Trang 1 của 36 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 356
    Đang ở
    sống ở nhà ^^

Exclamation Những ai đòi exp x5,10, đòi tăng exp quest... đòi lên lv cao thì đọc cái này...

Thật sự cũng không hiểu tại sao các bạn muốn chơi mà up lv nhanh như thế, nếu muốn up lẹ lên 200 thì thôi qua FMS chơi cho rồi, thôi để liệt kê cho xem những thiệt thòi khi up mau nhé.
    1. Up kiểu đó lên lv 200 rồi hết chuyện làm, chán--> bỏ game--> khi đó vào game chỉ toàn vô FM mà tám
    2. Up nhanh quá không ai thèm đi PQ cả, trong khi đó hồi trước ở VMS thì tranh nhau, giành nhau slot đi PQ, vui chết đi được
    3. Phải như thế thì mới tạo được cảm giác khác biệt, vô cùng mừng rỡ khi lên lv hay chuyển job vì có skill mới v..v
    Tại nghĩ chưa ra thôi chứ còn vô số điều nữa cần nói, mà xem mấy lý do trên xong thì đừng có mà đòi exp gì nữa kẻo ăn gạch đấy.

Còn về vấn đề drop meso, equip cũng thế, lặn lội mồ hôi nước mắt kiếm được cái scroll quý, cái equip lv cao thì mới thấy giá trị của nó, để còn vào FM bán kiếm tiền =]]. chứ ai cũng vip như nhau thì chơi làm gì??
    Lần sửa cuối bởi byakuei, ngày 17-07-2012 lúc 12:45.

x1x2x3 là ổn rồi ...drop cao cao chút để kiếm chút cháo chứ ... x1x1x1 oải lắm
    L
    X
    E
    R

đẹt đây là CB nên cho rate cao thì sao còn OB thì để thế nào là quyền của admin

mình đồng ý với bạn ^^ mỗi lần đi PQ GQ hay MC mọi người tranh nhau thế vui biết nhiêu dc train cùng mọi người nữa ^^

Đang ở
    đag ngồu trc cái láp tóp :))~
    ĐÚNG .. mình đồng ý với bạn
    YÉT - I LOVE MAPLE
    •| NÊPIN HÊU |••| Con Níc Wỷ |•

Đang ở
    nơi tui sống F6
    Quyền định đoạt rate là do admin chọn nhé , ở CB cứ thoải mái mà góp ý

1 đến 7x thì exp thường vì từ 7x trở lên ko có PQ
    vào game có khi tui muốn thịt boss pq của map thành phố đồ chơi vườn trên mây mà ko ai đi như thời của vng cả
    từ 7x trở lên thì sau cũng được

Người ta đòi up nhanh là trong giải đoạn thử nghiệm này... Có những bạn Newbie muốn test các char để tìm char mình yêu thích có mà sau này chơi
    TRƯỚC SAU GÌ CŨNG RESET

Muốn đi PQ mà PQ lại bị lỗi hay full... Vậy chỉ có thể farm hay làm Q
    Và cũng chẳng ai muốn sau này ( sau reset ) thì exp quá cao > game này ko khác gì private mất...
    Đa số tất cả các topic đòi exp là exp ở giai đoạn này.... Bạn nên xem cho kĩ
    ♫ You're the apple of my eye ♫

1. Up kiểu đó lên lv 200 rồi hết chuyện làm, chán--> bỏ game--> khi đó vào game chỉ toàn vô FM mà tám
    1.Up kiểu chậm nản , chả muốn làm , chán ~> bỏ game ~> vào game chỉ toàn vào Fm tám.
    2. Up nhanh quá không ai thèm đi PQ cả, trong khi đó hồi trước ở VMS thì tranh nhau, giành nhau slot đi PQ, vui chết đi được

Up chậm quá đi PQ nản , chả ai muốn đi nữa , còn hồi VMS VNG thì PQ thiếu tiền , thiếu HP/MP , giành nhau mà xin tiền các anh trai/chị gái đại gia, nhục mặt chết đi đc

3. Phải như thế thì mới tạo được cảm giác khác biệt, vô cùng mừng rỡ khi lên lv hay chuyển job vì có skill mới v..v
    Tại nghĩ chưa ra thôi chứ còn vô số điều nữa cần nói, mà xem mấy lý do trên xong thì đừng có mà đòi exp gì nữa kẻo ăn gạch đấy.

Phải nâng rate lên 1 chút thì mới gọi là "chơi" chứ không phải "cày", cảm giác mừng rỡ khi lên lv thì vẫn còn cậu ạ
    Tại chưa muốn nói thôi chứ còn vô số điều còn nói , mà xem tớ phản bác xong thì im lặng nhé kẻo ăn gạch đấy
    P/S : Nếu rate thường đã ổn thì GMS - 1 sever MS có bản quyền đàng hoàng nó chả phải nâng rate lên làm gì

thằng chủ top rảnh vãi, nó down về rồi hơi đâu down nữa :T mày lv cao rồi còn những đứa khác thì sao, alpha test đằng nào cũng rs thì sao ko chiều mem để mà câu khác alpha test mà cứ đòi như ob vậy

Trang 1 của 36 12311 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Quest Mercedes] Người bạn của Monarch (Low Level Quest)! HELP!!!
    Bởi littlechen123 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 24-02-2013, 22:19