Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14

Mem mới cần sự giải đáp

Chào các bạn. Mình là mem mới, và mình đang cần vài sự giúp đỡ
    1. Mình nhớ không lầm mà mỗi job sẽ có bonus skill + stat, atk và các thứ. Như Cygnus Knight có skill +atk mỗi khi up lvl và lên 120 có thể change job thành ultimate adventure ( phải không nhỉ? ). Thế còn mấy job khác thì sao nhỉ? Mem tâm huyết nào có thể cho mình chi tiết các đặc điểm bonus stat của các nhánh nghề k, vì mình sẽ chơi Night lord/dual blade.
    2. Mình thắc mắc tại sao mình không thể chuyển nghề thief của nhánh cygnus đc, và character card là gì vậy @@
    Trước h mình chỉ chơi v62 thôi ( thời vinagame ấy ) nên mí cái này mới mẻ với mình quá. Cần sự chỉ dẫn nhiệt tình :"D

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Cygnus knight giờ bỉ cái ultimate adventure rồi, chỉ có nhánh hero(Aran, evan, phantom, luminous) và cygnus mới +att hay matt mỗi lv
    Còn link skill, character card thì bạn dò trên google để tìm hiểu kỹ hơn
    2. Night walker với blaze wizard tạm khóa chưa mở.

1. UA được nx remove lâu rồi.
    2. BW và NW cũng do nx khóa ở version này

Kì vậy @@
    Vậy bây h mình muốn chơi Night Lord thì mình có thể chơi thẳng nhóm adventure mà không cần phải lo thiệt thòi về mấy cái bonus phải không?
    Tiện hỏi luôn cả job devil slayer nữa, cũng có skill +15% damage boss, không biết train nó có được cộng thêm k nhỉ

chơi thẳng NL luôn đi bạn
    muốn được cả 15% thì phải lv.210, thế nên trừ khi bạn rảnh + trâu thì chỉ nên cày lên 120 lấy 10% thôi
    "Solomon, I have returned!"
    Poi Poi ~!!!

Đang ở
    Hue City
    Trích dẫn Gửi bởi felix.vu1996 Xem bài viết
    Kì vậy @@
    Vậy bây h mình muốn chơi Night Lord thì mình có thể chơi thẳng nhóm adventure mà không cần phải lo thiệt thòi về mấy cái bonus phải không?
    Tiện hỏi luôn cả job devil slayer nữa, cũng có skill +15% damage boss, không biết train nó có được cộng thêm k nhỉ
    ko nhầm thì khi trong acc bạn có 1 char thuộc nhánh cygnus thì char đó cứ lên được 5 lv thì mấy char khác được + 1 att/1 matt, tương tự explorer cũng thế.
    còn job mà bạn nói chắc là demon slayer chứ ko phải devil slayer . có link skill + %dame boss, lv70 + 5%, 120 + 10% ,210+ 15% .
    All the wealth of the world could not buy you a friend,
    not pay you for the loss of one

Trích dẫn Gửi bởi boyhue Xem bài viết
    ko nhầm thì khi trong acc bạn có 1 char thuộc nhánh cygnus thì char đó cứ lên được 5 lv thì mấy char khác được + 1 att/1 matt, tương tự explorer cũng thế.
    còn job mà bạn nói chắc là demon slayer chứ ko phải devil slayer . có link skill + %dame boss, lv70 + 5%, 120 + 10% ,210+ 15% .
    Nghe có vẻ chua lè, hầy.
    Thôi chịu khó làm trâu cày tí vậy. Thx 4 the answer xD

Đang ở
    Châu Thành,Bến Tre
    Thể loại gì dân chúng khoái thief thế nhỉ
    Không tin vào chính mình - tức là bạn đã thất bại một nửa trước khi bắt đầu

Chắc theo xu hướng ấy mà.

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Thấy xu hg người việt là thief( nhất là dual)
    Dù dual dame boss tốt nhưng ko phải là nhất

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối