Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 41
    KLQ đọc vòng chử mà lòng thắc lại có nhẻ chủ thớc hơi nghiên về 1 khía cạnh nào đó thặc ra sai là sai ở đời ai chả sai với xĩn

Đang ở
    Hà Nội City
    Trích dẫn Gửi bởi Flashback456 Xem bài viết
    mình còn nhớ ngày mà mình nhặt được miếng giấy để hình 5 đứa , mang dòng chữ Nấm Lùn Phiêu Ký , về nhà giấu cha , dow mình giấu nguyên Folder game sâu trong những folder khác của máy tính của cha, rồi mình nghiền nghiền không thể không ngày nào chơi , những lúc người lớn vắng nhà mình lại chơi ấy thế thắm thoát cũng được lên 80lv mình chơi mà không có 1 người bạn không ai hướng dẫn một đứa tập tành chơi game , chỉ biết train và train , nhiều lúc bị bắt lại bị la rồi xóa , lại dow và típ , rồi thì năm đó chuyện GĐ mình phải ra riêng tự lập vừa học vừa làm , 16 tuổi , lúc đó cũng là lúc VNG đóng cửa maple , uh thôi không còn được chơi nữa , thôi tạm biệt , rồi mình ở với ông anh , một ngày lang thang ngòi lướt net mình thấy maple sv khác , dow và chơi , rồi mình tìm được một maplevn mình không còn gì bằng , ban ngày học xong tối lại về train , không biết lúc đó là ver mấy , nhưng có demon rồi mình chơi demon từ đó sáng phải đi học, chiều về lại đi làm thêm cho quán cafe , tới 22H tối khoảng thời gian mà mình chơi được chỉ có buổi khuya , train và train ,( người đá , thây ma , phù thủy, rồi lên được 100, ra nhện train tới 120 đi chuyển job)
    rồi cứ thế train , H nói thật mình cũng chả biết Doll là gì Cube là gì , ép đồ ra sao , đồ ngon là thế nào,cứ thế mà train không bạn không giud , train lên được 125 , một ngày kia cái máy ngủm củ tỏi , anh mình tháo ra làm gì đó nó hiện lên gì gì đó ông bảo máy đầy virus , h ông phải Ghost gì đó lại máy , và cấm không được dow maple , ông nói mấy game lậu toàn chứa virus , thôi một lần nữa tạm biệt cứ thế mình lâu lại vào trang maplevn.com muốn lắm nhấn vào dòng tải game , nhưng sợ , sợ máy hư nữa , thấm thoát cũng 3 năm từ đó , ngày 19-11-2015 mình đã đủ tiền để tậu được một máy cùi bắp nhất có thể để tiếp niềm đam mê , chắc các bạn hiểu cái cảm giác đó chứ vui sướng bao nhiêu , rồi thì cũng như thế train train và train lên 6x rồi vẫn như thói quen đứng bãi hề train định lên 9x ra nhện , làm gì biết có PQ thỏ từ lv 5x rồi cũng có bạn 4x kia vào chỉ , rồi vào train được một ngày , nhưng không ai đi thỏ hết , thế là log thêm acc tự đi , 1 ngày sau cả 2 acc điều lên hơn 100 , rồi dis hoài join không được game , mình sợ lại sập, lại mon men vào 4rum, không thấy ai nói gì , 3H ngày 23-11-2015 có thông báo BT , mình vui chứ không sợ nữa , rồi vụ RB mình cũng chẳng sợ , lv có thể train event có thể bỏ ,như đừng mất đi maple là zui rồi , thấy mấy bạn lập toppic nói GM này nọ , họ xưng là men maplevn lâu năm , lại lập toppic đả kích người khác, các bạn chỉ nghỉ cho các bạn , đồ của các bạn mất người khác cũng mất vậy , tôi chẳng có gì nhiều hoài 2 set event + 22k Nx mà ngày 23 tôi nạp , GM đã hoàn trả 22K đó, còn set event chẳng quan trọng , các bạn hãy thông cảm cho người khác đừng trách người khác đã vô trách nhiệm với các bạn , mà buông lời chửi rủa , mong rằng ai đọc hết dòng chữ này của mình , tâm trạng của một kẻ mới chơi , nhưng sự yêu thích với maple là thật
    Member tiềm năng
    vào G heartless đi bạn @@ event , ép item easy @@ , chịu khó cày cuốc là úp att ( từ 1 người cũng gọi là newbie cho biết )

Lần đầu tiên thấy 1 cảm xúc hay như vầy, còn mấy cái cảm xúc mà luôn nói mình là giỏi này nọ như mem lâu năm mình thấy rất nhàm chán r ^^ tks bạn vì bìa viết này kakababakaka

Đang ở
    Quảng Ninh
    Không chịu kết bạn thôi chứ. Thực ra khi chơi game là dễ có thêm bạn bè nhất đấy. Ngày xưa m cũng như bn cũng train ... train ... và train ... rồi có ít đồ bán, kiếm ít tiền, quen thêm 1 số bạn bè. Sau rồi kute nó lôi và G Athena thế là mấy a e chơi luôn với nhau từ đấy đến giờ. Mặc dù mấy năm vừa rồi m k có thời gian chơi nhưng mấy a e thỉnh thoảng vẫn nc liên lạc, chém gió, tình bn kéo dài khá nhiều năm rồi.
    I'm Dragon

mình cũng hay chơi ngoài net nên train khá là chậm, nhưng mà từ khi có lap thì ........ )))

Giống mình, khác mỗi vụ máy hư liên tục & gia đình cấm thôi
    Lúc mình chơi Maplevn thì đã ra ở riêng rồi

Đang ở
    Biên Hoà City
    Nhớ cái thời vng,1 con boss zakum mà cả sever lao vào đánh mãi ko xong
    Khi người ta đưa game vào hoạt động thì căn bản những lỗi cơ bản đã fix hết rồi,lỗi ra từ đâu?Là do các bạn góp phần tạo ra nó trong quá trình chơi và cũng do hacker tạo thêm chỉ một phần nào đó thôi,cái chính những lỗi phát sinh ra đa số do chính tay gammer góp sức tạo nên đó .Nên đừng kêu la chửi gì cả,chi mong gm sớm fix xong và tiệp tục duy trì 1 game hay mà thôi.Cám ơn bạn chủ topic đã viết bài viết này và cũng cám ơn BQT game đã và đang cố gắng khắc phục sự cố!
    "Vấn đề có thể giãi quyết bằng tiền thì không còn là vấn đề nữa!"

Cảm xúc thăng hoa khó tả
    I love maplestory..... :troll18:

Đang ở
    Cần Thơ
    Cảm ơn bạn *big hug*, dù mình chẳng phải GM hay liên quan gì nhưng nhìn những dòng chữi rủa của nhiều người mà thấy đau xót. Biết là cảm xúc thì không thể dồn nén, nhưng mà câu chữ cũng gây sát thương đau như dao cứa vào thịt vậy.
    ~ Buồn làm sao Buông ? ~

Đọc hết những dòng của bạn mới nhận ra tui với bạn chung 1 đam mê. Tui cũng nghiện maple từ lớp 7, hiện tại đã là sinh viên. Những ngày biết rằng maple có sever ở vn mình đã tức tốc down và tiếp tục đã được 3 năm. Game nào mình cũng chơi được 1 thời gian ngắn rồi lại goodbye nhưng với maple thì không!

Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối