Kết quả 1 đến 3 của 3

Ý kiến về close beta mọi người chém nhẹ

Ai cũng có lý lẽ riêng của mình người thì thích cái này người thì thích cái kia. Nên xảy ra tranh cãi về cái x exp xdrop là đúng thôi

Riêng mình thấy thì closebeta là để mọi người test mọi thứ trong game từ nhiệm vụ đến skill, bản đồ, quái....
    Nên việc hỗ trợ x exp lúc làm nhiệm vụ như trước là rất hay để mọi người có thể đạt lv cao cùng tham gia test.

Nếu việc bạn lv thấp quá sẽ khó đi nhiều map quái mạnh, không đủ thời gian luyện lv cao để test skill vì thời gian close beta là khá ngắn. LV cao thì nhiều người test sẽ dễ phát hiện lỗi hơn. 1 người, 2 người test làm sao kỹ bằng 9 10 hay thậm chí nhiều người hơn nữa. Có thể người này k gặp lỗi nhưng những người khác gặp thì sao.

Nói chung là mình thấy closebeta thì nên hỗ trợ việc tăng lv để test là quan trọng. Các bạn nào nghỉ chơi từ bản của VNG, các bạn mới làm wen với nấm lùn.... có thể tìm hiểu kỹ map, tìm hiểu quái vật, cách train, cách làm nhiệm vụ để sau này khi open thì luyện sẽ dễ dàng hơn. Bây giờ mà lv 6x7x thì còn vài ngày closebeta làm sao lên dc job 4 mà test skill test quái chứ.Mình thấy mấy game như Võ Lâm 1, Mu online lúc chơi hỗ trợ max lv cả để người chơi có thể tham gia test cùng nhau. AD có thể thông báo dành riêng 1 hay 2 ngày cuối closebeta để test xexp xdrop,mình nghĩ lúc đó chẳng ai phàn nàn gì đâu.

Đây là ý kiến của mình về closebeta thôi(không liên quan open sau này nhá). Mình thấy cái x exp quest như lúc mới closebeta là khá hợp lý cho người chơi .
    Lúc openbeta xexp cao hơn VNG hồi đó 1 tý thôi cũng hay , giống như tỷ lệ của VNG thì cũng ok.

mình không quan trọng lắm vì mình 14x rồi F2 muỗi tội đánh boss để nhặt quận giấy với tiêu 27 thì đánh đến bạc cả tóc rồi mà chưa bao h nhặt đc

Trích dẫn Gửi bởi haizxc1 Xem bài viết
    mình không quan trọng lắm vì mình 14x rồi F2 muỗi tội đánh boss để nhặt quận giấy với tiêu 27 thì đánh đến bạc cả tóc rồi mà chưa bao h nhặt đc
    Những người đang lv 7x8x đồ kìa khó test thấy mồ chơi thì cũng làm biếng @@

Các Chủ đề tương tự

1. close beta và open beta
    Bởi koonk123 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 11-07-2012, 20:30
  2. 12/7 Close Beta xog rồi Open Beta rs không vậy
    Bởi maplefun1999 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 10-07-2012, 15:07
  3. close beta (hỏi)
    Bởi minh123279 trong diễn đàn Thảo Luận