Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 13 của 13
    Py va` Ry da~ bi band G có gì onl vui vẻ nha hinh như hom nay zo onl k có ai onl có mình Py và Ry vù ức chế có nhìu đứa bug như con lisa nó bug uni bán trong shop 1 đống thì k bị band why? đó là 1 vấn đề vì bức súc chười GM nên nó cho IP di lun game như này thì làm sao mà choi quen GM thì tụi nó cho qua sao còn mình chả là cái thá gì chỉ ns vài câu mà nó band lun hĩu tụi GM làm ăn sao r mem HỒ ĐIỆP on vui nha...

anh cung ko la gi dau, phe phai roi loi ich nhom kaka game va ngoai doi cung vay thui Py, bat cong het thoi kiem game khac hay de thoi gian lo tuong lai de bot bat cong hon kaka. noi chung bug ko nen bi Ban, cung giong nhu lum duoc tien o ngoai duong, ko phai hack nhu la co y vao nha nguoi ta trom. viec lum tien co khai bao hay ko tuy vao nguoi lum, neu truy ra duoc chang le dua nguoi ta ve cat bui. van de la o nguoi lam rot tien, va chac chan 1 dieu, neu minh ko lum, nguoi khac cung lum vay la thiet thoi ban than kaka. good luck 2 dua

Đang ở
    Bình Thạnh TP HCM
    Có hỏi gì về guild hay mem guild thì cmt trong đây chứ đừng cmt tùm lum trong topic tuyển mem của người ta thế
    Nếu cuộc sống có một tấm vé thời gian
    Thì khoảnh khắc cuối cùng của tôi sẽ như thế nào nhỉ?

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12