Trang 3 của 36 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 356
    Đang ở
    Ở đâu không cần thiết phải biết =))~
    giờ các bác nói l.v cao đã chứ em 122 đây vào chỉ toàn ngồi không k biết làm gì
    có sách cũng đách học skil đc .( nhấp học skil => d.c ) có gì hơn mấy bác ...

Đang ở
    Vườn trên mây ... Không thank cho anh là anh cắn !
    Trích dẫn Gửi bởi BearGaga Xem bài viết
    nếu chỉnh rate x exp cao như lúc đầu bik đâu bạn up lên 15x 16x rồi cũng nên
    Kiss me baby ............. I'll must stay here
    Day by day ...

bạn nói đúng nhưng bạn cũng nên nghỉ cho ng khác. ở đây các bạn chỉ đòi exp x3 hoăc x5 trong khi trc đây exp x45 lẫn. trc đây nếu 2 ngày bạn đc cấp 100 thì h x3 x5 thì luyện liên tục 1 tháng hoặc nửa tháng ( nếu chỉ bít cày mà ko nói chuyện với bạn bè ) mới dc cấp 100. với lại đâu ngày nào cũng vào game dc, mà vào game đâu chỉ cày, còn đi chơi, đi nói chuyện với bạn bè. chứ bạn nghỉ tình hình này vào đánh 1 quái mà exp tăng 0,11% thì thấy nản ko ===> bỏ game. bạn còn nói là lên lv 200 sẽ chán. đúng. khi lên đó sẽ ko còn j để làm nhưng các bạn ko bit tạo class mới mà chơi sao. ver này đã có khoảng hơn 20 class. bạn nghĩ có thể khám phá hết 20 dòng nhân vật mà kêu chán. nói chung nếu exp x khủng bố đi chẳng nữa thì game này vẫn sẽ ko chán vì có nhiu thứ khám phá hơn nữa, có bạn bè nói chuyện vui vẻ, chơi game thú vị hơn, đằng này các bạn khác chỉ đòi exp x3 x5 thì là quá ít ỏi rồi

Đang ở
    Trích dẫn Gửi bởi Juno1st Xem bài viết
    nếu chỉnh rate x exp cao như lúc đầu bik đâu bạn up lên 15x 16x rồi cũng nên
    15x 16x mà k có skill cũng như không à ... thay vì ra fm ngồi 8 hay gì còn ngon hơn rủ đi PQ thì có đi mà toàn là lổi nãn .... ( lổi đã báo ở các bài viết trên.hi vọng OB sẽ đc quà vì báo lổi )

Đang ở
    can tho, vn
    Bác hơn tụi em là lv cao, máu nhiều, thủ trâu, đi thăm quan vô tư mấy map có quái mạnh.
    em đây hwa rủ thêm 2 thằng 4x nữa qua mulung chơi cho biết, đi chưa tới đâu die 3 4 lần rồi, test cái khỉ gì nữa

thằng lập topic này nói chuyện ngu quá vậy , sever này là sever private đang CB để mọi người test lỗi dùm cho Gm , éo cần exp up nhanh test bằng cái gì , test quest, test skill, test map cái nào cũng cần những thằng chơi nhiều hiểu nhiều để mà up lỗi , éo lên lv nhanh thì mở cái sv thằng nào thằng nấy lv 3x 4x mà đi test map 10x à

Đang ở
    Vườn trên mây ... Không thank cho anh là anh cắn !
    15x 16x mà k có skill cũng như không à ... thay vì ra fm ngồi 8 hay gì còn ngon hơn rủ đi PQ thì có đi mà toàn là lổi nãn .... ( lổi đã báo ở các bài viết trên.hi vọng OB sẽ đc quà vì báo lổi )
    Trích dẫn Gửi bởi lucifer2508 Xem bài viết
    Bác hơn tụi em là lv cao, máu nhiều, thủ trâu, đi thăm quan vô tư mấy map có quái mạnh.
    em đây hwa rủ thêm 2 thằng 4x nữa qua mulung chơi cho biết, đi chưa tới đâu die 3 4 lần rồi, test cái khỉ gì nữa
    k bik thì dựa cột mà nghe bác này phán
    Kiss me baby ............. I'll must stay here
    Day by day ...

thằg này fải nói là ngu mà tỏ ra nguy hiểm,đang CB thì hk cho lên lv cao để test skill test map à.Với lại mấy ng` chưa chơi job mới thì chơi hết để còn bik job nào mạnh OP mà chơi

Đang ở
    Trích dẫn Gửi bởi Juno1st Xem bài viết
    k bik thì dựa cột mà nghe bác này phán
    bạn kiếm xem có đứa nào 120 trở lên mà mún đi PQ l.v 100 trở lên không toàn là rủ mấy đứa l.v nhỏ đi PQ thỏ ngọc , VTM, khe nứt, ....v... chứ chã đi đc cái Pq nào 90 trở lên cả

Mẹ lập topic để mọi người phang gạch đã vậy còn đòi phang gạch người khác , éo hiểu gì mà cứ tỏ vẻ nguy hiểm , ai tham gia hội " Những người đỡ không nổi những thằng khó đỡ không " mỗi bạn để cho nó 1 viên gạch đê

Trang 3 của 36 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Quest Mercedes] Người bạn của Monarch (Low Level Quest)! HELP!!!
    Bởi littlechen123 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 24-02-2013, 22:19