Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 28 của 28
    Đang ở
    Cần Thơ
    Trích dẫn Gửi bởi shinichikudo65 Xem bài viết
    Thực ra chuyện một bộ phận nói đỡ đấy là một nhóm những người biết suy nghĩ thấu đáo :v , mà có nói bạn cũng chả hiểu đâu. Còn vấn đề không chịu nổi thì đó là vấn đề của bạn, nói thực lòng. Vì có cho bạn chơi ngay đi chăng nữa thì server cũng chẳng thể ổn định được và thế là y như rằng phải xem đến mệt óc mấy dòng than vãn ntn. Thêm nữa ngta đi chỉ có đi lên hà cớ gì phải hạ xuống. Nói thẳng ra đây chỉ là ý kiến của riêng bạn thôi. Đừng sử dụng từ "chúng tôi" tuỳ tiện như thế vì không ai mà không muốn job mới đồ khủng cả. Bằng chứng là vẫn có những người hỏi bao giờ ra job ... mỗi ngày.

Thân
    KLQ nhưng mà có thể mụ Đốm ss5B sẽ quay trở lại để quẩy c1
    ~ Buồn làm sao Buông ? ~

Trích dẫn Gửi bởi nh0xbu0n95 Xem bài viết
    KLQ nhưng mà có thể mụ Đốm ss5B sẽ quay trở lại để quẩy c1
    Tất nhiên phải trở về rồi :v , không thể té núi chết oan như thế đc

Truyện chữ [Fact or Fake] : Truyền thuyết MapleStory 1, 2 Siêu HOT Vô cùng HOT :3

Khi nào có thông báo: "Game đã ổn định các bạn có thể chơi bình thường" thì nó được gọi là ổn định. Lập lắm topic mà làm gì hả em. Cứ chiểu theo thông báo thôi. Viết theo thông báo gần nhất tức là giờ chơi sẽ bị rb
    Alove - My Idol Maple in My Life
    Alove thích nói xấu sau lưng - Alove Keyboard Hero, Alove -> super Girl

Đang ở
    Biên Hoà City
    Trích dẫn Gửi bởi kutecodon Xem bài viết
    Khi nào có thông báo: "Game đã ổn định các bạn có thể chơi bình thường" thì nó được gọi là ổn định. Lập lắm topic mà làm gì hả em. Cứ chiểu theo thông báo thôi. Viết theo thông báo gần nhất tức là giờ chơi sẽ bị rb
    Anh ơi em hết chịu nổi rồi...nên mới lập topic hối thúc sự trả lời của gm.Nhưng đâu cũng vào đấy ==> em té đây
    "Vấn đề có thể giãi quyết bằng tiền thì không còn là vấn đề nữa!"

Đang ở
    Quảng Ninh
    :3 Đợt này chắc có 1 cơ số bn off game
    I'm Dragon

Đang ở
    Nha Trang City
    Trích dẫn Gửi bởi bdl888 Xem bài viết
    :3 Đợt này chắc có 1 cơ số bn off game
    1 số j ông, Mấy gamer mới chơi ít hôm bị RB lại chẳng bik j cả coi chứ off sạch nhách ấy chứ! Rồi số người bán acc đang gia tăng ĐỘT BIẾNG kìa! Từ acc tới đồ, nãn mà bán, mà bán cũng chẳng ai dám mua, vì game chưa ổn định . 1 số người thì đang cần tiền gấp, gặp vụ này khỏi bán buông j luôn, cứ Upppppp and upppppp .@@ Riêng tui lỡ đầu tư, r cũng lập vài topic như ông này, ùi cũng đợi... Cơ mà cũng đc 1/2 Tháng r đấy chớ! Cố gắng đúng 1 tháng, r xem GM có động tĩnh j ko! Nhiều khi ko bik mình onl khuya để 8 hay làm j, mà bật onl r xoi film ko hà
    Dễ quy về ở ẩn vs game offline qá
    Lần sửa cuối bởi annam1993py, ngày 03-12-2015 lúc 14:16.

nhưng đây không có câu này..mà là câu "có thể sẽ RB".mình là quản lí nói 1 là 1, 2 là 2 chứ làm sao nói nước đôi thế đc.có những ae cuồng nhiệt hoặc mới chơi vẫn đang úp lv kìa..tới khi GM RB lại thì ai chịu trách nhiệm với họ đây hay lúc ấy phủi tay phát là xong

Đang ở
    Biên Hoà City
    Trích dẫn Gửi bởi anhthu2207 Xem bài viết
    nhưng đây không có câu này..mà là câu "có thể sẽ RB".mình là quản lí nói 1 là 1, 2 là 2 chứ làm sao nói nước đôi thế đc.có những ae cuồng nhiệt hoặc mới chơi vẫn đang úp lv kìa..tới khi GM RB lại thì ai chịu trách nhiệm với họ đây hay lúc ấy phủi tay phát là xong
    Ko phủi tay đâu bạn,gm có đền bù đấy...nhưng cái đền bù đó chỉ là tượng trưng ko xứng đáng 1/100 của công sức người ta bỏ ra đâu
    "Vấn đề có thể giãi quyết bằng tiền thì không còn là vấn đề nữa!"

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123