Trang 3 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 100

Hybrid View

GM band IP + acc nó đi đị t mẹ thể loại đâu vừa ăn cướp vừa la làng tống cổ hết lũ emyêucáoemyêucáoemyêucáo đẻ này ra khỏi game đi nhất là khi biêt thằng này là thằng tear :V

---------- Post added at 05:43 AM ---------- Previous post was at 05:42 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi NsMania Xem bài viết
    lol.mua acc của đứa vớ vẩn làm mẹ gì.acc mình thì ko mua.giá rẻ lại chất lượng
    acc a chất lượng khỏi bàn mà re thì chỉ rẻ vs a thôi F4

Trích dẫn Gửi bởi 012690491499 Xem bài viết
    GM band IP + acc nó đi đị t mẹ thể loại đâu vừa ăn cướp vừa la làng tống cổ hết lũ emyêucáoemyêucáoemyêucáo đẻ này ra khỏi game đi nhất là khi biêt thằng này là thằng tear :V

---------- Post added at 05:43 AM ---------- Previous post was at 05:42 AM ----------

acc a chất lượng khỏi bàn mà re thì chỉ rẻ vs a thôi F4
    rẻ mà em yêu.mày pjhair ủng hộ để anh bán được chứ.ai mua giảm giá con 8m

Trích dẫn Gửi bởi chacogingoaidieukien Xem bài viết
    Tôi nói ở đâu kệ tôi, ảnh hưởng gì đến bạn ?

---------- Post added at 07:45 AM ---------- Previous post was at 07:44 AM ----------

Treo thưởng mới kinh, nghe bố tướng vãi, chả biết con cháu ông nào
    phải con cháu ông nào mới treo được à? XIn lỗi 10bil đối với bạn chắc to chứ với tôi là muỗi nhé. Nói thế cho nó vuông. Hiểu luật thì hãy hớt chứ chưa hiểu được tí gì đã đòi kiện với cáo. Mang ra công an mà báo xem truy tố được không? Game có bản quyền còn không giải quyết nổi nữa là...
    biết thưa thớt không biết dựa cột mà nghe
    Trích dẫn Gửi bởi nbc6195 Xem bài viết
    E nhớ fb của nó khác mà a.... Ko ngờ n là đứa lừa 2củ của a
    4bil và 1 món đồ trị giá 500k :3
    Alove - My Idol Maple in My Life
    Alove thích nói xấu sau lưng - Alove Keyboard Hero, Alove -> super Girl

Trích dẫn Gửi bởi kutecodon Xem bài viết
    phải con cháu ông nào mới treo được à? XIn lỗi 10bil đối với bạn chắc to chứ với tôi là muỗi nhé. Nói thế cho nó vuông. Hiểu luật thì hãy hớt chứ chưa hiểu được tí gì đã đòi kiện với cáo. Mang ra công an mà báo xem truy tố được không? Game có bản quyền còn không giải quyết nổi nữa là...
    biết thưa thớt không biết dựa cột mà nghe

4bil và 1 món đồ trị giá 500k :3
    thế nào mà lão làng như a cũng bị nó lừa 1 vố thế thằng này cao tay thât

Trích dẫn Gửi bởi 012690491499 Xem bài viết
    thế nào mà lão làng như a cũng bị nó lừa 1 vố thế thằng này cao tay thât
    tại a ít online thấy nó fm suốt nên tin thôi chứ có gì đâu mà cao tay. với cả chủ quan gm sẽ check được meso :v
    Alove - My Idol Maple in My Life
    Alove thích nói xấu sau lưng - Alove Keyboard Hero, Alove -> super Girl

pachouli aka Lis-chàn hay là nick Hokoro đấy bạn )
    Bạn muốn war mình cũng không ngại
    Hôm bữa ngay ellinia còn ngồi bên thằng 7Love phỉ bán quocanh nhà ta mà
    Không bạn bè mà bên dữ lắm cơ ))), bạn cũng y chang thằng 7Love thôi, biết nó lừa người khác còn ráng bên nó đủ hiểu bạn là thể loại gì rồi )

Trích dẫn Gửi bởi pachouliresident Xem bài viết
    pachouli aka Lis-chàn hay là nick Hokoro đấy bạn )
    Bạn muốn war mình cũng không ngại
    Hôm bữa ngay ellinia còn ngồi bên thằng 7Love phỉ bán quocanh nhà ta mà
    Không bạn bè mà bên dữ lắm cơ ))), bạn cũng y chang thằng 7Love thôi, biết nó lừa người khác còn ráng bên nó đủ hiểu bạn là thể loại gì rồi )
    chắc mắt bạn bị cận hay k rõ tiếng viêt r đã bảo từ đầu k pk nge người ta nói thôi . còn vụ ở elia lúc đầu thì có nói tiếp thằng 7 thật nhưng lúc s k nói nó nữa nhé chỉ nói thg FCNguyen ld memoriessss cái ghế thôi ,có bị trí nhớ kém thì nhớ lại kĩ zum

Trích dẫn Gửi bởi conga1088991 Xem bài viết
    chắc mắt bạn bị cận hay k rõ tiếng viêt r đã bảo từ đầu k pk nge người ta nói thôi . còn vụ ở elia lúc đầu thì có nói tiếp thằng 7 thật nhưng lúc s k nói nó nữa nhé chỉ nói thg FCNguyen ld memoriessss cái ghế thôi ,có bị trí nhớ kém thì nhớ lại kĩ zum
    Ủa bạn hình như quên là cái vụ ở Henesys kênh 3 thì phải, không phải 2 đứa tụi bay đứng chung với nhau log clone chửi quocanh hả
    Nếu bạn nói là nghe người ta kể lại, bạn không biết gì chính xác thì làm ơn be bé cái mõm lại giùm đừng có mà nghe thằng 7Love nói gì thì tin rao ráo cái rồi chửi quocanh um xùm xong hết lên rồi đi bêu rếu, nói xấu người khác cái kiểu đúng rồi ấy

Trích dẫn Gửi bởi pachouliresident Xem bài viết
    Ủa bạn hình như quên là cái vụ ở Henesys kênh 3 thì phải, không phải 2 đứa tụi bay đứng chung với nhau log clone chửi quocanh hả
    Nếu bạn nói là nghe người ta kể lại, bạn không biết gì chính xác thì làm ơn be bé cái mõm lại giùm đừng có mà nghe thằng 7Love nói gì thì tin rao ráo cái rồi chửi quocanh um xùm xong hết lên rồi đi bêu rếu, nói xấu người khác cái kiểu đúng rồi ấy
    ủa đã xl quốc anh r mà thế bạn còn mún s, đã bảo k biết fai mà bik mà làm, hả nói nhé phải chi bây h còn nói bạn hả nói z , đã xin lỗi nó r nhé chứ k fai thể loại ngang như cua đâu

Trích dẫn Gửi bởi conga1088991 Xem bài viết
    ủa đã xl quốc anh r mà thế bạn còn mún s, đã bảo k biết fai mà bik mà làm, hả nói nhé phải chi bây h còn nói bạn hả nói z , đã xin lỗi nó r nhé chứ k fai thể loại ngang như cua đâu
    Ủa bạn chửi đã đời đi tung tin nói xấu cái rồi PM bảo xin lỗi vậy coi như xong hả

Xin lỗi bạn nha, quocanh nó hiền nhưng không có nghĩa các bạn của nó hiền đâu nha, đi mà mua loa loa khắp cả châu lục Maple mà xin lỗi đi bạn , ít nhất giảm bớt sự phẫn nộ lòng dân thì may ra mới để chuyện này yên

Người biết điều thì trong những tình huống này thì làm ơn đừng có ghi teencode, đọc mà không hiểu nghĩa gì hết trơn bạn à !

Người cần coi lại tiếng Việt là bạn chứ không phải mình đâu

Trang 3 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối