Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 16 của 16

Re: GM giải thích nhé.!

Vấn đề này của HuyenThoai. Bạn có thể mời HuyenThoai vào trả lời cho bạn.

Còn về vấn đề nội quy diễn đàn , mình nghĩ bạn thay vì post 2-3 bài liên tiếp nhau thì bạn có thể post vào chung 1 bài nhé.

Biết là bạn có bức xúc, có điều thắc mắc cần hỏi, nhưng nói thật là bạn cứ làm như mod, gm rảnh rang công việc lắm nhỉ, bạn cả đời có mò lên diễn đàn bh ko, cứ phải động đến quyền lợi cá nhân mới tìm diễn đàn làm nơi xả strees. Bạn có biết có nhiều người thắc mắc lịch sự hơn bạn rất nhiều mà vẫn còn phải chờ có khi hơn 1 ngày mới được giải đáp. Bạn có biết công việc của GM 1 ngày xử lí bao nhiêu yêu cầu, thắc mắc, fix lỗi..., rồi công việc riêng cá nhân cần giải quyết ko đủ mệt ah. Hay là set cho bạn 1 ngày làm mod rồi mình làm gamer cũng lập topic rùm beng như bạn nhé, cho bạn lịch sự vào trả lời mình để biết cảm giác dễ chịu khi làm mod là như nào. Nói tóm lại, bạn có bức xúc thì người khác cũng có bức xúc, lịch sự với nhau luôn dễ làm việc hơn. Còn vấn đề band nick của bạn mình là mod diễn đàn nên chưa thể giải đáp, phải chờ admin hoặc GM ol mới có thể giải quyết cho bạn được.
    Thân
    I love you goodbye

ICKINgok Guest

'Ban Nick" 24h không lý do...!
    chã hĩu làm ăn kĩu gì :-\

Em_Love_Cock Guest

cứ từ từ rồi sẽ hiểu mà bạn ... đằng nào cũng ban 1 ngày rồi ... coi như chờ trả lời 1 ngày đi ...
    cơ chế làm ăn là fải qua từng cấp duyệt rồi sẽ lên đến cấp cao nhất ... sorry you are so black

KjlerChjck3n Guest

tham gia event lần nào chưa mà ngáo thế không biết

biết cái event lần trước anh bao làm không

mở 1 phòng xong thông báo pas

cả sv tranh nhau vào

đến lúc ko vào đc lại cay cú

Đang ở
    HG

[quote author=ICKINgok link=topic=653.msg4185#msg4185 date=1332137046]
    'Ban Nick" 24h không lý do...!
    chã hĩu làm ăn kĩu gì :-\
    [/quote]
    Spam channel, mà toàn lời tục tĩu. Nhiều quá bị ban 1 ngày có phải là quá nhẹ không em, hay thích 1 tuần :-\ :-\

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12