Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 31
    Trích dẫn Gửi bởi BitchBoy Xem bài viết
    Mình nghĩ mấy bạn G Light chắc cũng đã biết lỗi rồi. Để topic chìm đi, hi vọng mọi ng sẽ rút kinh nghiệm sau vụ việc lần này, không đi ks nữa hoặc ks nhưng ks một cách " lịch sự ".
    Mình là bạn Tg bị nhắc đến đó tự hỏi là lỗi gì ở đây nhỉ ? mình chỉ có nói một câu k thích thì nói k thích đằng này nói gì? dọa này nọ kick cái gì thế? Hỏi xem lỗi ai đi nhé

Đang ở
    Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi BitchBoy Xem bài viết
    Thế là phải vui vì G mình có những con người theo đúng nghĩa chứ k phải giống " ai đó " mang hình hài của con ng nhưng tâm hồn của 3 chấm ...
    Ồ bạn nói hay quá c18 câu từ của bạn rất lịch sự và mang tính chỉ trích nhưng nói thật nó chả có ý nghĩa mẹ gì cũng có thể mình đánh giá câu nói của bạn hơi cao khi xét về cái ý mà bạn muốn nói ra tỉ lệ thuận với chất xám của bạn. Việc KS hay không KS, chơi game fair play hay không bạn cho mình biết nó có liên quan gì đến nhân cách ? Và xin nói luôn bạn là một người khá rảnh háng, xàm khi chưa hiểu chuyện mà vào đây phán hùa cũng như cho mình cái quyền được đánh giá nhân cách của người khác. Bên dưới bạn nói mình biết lỗi? mình chưa thấy mình có lỗi gì đáng để một người từ đâu đến đứng ra nhận xét.
    Và cuối cùng mình xin gửi vài lời đến bạn, cái cách mà bạn vào bịa đặt chuyện về G thelight cũng như cái cách mà bạn tỏ ra bạn đang dàn xếp vụ việc này ấy , mình chỉ muốn nói bạn là con ngựa non háu đá và bạn đang thể hiện rằng bạn là người từng trải và muốn tham gia vào việc của cộng đồng vậy xin mời bạn tiếp tục

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Thôi chuyện qua rồi thì cho qua luôn đi đôi co làm gì8chucut.

Trích dẫn Gửi bởi zunkendy Xem bài viết
    Ồ bạn nói hay quá c18 câu từ của bạn rất lịch sự và mang tính chỉ trích nhưng nói thật nó chả có ý nghĩa mẹ gì cũng có thể mình đánh giá câu nói của bạn hơi cao khi xét về cái ý mà bạn muốn nói ra tỉ lệ thuận với chất xám của bạn. Việc KS hay không KS, chơi game fair play hay không bạn cho mình biết nó có liên quan gì đến nhân cách ? Và xin nói luôn bạn là một người khá rảnh háng, xàm khi chưa hiểu chuyện mà vào đây phán hùa cũng như cho mình cái quyền được đánh giá nhân cách của người khác. Bên dưới bạn nói mình biết lỗi? mình chưa thấy mình có lỗi gì đáng để một người từ đâu đến đứng ra nhận xét.
    Và cuối cùng mình xin gửi vài lời đến bạn, cái cách mà bạn vào bịa đặt chuyện về G thelight cũng như cái cách mà bạn tỏ ra bạn đang dàn xếp vụ việc này ấy , mình chỉ muốn nói bạn là con ngựa non háu đá và bạn đang thể hiện rằng bạn là người từng trải và muốn tham gia vào việc của cộng đồng vậy xin mời bạn tiếp tục
    Ừ hứ, thể hiện mà còn gì muốn nhận xét về tôi thì tiếp tục đi, biết đâu có ng hùa vào đọ. Nhưng bạn lập hẳn 1 topic đi, còn topic này nên để nó chìm. Vậy ha * cụt cụt cụ *

Cứ lên FES mà xúc,đỡ tranh giành ks.fam thoải mái

Đang ở
    Châu Thành,Bến Tre
    Trích dẫn Gửi bởi TgScarlet Xem bài viết
    Mình là bạn Tg bị nhắc đến đó tự hỏi là lỗi gì ở đây nhỉ ? mình chỉ có nói một câu k thích thì nói k thích đằng này nói gì? dọa này nọ kick cái gì thế? Hỏi xem lỗi ai đi nhé
    Không tới phá chỗ làm ăn ngta thì ngta đâu có rãnh đăng diễn đàn,đến im lăng đi nhanh chóng ai mà nói gì nào ?
    Không tin vào chính mình - tức là bạn đã thất bại một nửa trước khi bắt đầu

Trích dẫn Gửi bởi kagasaki1 Xem bài viết
    Không tới phá chỗ làm ăn ngta thì ngta đâu có rãnh đăng diễn đàn,đến im lăng đi nhanh chóng ai mà nói gì nào ?
    Những ng làm sai đc chia thành 2 loại.
    Loại 1 : Biết sai và sửa sai
    Loại 2 : Biết sai nhưng k chịu nhận lỗi và cố tình tiếp diễn vào bảo thủ cho hành động sai trái của mình.

Trích dẫn Gửi bởi TgScarlet Xem bài viết
    Mình chỉ muốn nói một điều là vào kênh đó k hề có ý định ks này nọ. Vào thấy hai bạn train nói đùa 1 câu. Xong bạn í kêu là "có muốn kick 2 thằng này k?". Sao vậy mình có làm gì đâu mà bạn lại nói vậy cảm thấy hơi lạ. Còn chuyện ks là bạn ý như vậy xong henry nó mới kêu là ăn nói tử tế k là ks đấy thì bạn ý kêu thách đó thì làm thôi ) có gì đâu lên khóc lóc vậy
    HaHa.
    Vâng 2 anh rất tỉnh " CHUYỂN KÊNH THẤY 2 JOP NỮ, LAO VÀO TÁN MỘT HỒI RỒI DÙNG SKILL KHU MÚA LOẠN XẠ...THỂ HIỆN... THẤY NGƯỜI TA KHÔNG BẮT CHUYỆN LẠI QUAY SANG NÓI " GÁI CÓ CU " ...BÔ LÔ BA LA MỘT HỒI... "
    Không nói kể rõ ra thì thôi lại còn lao vào mà biện minh... Đúng là các anh vừa " TRẺ " lại vừa " TRÂU ". Khâm phục và Kính nể luôn...
    )

Có người nói câu này rất đúng " G NÀO MÀ CHẢ CÓ NHỮNG BẠN TRẺ TRÂU ", làm sao mà quản được. Tại vì 1 số người mà cả G phải mang tiếng :troll15::troll15::troll15:

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Trích dẫn Gửi bởi NsMania Xem bài viết
    Cứ lên FES mà xúc,đỡ tranh giành ks.fam thoải mái
    Ai lv cao rồi mới đi thôi :v
    Newbie thì đi sao anh.:3

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối