Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 21

Chủ đề: Góp ý BQT

Góp ý BQT

Tui xin góp ý vói tu cách mem chân chính lâu năm. Thứ 1 mod ariesmoon thích thể hiện gây chú ý ỷ chút quyền vô game bắt này băt nọ boêt bao nhiu nguòi ghét . Thứ 2 bạn tomlu cạc bạn thích thể hiện quá cãi tay đôi vs mem lý sự này nọ làm như giõi lăm tui khinh . Thứ 3 mod negiramen và 1 số mód chỉ có màu k tháy làm gì õ không hưỡng lương làm cha thiên hạ . Thứ 4 mod meouhehe box fm kiến thức hạn hẹp thích tỏ ta đây hết nhắc ng này nói ng khác gây cãn trỡ mem buôn bán . Tui nuốn admin fr hay smod đuổi hết mấy bạn này đẻ game ko bị sập còn giũ mấy bạn này game sập thôi

Đang ở
    Land of Ooo
    Mod Negiramen và một số mod khác chỉ có màu không làm gì là những mod không có lương nhé.
    Nguy hiểm là những mod mà làm nhưng quá bằng không làm còn hơn, và thậm chí nhận lương cao hơn cả những mod "tâm huyết".
    In case you didn't know what is the most important thing in my life, well, Memories.

Kể đúng nhưng hình như thiếu
    Trích dẫn Gửi bởi Người nhiều tiền
    Và mình nhận thấy là BQT này họ không cần những người chơi nạp card đâu. Họ chỉ cần những Cộng Tác Viên biết xua nịnh làm trò hề cho họ vui thôi cộng với cơ số gamer muốn bỏ ít công sức nhưng lại đạt được nhiều thứ hay nói ngắn gọn là mấy thành phần "tiền ít đòi hít * thơm" ấy.

Không còn gì để nói cả ! :troll6::troll6:
    Lần sửa cuối bởi Vitdute4869, ngày 06-11-2015 lúc 20:56.

Đang ở
    destination unknown
    Trích dẫn Gửi bởi clonecuaya Xem bài viết
    Kể đúng nhưng hình như thiếu
    . spam đi nào
    Ta thích đi chu du đây đó, chẳng thích làm bạn với đám mây
    Ta thích đuổi cho cơn mưa chạy và lấy về cho riêng ta cả không gian này

Đang ở
    Đáy Vực Thẳm
    mỗi mod 1 thời đại, bạn chưa sống ở cái thời mà họ làm mưa làm gió thì không nên phán bừa
    nhiều mod đã nghỉ từ lâu và không có lương lậu gì cả, chỉ còn màu chữ ở lại để kỉ niệm cái thời mưa gió bão bùng của họ

trộm nghĩ rằng cái chữ góp ý nó bé quá hay sao mà cứ góp ý gì cũng tống vào box cảm xúc, nhìn bạn tôi biết chắc bạn chả lạ gì cái cơ cấu diễn đàn này. Nếu bạn đơn thuần chỉ muốn phá hoại thì tôi nói thật, trò này xưa lắm rồi.
    Let justice be done
    Though the heaven fall

nhớ anh cá quá quay lại đi anh ơi, chỉ có anh cá vs anh táo ms xây dựng dc game th còn lại mình kpt cho lắm

Trích dẫn Gửi bởi golden Xem bài viết
    mỗi mod 1 thời đại, bạn chưa sống ở cái thời mà họ làm mưa làm gió thì không nên phán bừa
    nhiều mod đã nghỉ từ lâu và không có lương lậu gì cả, chỉ còn màu chữ ở lại để kỉ niệm cái thời mưa gió bão bùng của họ

trộm nghĩ rằng cái chữ góp ý nó bé quá hay sao mà cứ góp ý gì cũng tống vào box cảm xúc, nhìn bạn tôi biết chắc bạn chả lạ gì cái cơ cấu diễn đàn này. Nếu bạn đơn thuần chỉ muốn phá hoại thì tôi nói thật, trò này xưa lắm rồi.
    k nói nên lời :troll2::troll2::troll2::troll9:

Trích dẫn Gửi bởi gopybqt Xem bài viết
    Tui xin góp ý vói tu cách mem chân chính lâu năm. Thứ 1 mod ariesmoon thích thể hiện gây chú ý ỷ chút quyền vô game bắt này băt nọ boêt bao nhiu nguòi ghét . Thứ 2 bạn tomlu cạc bạn thích thể hiện quá cãi tay đôi vs mem lý sự này nọ làm như giõi lăm tui khinh . Thứ 3 mod negiramen và 1 số mód chỉ có màu k tháy làm gì õ không hưỡng lương làm cha thiên hạ . Thứ 4 mod meouhehe box fm kiến thức hạn hẹp thích tỏ ta đây hết nhắc ng này nói ng khác gây cãn trỡ mem buôn bán . Tui nuốn admin fr hay smod đuổi hết mấy bạn này đẻ game ko bị sập còn giũ mấy bạn này game sập thôi
    Thế bất nào mem chân chính lâu năm mà phải log clone vào góp ý vậy ? Dùng acc chính xem nào. Hay có gan làm mà k có gan nhận ?

Trích dẫn Gửi bởi BitchBoy Xem bài viết
    Dùng acc chính xem nào. Hay có gan làm mà k có gan nhận ?
    -Chính gì câu nói này tôi kết bạn r đấy nhé ! I like it! pặc pặc c2

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối