Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 27 của 27
    Trích dẫn Gửi bởi chanhkiennghiem Xem bài viết
    Mấy cái buôn bán này chả tin bố con thằng nào. Đến thằng Tear mua đồ cũng tiền triệu lấy uy tín xong rồi đi lừa đảo đấy còn gì! Còn bác 7 kia cũng ẩu tả quá. Chuyển khác ngân hàng thì chậm 1 buổi hoặc là chậm 1 ngày nhé. Mình trade với xún dâm chậm 8tr ngay ngày thứ 6 mà bị delay tới tận hnay mới nhận được đây
    ừ,công nhận mình hấp tấp thật vì ko hiểu ngân hàng làm việc ra sao,nhưng giờ vấn đề ở đây là nó bảo acc đưa nó ko phải acc 7Love hay bị xoá gì đấy.

lol 2 chair hôm nọ m bảo đưa trước t nhé 7
    h lại lấy ra nói à? sợ thật, may mà t k lấy trước đồ, nếu k k biết còn như nào nữa

Đọc đến đoạn " gm sẽ điện lên ngân hàng để xem hoá đơn thật hay giả ". Tư dưng thấy thương ban quan trị game kinh khủng. Lo check game xem ai là ng xoá acc nạy nọ r lại còn phải điện lên hẳn ngân hàng làm việc. Trồng hành ng ta quá đấy,mìh cũng từng có 1 thời gian dài đi mua bán qua atm. Những ng mình gd toàn là ng lạ hoặc lần đâu nghe tên. Như ông vodanh chẳng hạn, lúc mua nx của ông danh mình k hề biết ông là ai ngoài chút thông tin trên 4rum. Nhưng mình sẵn sàng chuyển 800k để mua nx trong khi ông ấy k có nx, sau 2 tuần ông ấy có nx và mình vào lấy. Xong, từ 1 mối quan hệ từ ng dưng sau khi gd và trở thành bạn cho đến bg. Còn 2 bạn chơi cùng nhau và mang cái tiếng " bạn thân ". Từ bạn sau khi gd xog thàn kẻ thù luôn . Không phải 1 trong hai bạn xem lại câch sống của mình đi hay sao. Nta tên kún mà k sống kún, các bạn toàn là những ng chơi lâu năm có uy tín cả r, giờ GM làm rõ ra có phải nhục mặt k ?

Đang ở
    Cần Thơ
    Trích dẫn Gửi bởi BitchBoy Xem bài viết
    Đọc đến đoạn " gm sẽ điện lên ngân hàng để xem hoá đơn thật hay giả ". Tư dưng thấy thương ban quan trị game kinh khủng. Lo check game xem ai là ng xoá acc nạy nọ r lại còn phải điện lên hẳn ngân hàng làm việc. Trồng hành ng ta quá đấy,mìh cũng từng có 1 thời gian dài đi mua bán qua atm. Những ng mình gd toàn là ng lạ hoặc lần đâu nghe tên. Như ông vodanh chẳng hạn, lúc mua nx của ông danh mình k hề biết ông là ai ngoài chút thông tin trên 4rum. Nhưng mình sẵn sàng chuyển 800k để mua nx trong khi ông ấy k có nx, sau 2 tuần ông ấy có nx và mình vào lấy. Xong, từ 1 mối quan hệ từ ng dưng sau khi gd và trở thành bạn cho đến bg. Còn 2 bạn chơi cùng nhau và mang cái tiếng " bạn thân ". Từ bạn sau khi gd xog thàn kẻ thù luôn . Không phải 1 trong hai bạn xem lại câch sống của mình đi hay sao. Nta tên kún mà k sống kún, các bạn toàn là những ng chơi lâu năm có uy tín cả r, giờ GM làm rõ ra có phải nhục mặt k ?
    lần này đọc này dễ hiểu nè :g4::g4:
    ~ Buồn làm sao Buông ? ~

Trích dẫn Gửi bởi BitchBoy Xem bài viết
    Ầy đừng PR cho r thế chứ, ngại chết hà, hí hí

Trích dẫn Gửi bởi kunlovehen9 Xem bài viết
    Ầy đừng PR cho r thế chứ, ngại chết hà, hí hí
    Thế thôi sửa bài thành kún chặt chém new membeu nhá mà ông kễnh lại đào đâu ra đc cái acc kun nữa thế. Gia tộc nhà kunlove đấy à =="

---------- Post added at 08:55 AM ---------- Previous post was at 08:53 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi nh0xbu0n95 Xem bài viết
    lần này đọc này dễ hiểu nè :g4::g4:
    Như nhau cả mà chỉ là trc cmt bằng đt nên thứ tự của chữ hay bị trộn thành ra nội dung đc hiểu theo nghĩa khác.

Vấn đề này đã được phía bqt nắm bắt được, mọi vấn đề đều được giải quyết ở đúng box. Close cả 2 topic! Thân
    MapleVN

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123