tiền về giao acc là xong

mình mua nhiều lần rồi bạn ạ, nhưng lần đầu tiên gặp loại này

Đang ở
    Bình Thạnh TP HCM
    Trích dẫn Gửi bởi pcminh97 Xem bài viết
    Ray cho Yu một hộp popcorn nào c3
    Nếu cuộc sống có một tấm vé thời gian
    Thì khoảnh khắc cuối cùng của tôi sẽ như thế nào nhỉ?

mình mua còn cả đồ 7 đăng trên 4rom nữa mà, chắc nó chuyển đi hết rồi mới xóa

Trích dẫn Gửi bởi nguyenngocanhcva Xem bài viết
    , bạn cho phép mình cười một phát, cao thượng đến độ bạn thì bạn nhận luôn của con emyêucáoemyêucáoemyêucáo nhà mình 9 lạy , về vấn đề tiền chậm, bạn chưa chờ được bao lâu thì đã lên loa với đăng bài các kiểu, xong bảo giấy tờ giả, đến bây h không đu được vào lí do đấy nữa thì bạn "đã rõ và chấp nhận đợi" à

Còn vấn đề dưới thì mình cũng cùng quan điểm với bạn nên no cmt
    mệt rồi,tranh cải với loại người như mầy tao mệt thật....cứ đợi gm giải quyết đi,bớt nói ít tí bớt nhục hơn đó

thôi! lời cuối gửi 7: m éo phải người nữa rồi

Trang 7 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 56789 CuốiCuối