Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 26 của 26
    game càng ngày càng nát.hết bug đồ rồi chuyển sang icog đập đồ đem bán,game đến thời mạt vận emyêucáoemyêucáoemyêucáoemyêucáo

Đang ở
    hà nội
    Trích dẫn Gửi bởi linhsnow Xem bài viết
    game càng ngày càng nát.hết bug đồ rồi chuyển sang icog đập đồ đem bán,game đến thời mạt vận emyêucáoemyêucáoemyêucáoemyêucáo
    Gm còn xử công bằng thì game chưa nat đâu
    - Càng ngày càng thối nát -

Đang ở
    quê mùa tâm hồn cây lúa
    Trích dẫn Gửi bởi supporter Xem bài viết
    Tôi có 1 thông báo sau vụ việc xuất hiện những món đồ như đã nói trên. Bằng chứng và mọi thứ đầy đủ, kết luận rõ 1 điều thì đây đúng là điều bất thường và truy ra toàn thể. Một lần nữa cảm ơn việc thảo luận của các bạn trong vấn đề này, thông tin cụ thể tôi sẽ đưa ra vào 11h30. Có một điều khẳng định rằng đây không phải là đồ bug được, GM/Admin không bao giờ tuồn đồ ra ngoài. Có một điều nhắc nhở kĩ rằng việc này chỉ được phép thảo luận. Sau khi các bạn hiểu hết được, tôi khuyến cáo không được gây war tại đây. Chúng tôi sẽ rút kinh nghiệm và chuỵên này sẽ không bao giờ xảy ra nữa.

Sự thật thực sự ở đây đến từ player tên kutecodon, người chơi này đã chứa item tên là Incredible Chaos Scroll of Goodness, item chưa được ra mắt trong game và có tên gọi tắt là icog. Như các bạn đã biết mchaos có khả năng thay đổi chỉ số trong khoảng 10, vật phẩm ép được không thể như vậy được. Icog có khả năng cao hơn mchaos 50% là 15, điều đó lý giải được chỉ số bất thường như vậy. Một lần nữa tôi cảm ơn các bạn về vấn đề này. Những item đã tồn tại sẽ được giữ lại, người chơi này sẽ bị ban. Mong các bạn không gây war sau khi biết được tất cả. Một lần nữa tôi xin khẳng định rằng tất cả mọi việc đều sẽ được xử lý công bằng, các bạn thoải mái tố cáo và chúng tôi sẽ xem xét.

Bằng chứng sẽ được đưa ra nếu có sự phản đối.
    e xin lỗi a kute nhé! đó là e thấy cả sv chỉ có a ép được đồ lên 5x att thôi chứ e đâu nghĩ được nó ngiêm trọng thế này

Trích dẫn Gửi bởi chacogingoaidieukien Xem bài viết
    Thế mà hôm qua cãi cũng hăng lắm, dọa dẫm hổ báo cho địa chỉ nhà các kiểu
    Thùng rỗng kêu to.
    thì cứ cho đi rồi biết việc gì gáy ghê thế

tốt nhất là tịch thu lai tất cả những đồ vượt quá chỉ số.để đảm bảo công bằng cho người chơi

Trích dẫn Gửi bởi chacogingoaidieukien Xem bài viết
    Thế mà hôm qua cãi cũng hăng lắm, dọa dẫm hổ báo cho địa chỉ nhà các kiểu
    Thùng rỗng kêu to.
    Tôi không muốn có hành vi gây war ở đây, topic này chỉ nhằm nói lên sự công bằng luôn được thực hiện cho các bạn. Từ giờ và về sau sẽ không còn vụ việc này nữa. Về phần item đã có thì không được phép xóa đi, số tiền họ bỏ ra để mua không phải là ít dựa vào giá trị của nó. Các bạn nên đặt mình vào vị trí của người mua trong việc này. Tôi sẽ close topic để tránh những câu nói như này. Một lần nữa tôi cảm ơn các bạn vì đã giúp chúng tôi tìm ra được điều này.

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123