Kết quả 1 đến 10 của 10
    Đang ở
    quê mùa tâm hồn cây lúa

cảm thấy nhớ các troller lên quyết định quay lại

Lời nhắn gửi đến toàn thể đại gia đình troller nè : Kêu gọi ae troller quay về nhà để đoàn tụ với nhau sau 1 thời gian dài xa cách .. mình muốn gửi lời xin lỗi đến mn vì đã off game 1 thời gian dài ơi là dài ( cũng phải đến 2 3 tháng rùi đó) bỏ lại 1 bữa ăn thân thương vô giá về mặt tinh thần đó là guil troller - hội thành viên vui tính nhất mà mình từng tham gia ( tuy cũng có khá nhiều scaldal từ member gây k ít khó dễ để guild phát triển ) tuy nhiên bỏ qua những khó khăn đó mn cũng đã rất cố gắng chung tay đưa G troll lên top 8 Sv, tổ chức vô số event từ ingame đến page trên MXH( facebook với 65 thành viên) k ít lần offline vs 1 số thành viên miền bắc kkkk cơ mà ai cũng vui tính và rất cởi mở thậm chí có phần bựa để lại bn cảm xúc bn kỉ niệm.. sẽ không phai theo thời gian đâu ! Giờ Đây mình muốn ae mn come back để quẩy cùng với giáng sinh cùng nhau làm lại để guild giữ đc không khí như đại gia đình năm xưa! Mình mới quay trở lại thôi và cũng cảm thấy phấn khích khi thấy các mod thực sự rất quan tâm đến game và các mapler, đó là lý do để mình kỳ vọng game ngày càng ít lỗi và chất lượng hơn thật nhiều để các troller k nản lòng hãy nhớ nhé! Thời gian quay thật chậm khi con tim xa cách và nó vụt qua thật nhanh khi chúng mình ở bên nhau Cứ để cho thời gian trôi nhanh như vậy, để các troller đứng vững vàng cùng thời gian, để niềm tin của riêng mình và mọi người luôn hướng về nhau

Lần sửa cuối bởi stormcp91, ngày 16-03-2016 lúc 02:02.

tuy khác G cũng cho bạn Like kaka

Ừa mấy ae quay về đi :'(

hình như bít tits phải hem

bài hát gì thế cho link với

- trước đây mình cũng ở guild troll đó ~ guil Troller không như ngta đồn đại rằng lừa đảo hôi của blabla ~ mà ở đó thật sự có rất nhiều niềm vui, niềm vui từ các mem jr đến master luôn cố gắng để tạo ra ~ 1 famaly mà hiếm khi nào có thể có được ở sv này và muốn dành đến mọi người G troller ~ good guy!

Đang ở
    quê mùa tâm hồn cây lúa
    có ấn vào dòng nct là nó hiện ra á bạn

cho xin link FB đi

Đang ở
    quê mùa tâm hồn cây lúa

cho xin tên bài hát đi