Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Bao cao bi hack

latuza Guest

Bao cao bi hack

Gui ban quan tri Gunbound, sau khi toi thu phien ban GB moi lan nay choi chuc tiep tren well trang chu GB thi dc vai hom toi vao chuan bi dang nhap thi thay bao da co nick tai hkoan san o do chi kick vao la choi, toi vao dc nhung thoat ra ngay. COn tai khoan toi thi hom chu nhat ngay 18/9 vao luc 3h45 dang tro o phong choi thi cung bi ai dang nhap vao rui bi kick ra, tui dang nhap lai thi bi ban het do tong tai san la gan 800k gold tui rat buon nen mong muon ban quan tri GB xem xet va giup do toi nick toi la latuza co gi lien he nick chat bunyeuhoa :'(

latuza Guest

Re: Bao cao bi hack

Do minh gom cai ao chit het B va mu chit het tho dan, mot con vet va mot cai co quan tai, mot cai kinh, mot cai thoi trang hinh seo, mot bo ao va mu cong cai co ( bo bong chay`), mot bo tosedo gom ao va mu. va mot vai thu lat vat minh ko nho ro, con phong nen` thi 2 phong mong GM va ban quan tri xem xet lai giup cho chu cong lao choi bi amt het thi that la` :'(

Đang ở
    HG

Re: Bao cao bi hack

Lần sau bạn chỉ viết 1 bài thôi nhé.

Tài khoản của bạn sau khi kiểm tra không phải bị mất đồ mà là bạn đã bán đồ!!!

Các Chủ đề tương tự

1. Hack dis.
    Bởi hh2561994 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 11-12-2012, 00:51
  2. em giõn la hack ma ko hack ma` sao GM lock chi za F5
    Bởi emlafo trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 16-07-2012, 23:58
  3. em giõn la hack ma ko hack ma` sao GM lock chi za F5
    Bởi emlafo trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 0