Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 28
    Đang ở
    Biên Hoà City
    Trích dẫn Gửi bởi crystalblue Xem bài viết
    GM còn có công việc của GM chứ, có phải rảnh rỗi đâu
    Xin lỗi,bạn hiểu gì về 2 từ trách nhiệm ko?Khi game đã thương mại hóa mỗi 1 gammer là 1 khách hàng.Bạn kinh doanh kiểu này,đễ gammer chờ đợi mỏi mòn gọi là ko tôn trọng khách hàng...nói ít chắc hiểu nhiêu!Sory
    "Vấn đề có thể giãi quyết bằng tiền thì không còn là vấn đề nữa!"

Đang ở
    Hà Nội

Một số bạn có bức xúc thì cũng là điều dễ hiểu, mình ko (có quyền) cấm cản gì, miễn đừng để ảnh hưởng xấu đến game và forum là được

Còn chuyện update tình hình hàng ngày thì mình nghĩ là ko cần, vì những thay đổi admin làm hàng ngày có viết ra chắc cũng ko ai hiểu
    Mình cũng ko hiểu
    Nếu một người con trai ngừng bắn Đột kích chỉ để trả lời tin nhắn của bạn...
    thì hãy nhanh cưới người đó...
    trước khi anh ta biết chơi MapleStory

Trích dẫn Gửi bởi zunkendy Xem bài viết
    Khi chúng ta làm 1 topic yêu cầu gì đó từ admin thì luôn có 1 bộ phận các bạn vào nói đỡ và nâng bọng các bạn chịu được thì cứ chịu thôi không cần phải vào giải thích, chúng tôi không thích thế . Chúng tôi không cần maple version khủng đồ khủng job mới các thứ, chúng tôi cần 1 game hoàn chỉnh. Không thể nâng cấp thì trả lại maple cách đây 1 tháng cho chúng tôi.

Bạn này chuẩn này, bộ phận nâng bi đấy còn nói toàn kiểu cộc lốc ngang như cua. Đên khi ban quản trị đọc được thì khóa topic. Không có tự do ngôn luận.
    Nhớ hồi gamek viết bài giới thiệu Hero game đưa maple quay trở lại thì cũng đưa ra ý kiến rằng "chưa biết Herogame là công ty nào và cũng chưa biết đây là một bản chính thức hay là 1 sever lậu"

Nếu các bạn nói do một số thành viên yêu maple lâu năm nên mới cố gắng đưa game hoạt động trở lại thì oke.
    Chứ nếu là 1 công ty game, vận hành kiểu này chết lâu rồi. May đây là game maple nó đặc biệt nên vẫn có fan lâu năm đấy.

Đang ở
    Đáy Vực Thẳm
    cơ bản thì Herogame hoạt động giống như Necromancer.Và hiển nhiên Undead không mạnh bằng Human hay các tộc khác.
    thế nên là deal with it
    Let justice be done
    Though the heaven fall

Không liên quan nhưng chắc hi vọng lưu dữ liệu hôm nay chứ chế với mua 1 mả đồ mai mà RB chắc đi kiếm người lấy lại chắc cũng chết
    c10c10c8c8c7c7
    Đời nhiều phù du toàn quên lãng - Yêu thường nhẹ nhàng toàn nổi trôi...

roll back lại quả 80 lâu lắm rồi chưa dám train

Đang ở
    Cần Thơ
    Nếu mình là GM, mỗi ngày mình sẽ viết 1 dòng "hôm nay còn RB nhé, khi nào server ổn định sẽ thông báo." để gammer khó tính khỏi ý kiến c3
    ~ Buồn làm sao Buông ? ~

Tuần đầu mình cũng như các bạn vậy, đợi và đợi
    Nhưng giờ thì khác rồi, ngày nào cũng đợi như thế phí thời gian lắm, để thời gian mà làm chuyện khác đi, làm vài ván Dota hoặc kiếm manga/anime mà xem. Khi nào xong thì xong, có hối cũng ko ích gì, ai mà chả muốn nhanh, có ai muốn lâu đâu.

game bị lỗi cần khắc phục là điều rõ ràng rồi nhưng Gm nên cập nhật thông báo hằng ngày và cần cụ thể chứ không thể chung chung như " có thể sẽ Rb " cái cảm giác vào game mà mọi thành quả biến mất m.n đã trải qua 1 lần rồi , không muốn bị lần nữa.còn có kế hoạch RB thì thông báo rõ ràng ra là " chúng tôi sẽ Rb hết mọi dữ liệu"

Trích dẫn Gửi bởi zunkendy Xem bài viết
    Khi chúng ta làm 1 topic yêu cầu gì đó từ admin thì luôn có 1 bộ phận các bạn vào nói đỡ và nâng bọng các bạn chịu được thì cứ chịu thôi không cần phải vào giải thích, chúng tôi không thích thế . Chúng tôi không cần maple version khủng đồ khủng job mới các thứ, chúng tôi cần 1 game hoàn chỉnh. Không thể nâng cấp thì trả lại maple cách đây 1 tháng cho chúng tôi.
    Thực ra chuyện một bộ phận nói đỡ đấy là một nhóm những người biết suy nghĩ thấu đáo :v , mà có nói bạn cũng chả hiểu đâu. Còn vấn đề không chịu nổi thì đó là vấn đề của bạn, nói thực lòng. Vì có cho bạn chơi ngay đi chăng nữa thì server cũng chẳng thể ổn định được và thế là y như rằng phải xem đến mệt óc mấy dòng than vãn ntn. Thêm nữa ngta đi chỉ có đi lên hà cớ gì phải hạ xuống. Nói thẳng ra đây chỉ là ý kiến của riêng bạn thôi. Đừng sử dụng từ "chúng tôi" tuỳ tiện như thế vì không ai mà không muốn job mới đồ khủng cả. Bằng chứng là vẫn có những người hỏi bao giờ ra job ... mỗi ngày.

Thân

Truyện chữ [Fact or Fake] : Truyền thuyết MapleStory 1, 2 Siêu HOT Vô cùng HOT :3

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối