Trang 13 của 36 Đầu tiênĐầu tiên ... 3111213141523 ... CuốiCuối
Kết quả 121 đến 130 của 356
    CB mà lên job 3 hay job 4 cũng đủ r` sao phải lên tận 200

toàn tát nước theo mưa
    30 charrrrrrrrrr

Trích dẫn Gửi bởi hoangdinhquy95 Xem bài viết
    nói cho bạn bit, lên lv 200 còn đi săn boss, nói chuyện với bạn bè, ép đồ để víp hoặc có thể tạo job mới mà chơi, có gần 30 dòng nhân vật khác nhau cho bạn chơi cả đời mà ko hết đấy, nếu là 1 mapler thực sự thì sẽ ko thấy chán khi mình lên lv 200 mà phải thấy tự hào hạnh diện chứ, theo mình dù open hay close đều nên để rate sao cho vửa sức với các gamer để các gamer ko thấy chán mà bỏ game
    mình đâu kêu tất cả...mình chỉ nói 1 số thành phần thôi mà F3

Trích dẫn Gửi bởi ladythieumoney Xem bài viết
    uh đúng òi chuẩn bị vô học rồi mà gamer vms toàn là năm 1996 tro xuống ,thời gian đâu mà chơi nhìu ,đề nghị exp+drop cao chút có gì sai chớ
    thế tức là hi sinh 1 nhóm để 1 nhóm chơi, sau đó lên đây than vãi ? oh bạn thật cao thượng
    Trích dẫn Gửi bởi Ai chả được Xem bài viết

Em bị KHÙNG , xin đừng chọc êm

1h hay 1h30 là up 3x ........
    đưa mày ac CB mày không luyện lên 3x trong 1h=30p tao tán vỡ mồm
    [email protected] blah blah blah Có gì thì pm mình sẽ giúp trong khả năng của mình!
    ...£öD€š§†är...

Bác nào bảo lv 200 là có tất cả giơ tay ?
    Tôi thách bất kỳ bác nào nói câu đó solo thắng pink bean, chứ chưa dám nói chaos pink bean

exp x3 đê nếu bạn yeu vietnam maplestory thi exp x1000 đi nua~ thì ban cung~ van ~chơi thôi
    200 solo pink bear nè
    Lần sửa cuối bởi ladythieumoney, ngày 17-07-2012 lúc 16:50.

Trích dẫn Gửi bởi Imde546855 Xem bài viết
    đưa mày ac CB mày không luyện lên 3x trong 1h=30p tao tán vỡ mồm
    bạn HoangNgoc trên kia up còn nhanh gấp vạn lần tôi đấy

Trích dẫn Gửi bởi ZzHitsugayazZ Xem bài viết
    thực sự thì mình thấy exp hiện giờ quá ổn. Thậm chị nhiều mem còn yêu cậu hạ thấp xuống để tăng thú vị, chứ exp như bây giờ up hơi bị quá nhanh nhiều người bảo trẻ trâu cứ cắm đầu mà cày lv max thì lại bỏ game chết.

Sao ai cũng nghĩ
    train dễ up lv hay up lv quá lâu nhỉ ? Mình nghĩ x như GMS là quá ổn ko có gì để bàn cãi, nếu có thì là rate GMS đồ thấp hơn KMS rất nhiều.
    1h lên lv 30
    2,3 days lên 7x
    mỗi ngày cày vài giờ đồng hồ? mà chậ̣m
    Nếu thích PQ thì cứ đi PQ 10% 1 ván ít quá chắc, tám có thú vui của 8 thì cứ 110 đi, tha hồ mà tám.
    Trước trong năm mình chơi mỗi thứ 7,CN hùi đó chưa biết chơi mà sau 3 tháng cũng 120 rồi.
    120 thì vô tám đc roài, lo gì đâu chờ pt LHC thôi.

Sự thực thì các bạn trẻ trâu quá ko có tính kiên trì, mồm thì bảo chơi cho vui, chơi để biết...Ấy vậy mà con ganh tị lv người ta là làm sao !? Người ta cày trâu up nhanh là quyền của người ta, có ăn có hưởng ?
    Chắc các bạn trẻ trâu chơi PMS nhiều quá up vù vù, mất đi cái tính kiên trì, nhẫn nại, vô ưu mất rồi.
    Đã vui, đã chơi thì đừng có sợ mưa rơi...chơi cho vui mà con tị nạnh đủ điều.
    Exp cao cũng post bài, exp thấp cũng post. Làm ko ra thì gân họng mà hỏi, hỏi tràn lan, hỏi chỉ vì bản thân ko quan tâm đến thái độ người ta, đến cảm giác người khác, chỉ vi kỷ mỗi bản thân. Thế cái google, wiki sinh ra để làm cảnh sao ?

Tự thân ko làm mà muốn có ăn, nghĩ cho mỗi cá nhân, sống ko quan tâm thờ ơ xung quanh giờ thật đầy rẫy ngứa mắt !!!
    Chứ các bạn đòi x exp cao lên, tụi trâu cày cày nhanh..cái max lv lại lập top.
    Các bạn bảo ko phải trâu cày lấy cái đó làm lý do bao biện đòi xexp, thế game của các bạn hay của mọi người.
    Chả lẽ mọi người bỏ đi bản thân vì các bạn à ? Sao các bạn ko bỏ bản thân vì mọi người ý
    Nhân EXP cho nhanh vào cái lũ khác lên nhanh quá lại bỏ gem, chán nản.. ? Thế các bạn đi chơi 1 mình nhá !!
    Đồng ý 2 tay 2 chân luôn

Trích dẫn Gửi bởi ZzHitsugayazZ Xem bài viết
    1h hay 1h30 là up 3x ........
    bột úp mún lồi họng z... máy cái nv.. lỗi 1 nùi =.=" =]]z...ko bék đường train ~.. train thì exp nó cừ vòng vòng choáng =.=" [ nv bằng tín anh.. ko mò kịp ].. Pq... thì hĩu =]]z... lúc bên VNG thì 1h30 úp 30x thì dc.. còn bên đây =.=" 1h30 chưa lên 3x ~[ lỗi nhìu ]

Trang 13 của 36 Đầu tiênĐầu tiên ... 3111213141523 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Quest Mercedes] Người bạn của Monarch (Low Level Quest)! HELP!!!
    Bởi littlechen123 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 24-02-2013, 22:19