Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 26

Những vật phẩm có chỉ số vượt quá khả năng xảy ra

Tôi có 1 thông báo sau vụ việc xuất hiện những món đồ như đã nói trên. Bằng chứng và mọi thứ đầy đủ, kết luận rõ 1 điều thì đây đúng là điều bất thường và truy ra toàn thể. Một lần nữa cảm ơn việc thảo luận của các bạn trong vấn đề này, thông tin cụ thể tôi sẽ đưa ra vào 11h30. Có một điều khẳng định rằng đây không phải là đồ bug được, GM/Admin không bao giờ tuồn đồ ra ngoài. Có một điều nhắc nhở kĩ rằng việc này chỉ được phép thảo luận. Sau khi các bạn hiểu hết được, tôi khuyến cáo không được gây war tại đây. Chúng tôi sẽ rút kinh nghiệm và chuỵên này sẽ không bao giờ xảy ra nữa.

Sự thật thực sự ở đây đến từ player tên kutecodon, người chơi này đã chứa item tên là Incredible Chaos Scroll of Goodness, item chưa được ra mắt trong game và có tên gọi tắt là icog. Như các bạn đã biết mchaos có khả năng thay đổi chỉ số trong khoảng 10, vật phẩm ép được không thể như vậy được. Icog có khả năng cao hơn mchaos 50% là 15, điều đó lý giải được chỉ số bất thường như vậy. Một lần nữa tôi cảm ơn các bạn về vấn đề này. Những item đã tồn tại sẽ được giữ lại, người chơi này sẽ bị ban. Mong các bạn không gây war sau khi biết được tất cả. Một lần nữa tôi xin khẳng định rằng tất cả mọi việc đều sẽ được xử lý công bằng, các bạn thoải mái tố cáo và chúng tôi sẽ xem xét.

Bằng chứng sẽ được đưa ra nếu có sự phản đối.
    Lần sửa cuối bởi supporter, ngày 29-12-2015 lúc 23:40.

kunlovehen7 Đang Ngoại tuyến Một con vịt xoè ra 2 con thằn lằn con cùng nhau cắn nhau đứt con chim non trên cành cây :))
    Hộ vệ của kunlovehen7

Ít ra biết là mình k sai trong việc này
    Dù tác giả của mấy món đồ đó là ai hoặc bản hack nào tạo ra nó thì mình cũng k quan tâm.
    Lãnh đạo thối nát
    Diễn kịch cho ai xem thế

lại thêm 1 vụ bao công sử án tôn ngộ ko rồi :troll16:
    FA ế 15 năm 3 ngày 96 tiếng :troll16:

chắc hẳn tác giả là thánh canh giờ
    quá đỉnh
    Người tôi yêu biết chơi Maple Story

Qua sự việc chỉ cần các bạn hiểu rằng mọi người đều công bằng với nhau, không thể có việc GM xen vào.

Động đến miếng cơm manh áo rồi... cẩn thận có án mạng ))

kunlovehen7 Đang Ngoại tuyến Một con vịt xoè ra 2 con thằn lằn con cùng nhau cắn nhau đứt con chim non trên cành cây :))
    Hộ vệ của kunlovehen7

Trích dẫn Gửi bởi supporter Xem bài viết
    Qua sự việc chỉ cần các bạn hiểu rằng mọi người đều công bằng với nhau, không thể có việc GM xen vào.
    công bằng nhưng vẫn có trường hợp cả nể, mình từng chứng kiến nhiều vụ r, 1 phần vì đã lâu, 1 phần vì k đủ bằng chứng nên mình k làm gì được, nhưng chắc chắn kute có tay trong trong BQT, giờ còn làm việc hay k thì mình k biết, mong qua sự việc này BQT thiết lập lại chặt chẽ đội ngũ hơn để tránh trường hợp này tái diễn, thay mặt gamer cảm ơn BQT trong vụ việc lần này
    Lãnh đạo thối nát
    Diễn kịch cho ai xem thế

thế thì giữ luôn cả những đồ ingame của thanh niên Deep lại luôn ý.ko lại bán cho người khác.tường thế nào hóa ra là thế này chứ ko đào đâu ra đồ ngon thê

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Deep nó mua lại thì phải chứ đâu có ép đâu nhỉ, giữ lại tội.

Đang ở
    Đáy Vực Thẳm
    là mình nghĩ quá nhiều hay vụ này đơn giản quá nhỉ
    Let justice be done
    Though the heaven fall

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối