Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 27

Thumbs up Vấn đề về boss Event

Mình mới chơi nên lập topic này để hỏi mọi người chút :
    +Boss event dành cho những đối tượng nào?
    +Boss event này là để cho người chơi lâu năm " khoe '' dame à?
    +Game này bây giờ đang ''đề cao'' mục đích lợi nhuận à?
    Vì rảnh rỗi nên mình rất thích đi săn boss ev, nhưng gần đây với sự góp mặt của những '' cao thủ''
    trong game thì việc tham gia ev này là " không thể " với "những" người có dame khá yếu như mình.
    Với cái tình trạng ai "khoẻ" người đấy được mà lại trong một cái Event cho 1 cộng đồng như thế này liệu
    game có thể phát triển và tồn tại được chăng? Cá nhân mình cảm thấy rất thất vọng cho 1 tựa game hay
    đang mất dần đi bản chất vốn có của nó, mang đến sự gắn kết và niềm vui, thay vào đó nó lại gây nên sự chia
    rẽ...

P/s: +Event này ko phải của riêng mấy người đâu ( ai hay ks boss tự biết)

Đang ở
    Hà Nội
    có lý các "cao thủ" cho 1 or 2 hit là boss die lun r

Đang ở
    quê mùa tâm hồn cây lúa
    -săn boss có 1 vài người quản cả 6 map thì newbie ăn sao, mình thi thoảng ăn 1 2 kênh thôi chứ đâu qtâm đến bos s5

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Dame xong thì có ăn hết đc đâu, boss rớt 4 loại hộp quà lượm đc mỗi loại 1 hộp đâu ăn hết đc.
    Hôm qua mình gặp boss đợi mấy cao thủ đến dame rồi lượm có sao đâu.
    Boss vậy là đúng rồi, chơi bên sever khác cũng vậy thôi( dame thí mợ luôn).

Yếu thì phải chịu thôi chứ biết làm sao? Mình đã cố gắng chờ và đánh boss đầu tiên, nhưng chỉ cần sự xuât hiện của mấy "cao thủ" này
    thì đừng hòng "ăn" được cái gì

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Sao kỳ nhỉ mình thấy boss đánh ko nổi đi làm dialy xong quay về có thằng đánh xong còn mấy cái box quà mình lượm luôn

Trích dẫn Gửi bởi maplekien777 Xem bài viết
    Dame xong thì có ăn hết đc đâu, boss rớt 4 loại hộp quà lượm đc mỗi loại 1 hộp đâu ăn hết đc.
    Hôm qua mình gặp boss đợi mấy cao thủ đến dame rồi lượm có sao đâu.
    Boss vậy là đúng rồi, chơi bên sever khác cũng vậy thôi( dame thí mợ luôn).
    Bạn nói đúng nhưng mình muốn có cái familiar mà ko tài nào được cơ, có ai để lại cái familiar đâu?

Uả mà làm gì có con boss event?? Lẽ nào mình không bik
    #Lúa quá

Đang ở
    Ngọn Đồi Lá Phong
    Bạn ơi theo mình bạn nói game đang đề cao lợi nhuận thì chưa đúng lắm . Vì game nào mà chả cần có lợi nhuận để duy trì sever , và làm nhiều thứ khác . Bây giờ nếu 1 game mà không có lợi nhuận thì chưa chắc nó đã bền vững và đi được đến nay . Theo mình thì hiện tại thấy game này như vậy là ít chứ . Chứ nhiều game khác của vng hay vtc nó còn hút tiền hơn game này nhiều ak . Bạn nên nhớ vinagame từng khai tử maple 1 lần vì nó không đem lại nhiều tiền cho vinangame . Và nói thẳng với bạn 1 sự thật mất lòng là : Ai nạp càng nhiều tiền người đó càng mạnh thế thôi !
    Lần sửa cuối bởi Sky9xx, ngày 26-12-2015 lúc 15:02.
    Có bao giờ trong đường đời lận đận
    Ta vô tình chẳng nhận ra nhau

Trích dẫn Gửi bởi Sky9xx Xem bài viết
    Bạn ơi theo mình bạn nói game đang đề cao lợi nhuận thì chưa đúng lắm . Vì game nào mà chả cần có lợi nhuận để duy trì sever , và làm nhiều thứ khác . Bây giờ nếu 1 game mà không có lợi nhuận thì chưa chắc nó đã bền vững và đi được đến nay . Theo mình thì hiện tại thấy game này như vậy là ít chứ . Chứ nhiều game khác của vng hay vtc nó còn hút tiền hơn game này nhiều ak . Bạn nên nhớ vinagame từng khai tử maple 1 lần vì nó không đem lại nhiều tiền cho vinangame . Và nói thẳng với bạn 1 sự thật mất lòng là : AI nạp càng nhiều tiền người đó càng mạnh thế thôi !
    Mình ko phản bác ý kiến của bạn, nhưng bạn nên nhớ đây là 1 sv lậu và chất lượng dịch vụ " không thể " so sánh được với mấy hãng game đó.

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối