Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 36 của 36
    Đang ở
    Hue City
    theo lý thuyết thì người ta tới bãi không thấy ai thì train thôi, biết đâu bạn tới sau rồi đưa ra lý do này nọ sao tin được, như mình đang train vào cash mua x2 ra lại thì có người chiếm kênh cũng đành chịu. Có trách thì trach mình afk ko đúng lúc thôi. Còn ý kiến thì lên phường giải thích nhé :troll17:
    All the wealth of the world could not buy you a friend,
    not pay you for the loss of one

Trích dẫn Gửi bởi boyhue Xem bài viết
    theo lý thuyết thì người ta tới bãi không thấy ai thì train thôi, biết đâu bạn tới sau rồi đưa ra lý do này nọ sao tin được, như mình đang train vào cash mua x2 ra lại thì có người chiếm kênh cũng đành chịu. Có trách thì trach mình afk ko đúng lúc thôi. Còn ý kiến thì lên phường giải thích nhé :troll17:
    yep yep thèn này ns đúng nè tới k thý ai thỳ train thôy bị dis mất kênh ráng chịu :troll1::troll1::troll1::troll1::troll1:

Trong vấn đề ks cả 3 bạn không ai đúng.1 vòng tròn ks không nhận thức để nhường nhau. Riêng bạn chủ topic tôi từng tiếp xúc vài lần nhận thấy cái tôi rất lớn.bản thân luôn đúng. :troll15: Còn bạn WolF không muốn bị xúc phạm thiết nghĩ nên tránh dây vào chuyện không phải của bản thân :troll1: lucy bạn này thì khỏi nói rồi :troll15:

đành chịu thôi, xưa nay server vốn là mạnh được yếu thua mà, chẳng qua khi không có event nhiều kênh trống trải thì mới có người nhường, lâu dần thành thói quen. chơi DB 600k/line mà gặp DS 60k/line nhưng skill nó toàn màn hình, nếu đủ dmg thì 1 hít 15 mob, ngậm ngùi chuyển kênh, dù khoẻ hơn nó nhưng về farm thì nó khoẻ hơn mình
    Phantom là cậu thánh phồng
    Đứa nào chê cậu thánh phồng nó luôn

Đang ở
    TP.HCM
    Train đâu vậy tới góp vui phát <(")
    Hòn đá cuội trong tay thiên tài còn hơn lưỡi dao sắc phải tay kẻ vô dụng !

Đi đái ỉa, uống nước, ra ngoài 1 phút cũng coi như là đã bỏ kênh.
    Luật game thoải mái, ko cấm KS nhưng người lịch sự, biết điều sẽ không KS.
    Người biết nghĩ, gặp trẻ trâu KS nói 1,2 câu không được sẽ nhường luôn cho trẻ trâu kênh đấy, coi như ko chấp bọn nít ranh.
    Tìm được kênh khác rồi mà ko qua đó train, vẫn chơi lầy chầy cối đòi kênh cũ, thật ra cũng là 1 dạng trẻ trâu háo thắng mà thôi.

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234