Kết quả 1 đến 9 của 9

Exclamation Help, lại là lỗi DLL file

Lúc trước em có làm theo hướng dẫn là cài Microsoft Visual C++ 2008 SP1 Redistributable Package. Nhưng sao khi chơi 1 thời gian thì nó lại xuất hiện lỗi đó, em đã xóa trắng maplevn và C++ rồi dùng cclear luôn, nhưng sau khi cài lại thì nó cũng báo lỗi DLL file. Ai giúp em với, nick yh:[email protected]. P/s: em có teamviewer, ai có lòng hảo tâm thì giúp em ạ...

Đang ở
    1 nơi nào đó chỉ có gió
    Trích dẫn Gửi bởi KizoXXXI Xem bài viết
    Lúc trước em có làm theo hướng dẫn là cài Microsoft Visual C++ 2008 SP1 Redistributable Package. Nhưng sao khi chơi 1 thời gian thì nó lại xuất hiện lỗi đó, em đã xóa trắng maplevn và C++ rồi dùng cclear luôn, nhưng sau khi cài lại thì nó cũng báo lỗi DLL file. Ai giúp em với, nick yh:[email protected]. P/s: em có teamviewer, ai có lòng hảo tâm thì giúp em ạ...
    Nếu đã làm theo hướng dẫn mà vẫn bị thì bạn nên chịu đựng xíu. Chờ OB ( 22/7) chơi lại xem có bị ko, đến lúc đó thì hãy báo, chứ h đang CB nên còn nhìu lỗi GM hay Herogame chưa giải quyết. Mình cũng bị mấy lần nhưng chờ 1,2 ngày sau zô lại đc. (chắc do hên )

Đành vậy, mà 20 đi HKQD cmnr rồi, làm sao mà cày 29/7 mới về. Thôi thì đợi tới tối nay vậy...(

Đang ở
    With Maria Ozawa

Lỗi DLL, mặc dù đã cài C++ (ôi cá bơ)

em thí bị lỗi lạ là mới 5' trc' (16h20 19-7-2012 ^^) kòn chơi dc chả mech mà h thì bị lỗi tại chả khác lại chơi đc hu'hu'huhu'

Trích dẫn Gửi bởi loki412 Xem bài viết
    em thí bị lỗi lạ là mới 5' trc' (16h20 19-7-2012 ^^) kòn chơi dc chả mech mà h thì bị lỗi tại chả khác lại chơi đc hu'hu'huhu'
    s bạn bị y hệt mình thế...k bík làm s để hết...dang chơi ngon là dis

lỗi DLL là do anti vr gây nên vì có 1 lần mình dzô chơi mà quên tắt nên bik chỉ cần cài lại rồi tắt anti vr là vào game bt
    lỗi code 38 mình cũng bị như lâu lâu 1 lần mình nghĩ chỉ dzo game có nhiều ng chơi,lag,sữ dụng skill lỗi chắc là 1 thời gian sau sẽ hết
    Có gi tks mình cái

Trích dẫn Gửi bởi phipro184 Xem bài viết
    lỗi DLL là do anti vr gây nên vì có 1 lần mình dzô chơi mà quên tắt nên bik chỉ cần cài lại rồi tắt anti vr là vào game bt
    lỗi code 38 mình cũng bị như lâu lâu 1 lần mình nghĩ chỉ dzo game có nhiều ng chơi,lag,sữ dụng skill lỗi chắc là 1 thời gian sau sẽ hết
    Có gi tks mình cái
    nghĩ giống bạn dù s cũng thank :d

Các Chủ đề tương tự

1. Cách ghép file
    Bởi daoduynam trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 25-03-2013, 14:14
  2. [Help]AI CÓ LÒNG TỐT UP DÙM FILE Map.wz VỚI
    Bởi zluffyz trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 19-08-2012, 18:53
  3. chạy file MapleVN ngoài desktop và file Laucher không đc
    Bởi zluffyz trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 17-08-2012, 18:22
  4. Có ai bị lỗi mất file mob.mz với map.mz không ????
    Bởi quocchi22101262 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 15-08-2012, 23:08
  5. DLL File Lỗi Quái gì đây ai chỉ mình fix cái !!!
    Bởi imde546855 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 20-07-2012, 16:43