Trang 8 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 6789 CuốiCuối
Kết quả 71 đến 80 của 84
    Đang ở
    Biên Hoà City
    Trích dẫn Gửi bởi mashimaru Xem bài viết
    Ray cho Yu một hộp popcorn nào c3
    "Vấn đề có thể giãi quyết bằng tiền thì không còn là vấn đề nữa!"

hài vãi nồi, topic vui vờ cờ cờ

sao các bạn lại cưòi trên nỗi đau của mình như thế s8

Trích dẫn Gửi bởi kunlovehen9 Xem bài viết
    Nói chung các bạn chưa có kinh nghiệm khi mua bán = ATM thì nên kiên nhẫn đợi và hỏi những ng có kinh nghiệm, vác nhau lên cho cả thiên hạ xem rồi bay mất tình bạn
    Trong chuyện này cả 2 bạn cùng nóng nảy, khả năng cao là chửi nhau chán trên face vs game r mới loa nhau và vác lên 4rum

p/s: klquan nhưng event đợt này hot vãi ngày nào cũng có vụ hot để hóng, event lịch cm n sử
    Chửi nhau được trên fb mình cũng mừng lắm, bạn ý chặn mình rồi nên tâm sự cũng khó, vì không biết gì xong đùng cái thấy loa bảo lừa đảo xong lên dđ thấy bạn ý nói như đúng rồi nên mình mới bực thôi.

Đang ở
    hà nội
    Quộc anh ơi , ban đổi mk acc ấy rồi à, sao bạn 7love keu ko vao acc xem lại đc. Mà check acc ko phai acc cần mua ban đổi mk làm gì
    - Càng ngày càng thối nát -

Cái hoá đơn này không thể giả được.đây là hoá đơn chuyển tiền của ngân hàng BIDV.có cả chữ ký của giao dich viên thì giả sao được.khi tiền chưa vào tài khoản thì có 2 lý do.bạn ghi nhâm 1 số trong tài khoản.hoặc ghi sai địa chỉ.chuyển tiền cùng ngân hàng thì chỉ 5' là nhận được tiền.khác ngân hàng là 30'.bạn nên trực tiếp ra ngân hàng BIDV bạn đã chuyển để xem mình có ghi sai tên người nhận hay sai số tài khoản ko

Đang ở
    Bình Thạnh TP HCM
    Trích dẫn Gửi bởi pcminh97 Xem bài viết
    Này thì thì đi nha :h1:
    Nếu cuộc sống có một tấm vé thời gian
    Thì khoảnh khắc cuối cùng của tôi sẽ như thế nào nhỉ?

Trích dẫn Gửi bởi kunxinh211hen Xem bài viết
    Quộc anh ơi , ban đổi mk acc ấy rồi à, sao bạn 7love keu ko vao acc xem lại đc. Mà check acc ko phai acc cần mua ban đổi mk làm gì
    đến giờ vẩn ko vào lại được acc đó nhe,và tiền hiện tại vẫn chưa vào tài khoản.Mong gm kiểm tra sớm dùm cám ơn

Trích dẫn Gửi bởi NsMania Xem bài viết
    Cái hoá đơn này không thể giả được.đây là hoá đơn chuyển tiền của ngân hàng BIDV.có cả chữ ký của giao dich viên thì giả sao được.khi tiền chưa vào tài khoản thì có 2 lý do.bạn ghi nhâm 1 số trong tài khoản.hoặc ghi sai địa chỉ.chuyển tiền cùng ngân hàng thì chỉ 5' là nhận được tiền.khác ngân hàng là 30'.bạn nên trực tiếp ra ngân hàng BIDV bạn đã chuyển để xem mình có ghi sai tên người nhận hay sai số tài khoản ko
    Không nhanh vậy đâu.
    Khác ngân hàng có khi 1 ngày mới nhận đc nhé.

Đang ở
    Tokyo ghoul
    Trích dẫn Gửi bởi mashimaru Xem bài viết
    Này thì thì đi nha :h1:
    Yu bạo lực :troll12:

Trang 8 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 6789 CuốiCuối