Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 31

Thumbs up Kính gửi mấy anh G The Light ( đang nói mấy tên mặt lì lợm )

Vâng các anh đi ks thì xin người ta một câu..nói đơn giản là cho...
    Anh Henry, TgWaver của G The Light... Lao vào ks kênh 10 ( Quảng trường kenning, 3/4 - Khu B )
    Vừa ks vừa giả bộ tán gái không thấy ngại cái mặt...lì thì há cái mồm ra mà xin 1 câu...
    Sống đừng làm bê bối G như thế...Ảnh hưởng đến G... Ăn nói mà không ngượng cái mồm... Lại còn đi theo cặp nữa... đúng là đẹp đôi...
    Nói vài lời chân thành....
    Còn vài " anh " khác xem ở đây mà rút kinh nghiệm...

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Mùa x2 là mùa ksc1
    Mình ko lại đành ra khu A farm.

mới biết nay x2 drop

ủa nói đùa một câu xong căng căng. Còn k định ks chỉ định đùa mà kêu "Lao vào ks" cái gì thế ?

Xong còn kêu G mang tiếng gì thế rồi còn dọa "có tin kick 2 thằng này k" là sao thế ?

Sợ ghê. X2 bị ks là bình thường còn đây k thèm ks vào trêu tí xong h kêu ks hay đấy

Đang ở
    Hà Nội
    - Nghe đâu bạn này hống hách lắm cơ mà mình chỉ đi qua kiếm kênh chơi thôi mà các bạn thách KS được kênh thì mình cũng xin KS luôn cho sáng con mắt ra c18
    - Còn doạ kick Guild mình, xin lỗi bạn là cái gì thế Sống phải biết mình là ai nhé, Cay không :g9: lấy ớt tự bôi vào mặt cho tỉnh người ra nhé

Đang ở
    Đáy Vực Thẳm
    map đâu phải của ai,
    xin hay không là quyền của người ta,
    còn chửi hay không thì đó là quyền của bạn,
    tiếp tục đi nhé thienthanukepecaoxjk

klq : lần sau đăng vào đây nhé : https://www.facebook.com/MapleStory-...59894/?fref=ts
    Lần sửa cuối bởi golden, ngày 12-11-2015 lúc 20:53.
    Let justice be done
    Though the heaven fall

Đang ở
    Hà Nội
    game mà ko có ks ngày x2 thì nhạt nhẽo lắm )

Đang ở
    everywhere
    không có luật cấm KS nhưng là người lịch sự thì không nên KS.
    không train chỗ này thì train chỗ khác, ít coin hơn tý thôi mà.
    “Form is temporary, but class is permanent”

Đúng r map chẳng của riêng ai, nhưng ngta đến trc nta farm các bạn từ đầu nhảy vào đánh, ks xong tỉnh bơ bảo ai k cáu. Đọc cái tile là đủ biết nội dung r. X2 lần nào G Light chẳng đi ks bãi xong hống hách chửi bới. Mấy bạn clone còn k đến lỗi, sang kênh thấy mình đang fảm là tự giác ck, hay giposng như hôm nay rất lịch là lên cho đánh 1 góc nhỏ. Còn đây mấy bạn light thì cứ ck vào cái là bay vs chém điên đảo đếch cần biết là ai đang farm ở đây. Đi ks lúc nào chẳng kêu vui, kênh hay map này của riêng bạn à mà bạn lắm chuyện. Ờ cứ thử là mình trong hoàn cảnh đó xem có tức nổ đom đóm mắt k ??

Mình chỉ muốn nói một điều là vào kênh đó k hề có ý định ks này nọ. Vào thấy hai bạn train nói đùa 1 câu. Xong bạn í kêu là "có muốn kick 2 thằng này k?". Sao vậy mình có làm gì đâu mà bạn lại nói vậy cảm thấy hơi lạ. Còn chuyện ks là bạn ý như vậy xong henry nó mới kêu là ăn nói tử tế k là ks đấy thì bạn ý kêu thách đó thì làm thôi ) có gì đâu lên khóc lóc vậy

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối