Trang 4 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 100
    Trích dẫn Gửi bởi pachouliresident Xem bài viết
    Veilcan đúng không vậy Để có gì cho nó ra vành móng ngựa đứng
    không chắc chắn lắm...................

Có chứng cứ, nếu lừa đảo từ 2 triệu VNĐ trở lên sẽ phải chịu trách nhiệm hình sự.
    Tuy nhiên, trẻ vị thành niên ( chưa đủ 16 tuổi) sẽ ko phải chịu trách nhiệm hình sự.

Trích dẫn Gửi bởi chacogingoaidieukien Xem bài viết
    Có chứng cứ, nếu lừa đảo từ 2 triệu VNĐ trở lên sẽ phải chịu trách nhiệm hình sự.
    Tuy nhiên, trẻ vị thành niên ( chưa đủ 16 tuổi) sẽ ko phải chịu trách nhiệm hình sự.
    nói chuyện luật thì kiếm chỗ khác mà nói đi bạn. Tìm hiểu kỹ về luật rồi hãy comment
    Alove - My Idol Maple in My Life
    Alove thích nói xấu sau lưng - Alove Keyboard Hero, Alove -> super Girl

Trích dẫn Gửi bởi kutecodon Xem bài viết
    thế a chịu rồi. TPHCM a bó tay luôn

4bil meso và 1 cái shoes thief. Meso a còn vài chục m nhưng 10bil quy ra tiền mặt thì thoải mái
    Thôi anh ạ, em thấy chả đáng đâu. 10bil mêso quy ra tiền mằt cũng 4-5 tr VND. Tiền đấy chi tiêu cho bản thân còn hơn phung phí vào mấy thành phần này. Đời mà anh, phải có ng lọ ng chai chứ lừa đảo trong game đc thì trc sau gì cũng lừa đả ngoài đời thôi. Lc ấy sẽ có phat luật trừng trị thôi,.

Trích dẫn Gửi bởi BitchBoy Xem bài viết
    Thôi anh ạ, em thấy chả đáng đâu. 10bil mêso quy ra tiền mằt cũng 4-5 tr VND. Tiền đấy chi tiêu cho bản thân còn hơn phung phí vào mấy thành phần này. Đời mà anh, phải có ng lọ ng chai chứ lừa đảo trong game đc thì trc sau gì cũng lừa đả ngoài đời thôi. Lc ấy sẽ có phat luật trừng trị thôi,.
    ở hn thì thì số tiền thưởng này người trả là nó chứ ko phải là a. mà HCM thì a chịu rồi
    Alove - My Idol Maple in My Life
    Alove thích nói xấu sau lưng - Alove Keyboard Hero, Alove -> super Girl

nói chuyện luật thì kiếm chỗ khác mà nói đi bạn. Tìm hiểu kỹ về luật rồi hãy comment
    Tôi thấy bạn đó ghi đúng mà bạn

Tôi nói ở đâu kệ tôi, ảnh hưởng gì đến bạn ?

---------- Post added at 07:45 AM ---------- Previous post was at 07:44 AM ----------

Treo thưởng mới kinh, nghe bố tướng vãi, chả biết con cháu ông nào

ở hn thì thì số tiền thưởng này người trả là nó chứ ko phải là a. mà HCM thì a chịu rồi
    Biểt là vậy nhưng nghe hư cấu quá a ạ. Đã đi lừa đảo thì làm gi có thằng ngu nào để lộ thông tin của mình đâu a. Cả vụ đòi bỏ tù nó nữa, biết cháu là a ở đâ mà bỏ tù. Nghe bất khả thi quá a ạ.

9. Trích dẫn Gửi bởi pachouliresident Xem bài viết
    pachouli aka Lis-chàn hay là nick Hokoro đấy bạn )
    Bạn muốn war mình cũng không ngại
    Hôm bữa ngay ellinia còn ngồi bên thằng 7Love phỉ bán quocanh nhà ta mà
    Không bạn bè mà bên dữ lắm cơ ))), bạn cũng y chang thằng 7Love thôi, biết nó lừa người khác còn ráng bên nó đủ hiểu bạn là thể loại gì rồi )
    chắc mắt bạn bị cận hay k rõ tiếng viêt r đã bảo từ đầu k pk nge người ta nói thôi . còn vụ ở elia lúc đầu thì có nói tiếp thằng 7 thật nhưng lúc s k nói nó nữa nhé chỉ nói thg FCNguyen ld memoriessss cái ghế thôi ,có bị trí nhớ kém thì nhớ lại kĩ zum

Trích dẫn Gửi bởi conga1088991 Xem bài viết
    chắc mắt bạn bị cận hay k rõ tiếng viêt r đã bảo từ đầu k pk nge người ta nói thôi . còn vụ ở elia lúc đầu thì có nói tiếp thằng 7 thật nhưng lúc s k nói nó nữa nhé chỉ nói thg FCNguyen ld memoriessss cái ghế thôi ,có bị trí nhớ kém thì nhớ lại kĩ zum
    Ủa bạn hình như quên là cái vụ ở Henesys kênh 3 thì phải, không phải 2 đứa tụi bay đứng chung với nhau log clone chửi quocanh hả
    Nếu bạn nói là nghe người ta kể lại, bạn không biết gì chính xác thì làm ơn be bé cái mõm lại giùm đừng có mà nghe thằng 7Love nói gì thì tin rao ráo cái rồi chửi quocanh um xùm xong hết lên rồi đi bêu rếu, nói xấu người khác cái kiểu đúng rồi ấy

Trang 4 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối