Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 40

Đang ngày xuống cấp ????

Như cái tiêu đề, bản thân mình thì thấy game đang ngày một ít người chơi thì phải???
    Nói thật chứ không muốn nói xấu hay gì cả nhưng, mình mới chơi lại vài ngày mà muốn bỏ c.. luôn
    + Thứ nhất: vào trong chợ thì võn vẹn chưa đến 10 người bán , mình nhớ không lầm thì một hai năm trước thì chợ có khi mở tới cửa 7,8 luôn thì phải , giờ thì cửa 1 còn ko full nổi
    + Thứ hai: cảm cmn hứng train còn đâu??? nhớ lại cái thời mà đồ 14x chưa tràn lan như bây giờ thì đi train mà lụm được món uni 3 line % all %str mừng vãi cả lol luôn ấy, còn bây giờ thì lụm được thì vân... cứ tiệm thuốc mà fang @@,
    + Thứ ba: cái vui của game đâu mất ??? tưởng cmn nhớ lại cái thời mà dân mình trồng tre mà đánh giặc ấy thì tụ một đám lại nơi cái ống cống ở thành phố hỗn loạn nó vui mà sướng vãi lol ra , NOW -> lên cấp, lên cấp và lên cấp... chính ngay cả mình cũng đi PQ thỏ để cày cấp đây, mình không phủ nhận... nhưng lên đc tầm 12x thì ngồi làm li cà phê mà nghĩ làm cm gì tiếp đây??? chắc đi cmn boss, xong lại train, xong lại boss...
    Kết cmn luận: ( ý kiến riêng mình thôi )
    + game quá chú trọng vào lv và độ mạnh mà quên mất đi tính giải trí vốn có ( hệ thống PQ quá sơ sài...)
    + game...'' hãy đi đi gamer'' ??? đang chơi mà hiện lên dòng chữ : '' nguyễn thị tèo bị band vì chịc*'' liệu bạn có muốn nạp cmn tiền vào game hack đc ko ??? ( nên che cmn dòng chữ nếu ko muốn càng ít ng chơi...)
    + mình nghĩ game nên giảm exp pq thỏ xuống, nâng độ khó của việc cày lv lên một chút... nên tăng exp cho các chuỗi Q, mình thấy đi làm Q khá thú vị ấy chứ thử đi rồi biết nó vui hơn gấp vạn lần ngồi im một chỗ mà farm lv ấy
    + mà... chắc không quay lại đc đâu chả lẽ delete toàn bộ dữ liệu sever ????
    mình nói thật nếu game ko cố gắng thay đổi mà cứ duy trì tình trạng này thì... hãy tưởng tượng vài năm sau game sẽ thành gì ?????????
    Tao chơi game không phải vì tao nghiện
    À tao chém đấy :troll17:

Đang ở
    Bình Thạnh TP HCM
    Thật sự thì ko phải do thích cày lv của pq gì chứ mình cũng đi làm Q đó thôi mà đang làm hào hứng thì trúng Q lỗi ko làm típ dc thế là mình bỏ cuộc mới đi cày pq chứ cũng đâu phải ko muốn làm Q còn bạn nói là toàn lo cày thì do mọi người thích up lv thôi mình ko ép họ ko train nữa dc nếu có người chịu bu lại một nơi tám chuyện này nọ thì mình đã bu theo rồi đằng này ko có ai thì ko lẽ tự kỉ một mình cái này ko trách game dc nhé
    Nếu cuộc sống có một tấm vé thời gian
    Thì khoảnh khắc cuối cùng của tôi sẽ như thế nào nhỉ?

Đang ở
    Đáy Vực Thẳm
    ngoài thiếu hụt PQ, Q lỗi nhiều, update chậm ra thì VMS không khác GMS là mấy
    giờ bên đó đánh rớt ra đồ epic uni là chuyện bình thường, có khi 5 6 đồ liên tiếp đều từ epic trở lên
    PQ thì PQ thỏ là miền đất hứa cho các bạn muốn lên cấp nhanh rồi, giảm exp thì không được thỏa đáng lắm
    còn về Q, mình nghĩ là chắc exp q phải được tầm 1/3 thanh exp trở lên thì mới có thể cho là nhiều được, mà server nào chả thế ? exp q rất bèo, làm q h chỉ như 1 hình thức thư giãn sau những giờ train căng thẳng
    và trên hết, hack thì server nào mà chẳng có ? ngay cả GMS còn có mấy vụ đình đám kia chứ đâu lẻ tẻ tự phát như server mình ?
    Let justice be done
    Though the heaven fall

kunlovehen7 Đang Ngoại tuyến Một con vịt xoè ra 2 con thằn lằn con cùng nhau cắn nhau đứt con chim non trên cành cây :))
    Hộ vệ của kunlovehen7

thực sự thì lời nói của bạn đờ ếch ai quan tâm đâu close sớm thôi, cái topic fix lỗi ngừng lâu r chưa thấy mở lại. Đợt này chắc đang đi bắt hack nên GM k có time fix chăng, đó cũng là 1 phần sever vắng FM vắng vì event k có sự kiện nhận shop free, mà đồ event lại chả bán đc cái gì ra hồn ngoài mấy cái x2 drop, ghế. Theo game cả 2 năm nay thấy đợt event này lượng ng chơi giảm đi chả khác gì đợt upver may ra noel hoặc Tết Nguyên Đán sever có thể hồi lại được.
    Chứ hiện giờ thì MISSION FAIL :troll17::troll17:
    Lãnh đạo thối nát
    Diễn kịch cho ai xem thế

Đang ở
    Châu Thành,Bến Tre
    Mình thì thích đi troll hơn ,mà h càng vắng vẻ , còn có ít người để troll,lúc trước đông đông ngta đang nc lại ám xíu cho bị chửi vậy mà cũng vui
    Không tin vào chính mình - tức là bạn đã thất bại một nửa trước khi bắt đầu

Đang ở
    Hue City
    mình đồng ý với cái điều thứ 3 của bạn. Có event thì còn train chứ ko có ev thì chỉ vào đi boss xong là ra FM tám ko thì afk chẳng biết làm gì cả. Mong GM up ver + ra nhiều PQ hơn
    All the wealth of the world could not buy you a friend,
    not pay you for the loss of one

Đang ở
    ♥EXO Planet ♥
    Trích dẫn Gửi bởi boyhue Xem bài viết
    mình đồng ý với cái điều thứ 3 của bạn. Có event thì còn train chứ ko có ev thì chỉ vào đi boss xong là ra FM tám ko thì afk chẳng biết làm gì cả. Mong GM up ver + ra nhiều PQ hơn
    ra nhiều PQ là đủ rồi :3...up ver lại thêm 1 đống lỗi còn khổ hơn :cut:
    Yêu cầu tại box Chợ Trời là Đọc Nội Quy :
    http://diendan.maplevn.com/showthrea...ua-Ban-MapleVN

Đang ở
    #deepworld
    nên ra PQ mới là ngon nhất, ver này chưa fix xong đòi ver khác :troll1:

Đang ở
    Hue City
    thế biết bao giờ tôi mới được chơi hayato đây
    All the wealth of the world could not buy you a friend,
    not pay you for the loss of one

Định cmt giải thích mấy chi tiết nhưng thấy lối hành văn như vậy nên...thôi
    Trích dẫn Gửi bởi Người nhiều tiền
    Và mình nhận thấy là BQT này họ không cần những người chơi nạp card đâu. Họ chỉ cần những Cộng Tác Viên biết xua nịnh làm trò hề cho họ vui thôi cộng với cơ số gamer muốn bỏ ít công sức nhưng lại đạt được nhiều thứ hay nói ngắn gọn là mấy thành phần "tiền ít đòi hít * thơm" ấy.

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối