Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13

Cool Cảm xúc em phát hiện ra cái này muốn anh em vào bình luận.

Thứ nhất nhận xét bức ảnh này...
    Có 3 vị trí không đúng lắm....
    Vị trí 1: màu đen facebook có rất nhiều acc và theo như hình ảnh là đây là đang log 1 cửa sổ ẩn danh...đó là nghi vấn 1 Hình minh họa
    Vị trí 2 - 3: Nếu các bạn nhìn hình có thể thấy thời gian chênh lệch nhau quán nhiều... tâm sự không phải lâu như thế nếu có lòng tốt tố cáo thì nên đăng luôn chứ nhỉ

P.s: Mình biết mấy ngưòi kia đã bị ban nhưng bạn đăng thế này đúng hay sai chưa rõ....
    Mọi nguời cẩn thận cả thôi....
    KHÔNG CÓ Ý NÓI XẤU BẠN NHƯNG BẠN NÓI NHƯ THẾ CHÍNH BẠN CŨNG ĐANG DIỄN THÌ PHẢI.

Nói mới để ý, cuộc trò chuyện này hình như có rất nhiều điều k đúng.
    Bạn laiquocanh từng nói bạn 7love đã chặn fb của mình r, chẳng lẽ vì bạn laiquocanh thắng mà bạn sevenlove mở block để ib nhận tội và kể về kế hoạch lừa đảo của mình à ??
    Có vẻ như có mùi dàn dựng và photosop ở đây nhỉ ? mình chả quan tâm và cũng chẳng bênh ai đâu nhưng nếu bạn qupcanh làm vậy chỉ để sỉ nhục và vu tiếng ác cho ngta vì đã lừa mình thì k nên đâu.

À, còn bạn chủ topic này nữa. Hình như bạn là sevenlove thì phải ? Vì bị vu oan nên lên bới lông tìm vết có gắng vớt vát chút cho sự tronh sạch củ a mình phải k ? chứ làm gì có ng tốt nào rỗi hơi đi bóc bẽ ngta để chứng minh sự trong sạch cho 1 kẻ lừa đảo đã bị band K đúng bạn vẫn có quyền dùng acc chính vào lên tiếng mà. Lập clone vào nói ng khác diễn trong khi mình cũng đang làm diên viên điện là k nên đâu

bác đa nghi quá. anh em mà. đêm vừa chơi ms vừa xem ... nến bật ẩn danh thì sao? :v

Đang ở
    Cần Thơ
    Trích dẫn Gửi bởi BitchBoy Xem bài viết
    Bạn laiquocanh từng nói bạn 7love đã chặn fb của mình r, chẳng lẽ vì bạn laiquocanh thắng mà bạn sevenlove mở block để ib nhận tội và kể về kế hoạch lừa đảo của mình à ??
    Có vẻ như có mùi dàn dựng và photosop ở đây nhỉ ? mình chả quan tâm và cũng chẳng bênh ai đâu nhưng nếu bạn qupcanh làm vậy chỉ để sỉ nhục và vu tiếng ác cho ngta vì đã lừa mình thì k nên đâu.

À, còn bạn chủ topic này nữa. Hình như bạn là sevenlove thì phải ? Vì bị vu oan nên lên bới lông tìm vết có gắng vớt vát chút cho sự tronh sạch củ a mình phải k ? chứ làm gì có ng tốt nào rỗi hơi đi bóc bẽ ngta để chứng minh sự trong sạch cho 1 kẻ lừa đảo đã bị band K đúng bạn vẫn có quyền dùng acc chính vào lên tiếng mà. Lập clone vào nói ng khác diễn trong khi mình cũng đang làm diên viên điện là k nên đâu
    Cái kiểu mở block để nói lời thách thức cũng là tâm lý bình thường của bọn lừa đảo lại còn Trẩu Tre mà bạn
    ~ Buồn làm sao Buông ? ~

Trích dẫn Gửi bởi BitchBoy Xem bài viết

bạn không bên ai tốt nhất im lại, thằng 7Love nó còn lên chát box để khiêu khích GM nữa đấy biết gì không mà nói người ta vu tiếng ác, này là ác sẵn rồi cần gì ai vu cho ). Nếu là mình bị lừa 1m7 không chửi chết, làm lớn chiện thì thôi đó chứ ở đó mà sỉ nhục vậy không

à! thật ra mình k có ý định đăng ảnh này, chị mình hỏi chuyện nên mình chụp lại gửi chị ý xem rồi chị ý đăng, 2h sau mới chụp là hết sức bình thường
    còn về việc 7love block fb của mình là mình sai, 7love chỉ chặn số điện thoại và k trả lời fb của mình, chặn hay k mình k rõ nhé
    còn nữa mình ở hn còn 7love ở hcm, chả liên quan đến nhau nhé bạn

kunlovehen7 Đang Ngoại tuyến Một con vịt xoè ra 2 con thằn lằn con cùng nhau cắn nhau đứt con chim non trên cành cây :))
    Hộ vệ của kunlovehen7

đơn giản là nó bị phát hiện nên mở nick chủ động pm ku quốc anh thôi (đoán vậy), mục đích là thể hiện cái khả năng IT của nó cho thằng ku ngây thơ xem hack make ra được cả đồ cơ mà :troll17::troll17: make ra được thì tự bán cũng giàu r việc gì phải lừa đảo

mấy cái trò fake IP vớ vẩn cứ nghĩ mình là thiên tài IT :troll7::troll7:
    Lãnh đạo thối nát
    Diễn kịch cho ai xem thế

[QUOTE=pachouliresident;1000669]bạn không bên ai tốt nhất im lại, thằng 7Love nó còn lên chát box để khiêu khích GM nữa đấy biết gì không mà nói người ta vu tiếng ác, này là ác sẵn rồi cần gì ai vu cho ). Nếu là mình bị lừa 1m7 không chửi chết, làm lớn chiện thì thôi đó
    Trích dẫn Gửi bởi pachouliresident Xem bài viết
    bạn không bên ai tốt nhất im lại, thằng 7Love nó còn lên chát box để khiêu khích GM nữa đấy biết gì không mà nói người ta vu tiếng ác, này là ác sẵn rồi cần gì ai vu cho ). Nếu là mình bị lừa 1m7 không chửi chết, làm lớn chiện thì thôi đó chứ ở đó mà sỉ nhục vậy không
    Các clone đã qua bên này tham chiến r đấy à ? ))

Đây k phải chỗ gây war nhé ! Cảnh cáo những ai gây war
    MapleVN

xin lỗi cái này do mình đọc nhầm, bỏ nhé
    Lần sửa cuối bởi crystalblue, ngày 05-11-2015 lúc 18:00.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối