Trang 10 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 8910
Kết quả 91 đến 100 của 100
    [QUOTE=kagasaki1;1000831]Hiểu rồi, 7love xem ra cũng ra là nhân tài,dàn dựng rất giỏi nhưng đã đầu quân vào ma tộc,thuộc dạng hại đời cần phải bài trừ[/QUOTE
    Bài trừ bằng niềm tin cứ lập ních ms và k để lộ thông tin cũ. Thì anh ấy lại là 1 new mem Giờ chỉ có hi vọng bên quản trị game chặn đứng đc maasy cá phần mềm hack bug mà nó nói thì may ra chấm dứt đc. Chứ k bạn ấy sẽ trở lại như 7love phiên bản 2 của tear.

Cái topic gì gì đó ờ dưới topic này ko phải clone của mình lập đâu nhe ko rảnh hơi dữ vậy đâu.
    À gm Ban acc được rồi lại còn xóa luôn cả dữ liệu tài khoản game mới kinh^^ mấy bác làm khiếp quá đi
    Ban hết một đống ip đăng nhập 4room mà ko có 1 cái nào trúng cả (tội cho 1 số bạn có nick 4room bi chết oan^^).
    Thất vọng quá...

Trích dẫn Gửi bởi Sevenlove Xem bài viết
    Cái topic gì gì đó ờ dưới topic này ko phải clone của mình lập đâu nhe ko rảnh hơi dữ vậy đâu.
    À gm Ban acc được rồi lại còn xóa luôn cả dữ liệu tài khoản game mới kinh^^ mấy bác làm khiếp quá đi
    Ban hết một đống ip đăng nhập 4room mà ko có 1 cái nào trúng cả (tội cho 1 số bạn có nick 4room bi chết oan^^).
    Thất vọng quá...
    Chị 7 "chịch" kinh quá mấy bác ơi

7 đang tự an ủi chăng?
    cơ mà giết nhầm còn hơn bỏ sót :v

kunlovehen7 Đang Ngoại tuyến Một con vịt xoè ra 2 con thằn lằn con cùng nhau cắn nhau đứt con chim non trên cành cây :))
    Hộ vệ của kunlovehen7

cứ ban hết thôi, ai bị ban nhầm có bằng chứng xác đáng là đc thả thôi mà
    Lãnh đạo thối nát
    Diễn kịch cho ai xem thế

Đang ở
    Đáy Vực Thẳm
    có ban IP đăng nhập 4rum ai đâu mà dính với chả không dính =]]
    nếu GM thích ban bạn thì giờ đây tên bạn sẽ có 1 cái gạch to tướng như thế này này
    Let justice be done
    Though the heaven fall

Trích dẫn Gửi bởi crystalblue Xem bài viết
    7 đang tự an ủi chăng?
    cơ mà giết nhầm còn hơn bỏ sót :v
    " Giết nhầm còn hơn bỏ sót " thiếu tình ng quá bạn ơi :< ban oan đấy. Vì những ng như bạn sevenlove có đáng k ? Kệ họ đi đừng qtam họ nói gì nữa. cho topic chìm trong hoà bình đi.

Trích dẫn Gửi bởi golden Xem bài viết
    có ban IP đăng nhập 4rum ai đâu mà dính với chả không dính =]]
    nếu GM thích ban bạn thì giờ đây tên bạn sẽ có 1 cái gạch to tướng như thế này này
    Tội nghiệp,mình thấy tên bạn cũng có màu đẹp đẹp chắc cũng có chức vụ cao trong 4room nhưng mà ko phân biệt được giữa Id và Ip^^.Mod đẹp trai ơi close toppic đi

Trích dẫn Gửi bởi BitchBoy Xem bài viết
    " Giết nhầm còn hơn bỏ sót " thiếu tình ng quá bạn ơi :< ban oan đấy. Vì những ng như bạn sevenlove có đáng k ? Kệ họ đi đừng qtam họ nói gì nữa. cho topic chìm trong hoà bình đi.
    Chưa chắc à, mấy má nick mới biết 7Love lừa đảo rồi còn cố tình nghi vấn nghi nghiếc gì nọ í hay vô nói xấu quocanh ấy thì ban đi cho khỏi thương tiếc

Đang ở
    Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi Sevenlove Xem bài viết
    Thất vọng quá...
    Vụ việc lần này có 1 mình mình xử thôi
    Và hôm đấy cũng có nói rồi là mình ko ban IP vì ko hi vọng là có ích gì
    Mọi khi mình chỉ ban IP spam sửa bình nóng lạnh thôi
    Xóa tài khoản thì càng ko nhé
    Nếu một người con trai ngừng bắn Đột kích chỉ để trả lời tin nhắn của bạn...
    thì hãy nhanh cưới người đó...
    trước khi anh ta biết chơi MapleStory

Trang 10 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 8910