Trang 34 của 36 Đầu tiênĐầu tiên ... 243233343536 CuốiCuối
Kết quả 331 đến 340 của 356
    Trích dẫn Gửi bởi ZzHitsugayazZ Xem bài viết
    skills tẹt tẹt của phantom có tốc độ tương đương với bão tên của xbow.
    Vấn đề anh cũng ko tinh thông boss phantom, nhưng 33,99s như em biết thừa là quá tệ với đại gia Phantom ở KMS ==
    cái skill bão hồi sao nó ko dùng nữa

Trích dẫn Gửi bởi Blacker Xem bài viết
    cái skill bão hồi sao nó ko dùng nữa
    nhầm của bow ko phải xbow lỡ tay
    Trích dẫn Gửi bởi Ai chả được Xem bài viết

Em bị KHÙNG , xin đừng chọc êm

Trích dẫn Gửi bởi taolakem Xem bài viết
    Tuyển là tuyển Smod hay Mod theo nguyện vọng là nhiệt huyết.
    Như bạn nói đấy cái gì cũng phải làm 1 thời gian mới quen, mới chuyên nghiệp!!!
    Kể cả khi đi làm khi chuyển qua 1 công ty cùng 1 việc làm người ta còn phải cần thời gian để thích ứng
    Nếu bạn giỏi, bạn pờ zồ, sao không tranh quyền làm mod vs smod ??? Vài người cũng chỉ được ngồi nói suông!
    Và Close Beta là để check lỗi, than phiền báo lỗi là 1 chuyện, chỉ trích là chuyện khác.
    CloseBeta chỉ để checkgame và test lỗi chứ không phải bản chính thức mà ở đó kì có kì kẹo hoài...
    Mình rất xin lỗi vì bài góp ý của mình có thể không vừa lòng mọi người. Nhưng mình chỉ muốn nói thế này:

Cái khiến mình thấy thất vọng thực sự đó là đội ngũ mod và Smod ngay tại diễn đàn này. Mình biết mình không thể làm Smod và mod được nhưng dĩ nhiên mình cũng có quyền đánh giá đội ngũ làm việc chứ bạn hen ^_^? Bạn thấy có đúng không? trước khi viết comment này mình sẽ xem thêm vài topic có các mod và smod nhận xét và thông báo. Và kết quả là....

Ôi trời ơi! Mình hoàn toàn không hối hận những gì mình nói, quả thật đội ngũ quá là tệ đi. Câu nói lấp lửng của một đứa trẻ với cách đánh chữ tuổi teen. Mình hoàn toàn không thể tin là có thể tuyển những bạn như vậy được. Mình biết chê như vậy quả là không hay nhưng mà...ôi trời ơi! mình chịu không nổi.

Sever closed tuy có tệ thật với đủ thứ drop rate hay exp gì đó thì mình vẫn chơi nhưng giao thời gian tiền bạc cho một đội ngũ thế này thì mình không muốn đâu T_T. Mình nghĩ là mình sẽ phánh đây. comment cuối cùng của mình đấy. Sau đấy cũng là del game, bạn nào có comment trích dẫn gì lời mình thì mình cũng không thể đọc được đâu. Chúc mọi người chơi vui vẻ @@
    Lần sửa cuối bởi sangpham1212, ngày 19-07-2012 lúc 02:03.

Trích dẫn Gửi bởi Byakuei Xem bài viết
    Thật sự cũng không hiểu tại sao các bạn muốn chơi mà up lv nhanh như thế, nếu muốn up lẹ lên 200 thì thôi qua FMS chơi cho rồi, thôi để liệt kê cho xem những thiệt thòi khi up mau nhé.
    1. Up kiểu đó lên lv 200 rồi hết chuyện làm, chán--> bỏ game--> khi đó vào game chỉ toàn vô FM mà tám
    2. Up nhanh quá không ai thèm đi PQ cả, trong khi đó hồi trước ở VMS thì tranh nhau, giành nhau slot đi PQ, vui chết đi được
    3. Phải như thế thì mới tạo được cảm giác khác biệt, vô cùng mừng rỡ khi lên lv hay chuyển job vì có skill mới v..v
    Tại nghĩ chưa ra thôi chứ còn vô số điều nữa cần nói, mà xem mấy lý do trên xong thì đừng có mà đòi exp gì nữa kẻo ăn gạch đấy.

Còn về vấn đề drop meso, equip cũng thế, lặn lội mồ hôi nước mắt kiếm được cái scroll quý, cái equip lv cao thì mới thấy giá trị của nó, để còn vào FM bán kiếm tiền =]]. chứ ai cũng vip như nhau thì chơi làm gì??
    nhưng mà rate x1 thấp quá thì lại sinh ra hack . vì vậy để thế nào cho vừa là đc r` bạn ạ k phải ai cũng rảnh mà train ngày đêm đâu

cái này thì phải kèm drop đồ hơi cao hơn trung bình khoảng 3 - 4 gì đó vì nếu ko thế game mau nản lắn ví dị như đi săn đầu heo khó mà kiếm đc toàn săn ra cái khác ko

mình thấy rate để x5x2x3 cho hợp lí đi ko cao quá mà exp x4 cũng đc, chứ ko thì x1 chán lắm , sẽ có nhìu hack, mà tớ chưa thấy pms nào để x1, anh admin cung ko thích x1

Trần đời ghét nhất đứa nào đã giàu còn đi lừa đảo.
    Tớ ko thích nhạc hàn. ( Ghét cay đắng, đặc biệt là các bạn trai thích make up và ăn mặc như con gái)
    Tớ thích phim tâm lý xã hội của hàn Quốc, yêu mến người hàn. ( sự quyến rũ của người vợ, Gia đình đá quý, Những nàng công chúa nổi tiếng, Ghét phim chuyển thể từ truyện tranh vì nó quá vớ vẩn.)
    http://www.youtube.com/watch?v=eyrac...yer_embedded#!

Trích dẫn Gửi bởi muadonglanh Xem bài viết
    công nhận đi PQ vui thật nhưng lên 70 hết chỗ PQ luôn nhỉ?? toàn train golem
    70 nếu siêng thì cứ Jester khoảng 80-85 rồi sang MP3 mà train. 70 train golem ==", hình như là 60 hay 6 mươi mấy exp ấy nhỉ train kiểu này, 1 năm 1 lvl =="

Trích dẫn Gửi bởi ohcaidet Xem bài viết
    đẹt đây là CB nên cho rate cao thì sao còn OB thì để thế nào là quyền của admin
    chuẩn men F2 bây giờ đang CB thì cho rate cao để newbie còn có thời gian tìm hiểu các job mới chứ mới CB đã rate 1:1:1 thì bao giờ mới lên nổi 30 ( tình trạng sever lúc nào cũng full ) .....chỗ đâu mà farm lên nhanh đến thế. Mình nghĩ CB đã là bản chưa chính thức thì cho rate cao để mọi người cùng tìm hiểu GAME trước. đến lúc ra OB rồi thì còn biết đường lần mò đi kiếm cái này cái kia.....mình mới chơi CB dc 2 lần vì đúng vào cái thời gian HeroGames fix lại Q lên lv vừa chậm mà đường thì lại ko thuộc nữa...nản quá out GAME đợi OB ra chơi cho lành

Ông ơi đây là CB nên Exp up lv nó ít thôi, OB ra có x4 x5 cày cũng chưa chắc lên đc 100 đâu F2

Đang ở
    Henesys
    Lại chả vui. Cái hồi PQ Ludi mới ra ở VMS đấy. Thứ 7 chủ nhật chật kín không còn kênh nào luôn

Các Chủ đề tương tự

1. [Quest Mercedes] Người bạn của Monarch (Low Level Quest)! HELP!!!
    Bởi littlechen123 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 24-02-2013, 22:19