Kết quả 1 đến 4 của 4

Post Trả lại bình yên cho VMS.Tạm biệt!

Những lời cuối gửi đến những người đọc topic này cũng như BQL game và những người đã bị mình lừa và những người chạy theo chiều gió dựa hơi người khác:

Từ lúc bước chân vào vms mình là 1 gamer chân chính và legit 100% vì chỉ muốn chơi để relax mà thôi,và có lẻ gm cũng biết số tiền mình đã nạp vào acc ooTearsoo là bao nhiêu mà chưa kể tiền mua những acc clone ở ngoài và đổ đạt nữa,mình ko bao giờ nghỉ và muốn trở thành con người của ngày hôm nay cả.

VÌ SAO LẠI VẬY?

Từ những lổi game : lổi clean state 10% ở 2 slot hammer cuối cùng ko clean được đã làm mình phải tốn mấy trăm tờ clean mà ko clean được 1 slot nào,ai đền bù? (tự mình ngu ko biết bị lổi nên phải chịu mất tiền oan).Lổi cube đồ và nhiều lổi khác nữa,ai đền bù? (tự mất tiền ngu thôi)....

Một số người trong BQL game biến chất cầu kết với giang thương đưa đồ vip ra ngoài bán (ai làm thì tự biết nhe,mình ko có bằng chứng nên ko nêu rỏ tên ai).Đây là 1 cách quản lý game mới sao?

Một số người dùng hack toll hổ trợ ép đồ vip bán (BQL biết ko?Hay biết mà một mắt nhắm một mắt mở để họ làm vậy?)

Một số thành phần lừa đảo đã lừa ko biết bao nhiêu tiền từ mình

TẠI SAO NGƯỜI TA HACK ĐƯỢC KO BỊ SAO?TẠI SAO NGƯỜI TA LỪA ĐƯỢC KO BỊ GÌ?TẠI SAO NGƯỜI TA CHƠI GAME ĐƯỢC TIỀN CÒN MÌNH THÌ PHẢI BO TIỀN VÀO MÀ CHƠI LẠI CÒN BI CHỬI NGU?

Rút ra được 1 điều:"người ko vì mình trời chu đất diệt" Và tất cả mọi thứ đã làm mình phải học theo như vậy

Mình nói lên đây ko phải cần 1 sự đồng cảm hay thương hại của ai đó mà là cái gì cũng có bắt đầu,nguyên nhân,hậu quả và kết thúc.Đây là sự kết thúc mọi người yên tâm sau bài viết này mình del vms vinh viển và cũng ko bao giờ ghé vào 4room nữa,sẽ ko có ootearsoo hay 7love thu 3 đâu.

Vài lời cuối trước khi tạm biệt mọi người và mong sao BQL game sẽ làm tốt hơn khắc phục lỗi game và chóng hack,đừng để những phần tử biến chất trong bộ phận quản lý làm sụp đổ 1 game hay.

Tạm biệt!

Đang ở
    Đáy Vực Thẳm
    rage quit again
    R.I.P
    Let justice be done
    Though the heaven fall

" Bần cùng sinh đạo tặc " ? Ý bạn là vậy ??

Đang ở
    Hà Nội
    lổi clean state 10% ở 2 slot hammer cuối cùng ko clean được đã làm mình phải tốn mấy trăm tờ clean mà ko clean được 1 slot nào,ai đền bù? (tự mình ngu ko biết bị lổi nên phải chịu mất tiền oan)
    Có người báo lỗi này và đã nhận được 1 số scroll đền bù, ko nhớ là ai nhưng bạn nói vậy thì chắc ko phải bạn rồi

Một số người trong BQL game biến chất cầu kết với giang thương đưa đồ vip ra ngoài bán (ai làm thì tự biết nhe,mình ko có bằng chứng nên ko nêu rỏ tên ai).Đây là 1 cách quản lý game mới sao?

Một số người dùng hack toll hổ trợ ép đồ vip bán (BQL biết ko?Hay biết mà một mắt nhắm một mắt mở để họ làm vậy?)
    Rìa lí :-T

Ngoài mấy đoạn trên ra thì mình có thể tóm tắt bài viết này theo ý hiểu là: "Mình thực ra là người tốt, tại xã hội (game) và người xấu xô đẩy thôi. Ai bị như vậy cũng sẽ ngã giống mình"
    Chắc là vậy
    Nếu một người con trai ngừng bắn Đột kích chỉ để trả lời tin nhắn của bạn...
    thì hãy nhanh cưới người đó...
    trước khi anh ta biết chơi MapleStory