Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 28
    Đang ở
    Biên Hoà City

Angry Khi nào sever được gọi là ổn định?

Xin trích dẫn lời của admin: "Chúng tôi đang trong thời gian kiểm tra lỗi phát sinh trong thời gian gần đây. Game sẽ mở nhưng rồi sẽ bị rollback lại cho tới khi ổn định. Khuyến cáo không mua bán ngoài game trong thời gian này. Ngược lại, chúng tôi khuyến khích mua bán ingame trong thời gian này, có gì cứ bán đi, tí nó lại trở lại."

Mình do ăn học ko được nhiều nên ko hiểu 2 từ admin dùng :"Ổn định" là như thế nào.Thông báo trên đã được viết cách đây gần 4 ngày rồi.Admin đã và đang làm gì?Cứ im ru ko 1 thông báo cụ thể nào cả

Cảm xúc của riêng mình và mình cũng nghĩ nhiều gammer cũng có cảm xúc như mình.Giờ lên game ko biết làm gì?Train thì sợ rollback,đi boss thì sợ rớt đồ cũng rb lại,cube đồ thì cube nghịch,ép đồ cũng thế.Lên chỉ biết 8 rồi hóng và chờ đợi...admin đang thử thách sự kiên nhẫn của gammer chăng?Topic 4room thì vẫn up bài bán đồ liên tục xin hỏi tình trạng game như vầy thì bán đồ sẽ giao dịch ra sao?

Sự kiên nhẫn của con người khi vượt khỏi mức giới hạn nó sẽ trở thành sự bức xúc và bực bội cùng cực.

Mong admin đọc được bài viết này và sớm có sự trả lời cụ thể về tình trạng của sever đừng để gammer phải ngày nào cũng hóng và chờ đợi ko biết sẽ như thế nào,có rb hay ko,có ôn định chưa...?

Trong bài viết có gì ko phải cho mình xin lỗi và cám ơn những ai đọc bài viết này!
    "Vấn đề có thể giãi quyết bằng tiền thì không còn là vấn đề nữa!"

AD đang kiễm tra lỗi, và khắc phục lỗi cho game ổn định hơn chưa có làm xong nên chưa có thông báo nhỉ như vậy thui các bạn ạ c1c1c1c1c1c1c1c1c1c1c1c1
    Nhi<3Sam

Đang ở
    Biên Hoà City
    Trích dẫn Gửi bởi thoivahue Xem bài viết
    AD đang kiễm tra lỗi, và khắc phục lỗi cho game ổn định hơn chưa có làm xong nên chưa có thông báo nhỉ như vậy thui các bạn ạ c1c1c1c1c1c1c1c1c1c1c1c1
    2 tuần đã trôi qua rồi,hiện trạng đang chơi trên phiên bản thử nghiệm để chuận bị cho game mở cửa hả?Đây là một game đã và đang hoạt động 3 năm rồi...xin mọi người nhớ rỏ

Đâu Có thử nghiệm ở đây GM nói là: quan sát và lưu giữ liệu lại xem còn phát sinh lỗi hơm để khắc phục, có gi RB lại chứ hơm phải bạn đang nghĩ âu, AD làm việc rất cực bạn nên hỉu đều đó, vì chưa xong nên không có thông báo cho mọi người......
    Nhi<3Sam

Đang ở
    Hà Nội
    Khi chúng ta làm 1 topic yêu cầu gì đó từ admin thì luôn có 1 bộ phận các bạn vào nói đỡ và nâng bọng các bạn chịu được thì cứ chịu thôi không cần phải vào giải thích, chúng tôi không thích thế . Chúng tôi không cần maple version khủng đồ khủng job mới các thứ, chúng tôi cần 1 game hoàn chỉnh. Không thể nâng cấp thì trả lại maple cách đây 1 tháng cho chúng tôi.

Có ai chỉ một mình mà không ghét những cơn mưa....

Đang ở
    Biên Hoà City
    Trích dẫn Gửi bởi thoivahue Xem bài viết
    Đâu Có thử nghiệm ở đây GM nói là: quan sát và lưu giữ liệu lại xem còn phát sinh lỗi hơm để khắc phục, có gi RB lại chứ hơm phải bạn đang nghĩ âu, AD làm việc rất cực bạn nên hỉu đều đó, vì chưa xong nên không có thông báo cho mọi người......
    Mình chơi nhiều game rồi và cũng đầu tư rất nhiều game rồi,1 game đã đưa vào kinh doanh hóa thì nó đi đôi với 2 từ "Trách nhiệm".Cực hay ko ai cũng hiểu ko cần bạn phải nói,nhưng vấn đề là quá lâu rồi...

7. Ít ra mỗi ngày GM cũng nên thông báo cho gamers biết, không cần là xong mới báo chỉ cần cho m.n biết xong hay chưa là đủ rồi, chứ cứ im hin hít hồi hộp ai chịu nổi.

trong khi mình bán card đc 500m pm trả ai trả lời,lập topic trên box kiện tụng kêu oan cũng k thấy 1 tiếng gì ??? cũng chả thấy thông báo gì cả....vậy là skao ???

Đang ở
    Hue City
    Trích dẫn Gửi bởi chuot_ms Xem bài viết
    trong khi mình bán card đc 500m pm trả ai trả lời,lập topic trên box kiện tụng kêu oan cũng k thấy 1 tiếng gì ??? cũng chả thấy thông báo gì cả....vậy là skao ???
    nếu bị rollback lại thì pm thằng mua card lấy meso lại
    All the wealth of the world could not buy you a friend,
    not pay you for the loss of one

GM còn có công việc của GM chứ, có phải rảnh rỗi đâu

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối