Xin trích dẫn lời của admin: "Chúng tôi đang trong thời gian kiểm tra lỗi phát sinh trong thời gian gần đây. Game sẽ mở nhưng rồi sẽ bị rollback lại cho tới khi ổn định. Khuyến cáo không mua bán ngoài game trong thời gian này. Ngược lại, chúng tôi khuyến khích mua bán ingame trong thời gian này, có gì cứ bán đi, tí nó lại trở lại."

Mình do ăn học ko được nhiều nên ko hiểu 2 từ admin dùng :"Ổn định" là như thế nào.Thông báo trên đã được viết cách đây gần 4 ngày rồi.Admin đã và đang làm gì?Cứ im ru ko 1 thông báo cụ thể nào cả

Cảm xúc của riêng mình và mình cũng nghĩ nhiều gammer cũng có cảm xúc như mình.Giờ lên game ko biết làm gì?Train thì sợ rollback,đi boss thì sợ rớt đồ cũng rb lại,cube đồ thì cube nghịch,ép đồ cũng thế.Lên chỉ biết 8 rồi hóng và chờ đợi...admin đang thử thách sự kiên nhẫn của gammer chăng?Topic 4room thì vẫn up bài bán đồ liên tục xin hỏi tình trạng game như vầy thì bán đồ sẽ giao dịch ra sao?

Sự kiên nhẫn của con người khi vượt khỏi mức giới hạn nó sẽ trở thành sự bức xúc và bực bội cùng cực.

Mong admin đọc được bài viết này và sớm có sự trả lời cụ thể về tình trạng của sever đừng để gammer phải ngày nào cũng hóng và chờ đợi ko biết sẽ như thế nào,có rb hay ko,có ôn định chưa...?

Trong bài viết có gì ko phải cho mình xin lỗi và cám ơn những ai đọc bài viết này!