Trang 5 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 100
  1. Trích dẫn Gửi bởi pachouliresident Xem bài viết
    Ủa bạn hình như quên là cái vụ ở Henesys kênh 3 thì phải, không phải 2 đứa tụi bay đứng chung với nhau log clone chửi quocanh hả
    Nếu bạn nói là nghe người ta kể lại, bạn không biết gì chính xác thì làm ơn be bé cái mõm lại giùm đừng có mà nghe thằng 7Love nói gì thì tin rao ráo cái rồi chửi quocanh um xùm xong hết lên rồi đi bêu rếu, nói xấu người khác cái kiểu đúng rồi ấy
    ủa đã xl quốc anh r mà thế bạn còn mún s, đã bảo k biết fai mà bik mà làm, hả nói nhé phải chi bây h còn nói bạn hả nói z , đã xin lỗi nó r nhé chứ k fai thể loại ngang như cua đâu

Thôi dừng đc rồi Lis ơi, ghim lại, sau này có động chạm gì thì tính tiếp )

Trích dẫn Gửi bởi conga1088991 Xem bài viết
    ủa đã xl quốc anh r mà thế bạn còn mún s, đã bảo k biết fai mà bik mà làm, hả nói nhé phải chi bây h còn nói bạn hả nói z , đã xin lỗi nó r nhé chứ k fai thể loại ngang như cua đâu
    Ủa bạn chửi đã đời đi tung tin nói xấu cái rồi PM bảo xin lỗi vậy coi như xong hả

Xin lỗi bạn nha, quocanh nó hiền nhưng không có nghĩa các bạn của nó hiền đâu nha, đi mà mua loa loa khắp cả châu lục Maple mà xin lỗi đi bạn , ít nhất giảm bớt sự phẫn nộ lòng dân thì may ra mới để chuyện này yên

Người biết điều thì trong những tình huống này thì làm ơn đừng có ghi teencode, đọc mà không hiểu nghĩa gì hết trơn bạn à !

Người cần coi lại tiếng Việt là bạn chứ không phải mình đâu

Trích dẫn Gửi bởi 012690491499 Xem bài viết
    GM band IP + acc nó đi đị t mẹ thể loại đâu vừa ăn cướp vừa la làng tống cổ hết lũ emyêucáoemyêucáoemyêucáo đẻ này ra khỏi game đi nhất là khi biêt thằng này là thằng tear :V

---------- Post added at 05:43 AM ---------- Previous post was at 05:42 AM ----------

acc a chất lượng khỏi bàn mà re thì chỉ rẻ vs a thôi F4
    rẻ mà em yêu.mày pjhair ủng hộ để anh bán được chứ.ai mua giảm giá con 8m

Ủa cái mục đích của topic này là thanh minh cho quocanh phải không? Hay để mấy bác vào gây war đây ?
    Ôi cảm xúc *Lót dép hóng*
    " Điều làm cho bạn cảm thấy hạnh phúc không phải là vẻ bề ngoài của bạn, mà là vẻ bề ngoài của bạn trai bạn "

6. ok. stop mh sai chịu

Trích dẫn Gửi bởi zzgaukulzz Xem bài viết
    Ủa cái mục đích của topic này là thanh minh cho quocanh phải không? Hay để mấy bác vào gây war đây ?
    Ôi cảm xúc *Lót dép hóng*
    Mục đích chính là thanh minh cho quocanh, phụ là cho đám bạn bè trẻ trâu của quocanh cơ hội đi gây war trả thù )

----

Bố nói ngừng là ngừng nha Lis, tào lao nữa t đạp phát giờ )

Trích dẫn Gửi bởi baochau Xem bài viết
    Mục đích chính là thanh minh cho quocanh, phụ là cho đám bạn bè trẻ trâu của quocanh cơ hội đi gây war trả thù )

----

Bố nói ngừng là ngừng nha Lis, tào lao nữa t đạp phát giờ )
    á hi hi chị tha cho em chị à ) tại ức chế vụ 7Love đã mất dại còn cố tỏ ra nguy hiểm

Đang ở
    Cần Thơ
    Đại Pháp mặt dày, mấy ngày nay còn lên chat box chữi rủa tỏ vẻ oan ức này nọ tranh thủ lòng thương hại :g14:.
    ~ Buồn làm sao Buông ? ~

Log clone vào để bênh vực và tôn vinh hình ảnh của chính mình là ng hiền, ng tốt oimeoi. Bạn laiquocanh này tuy k lừa đảo trong vụ mua bán acc nhưng rất bạn 7love về cách log clone vào để chửi bới, tránh đem tiếng xấu cho acc chính

Trang 5 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối