Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 18

Chủ đề: Thái Độ gì đây?

kunlovehen7 Đang Ngoại tuyến Một con vịt xoè ra 2 con thằn lằn con cùng nhau cắn nhau đứt con chim non trên cành cây :))
    Hộ vệ của kunlovehen7

Thái Độ gì đây?

http://diendan.maplevn.com/showthrea...5-Loi-Allience

Đúng là oldmem đấy, t post trong báo lỗi k được hồi đáp thì lập topic hỏi có được k

Người có khả năng giải quyết bận thì k thông báo cho t được 1 tiếng à? Để mem ngày nào cũng vào hóng?

p/s: bỏ cái giọng đấy đi nhé, chưa hơn tuổi tôi thì đừng có cái kiểu ăn nói trống không bố đời thế, học được ai cái thói đấy thế, hay nhìn cấp trên nói r học nói theo. Làm Mod chứ k phải bố tôi, ok?
    Lãnh đạo thối nát
    Diễn kịch cho ai xem thế

Đang ở
    hà nội
    Người ta là mod mà , mod chứ ko phai newbie!

---------- Post added at 05:56 PM ---------- Previous post was at 05:54 PM ----------

À quên có cả cái acc usename màu xanh da trời, xin lỗi smod mà ko phải mod!
    - Càng ngày càng thối nát -

phải cho 1 like cũng vì thái độ của những người quản lí diễn đàn và game nên mình cũng chả mấy hứng thú vào game nữa

maple chaos xin đón chào

Đang ở
    Châu Thành,Bến Tre
    Cáo nc như vậy là hợp lý chẳng tỏ thái độ gì cả.Nhiệm vụ của người này sao người kia biết được.Thông báo nói rằng người kia bận đã là có tâm rồi.Nói là nắm rõ luật mà đăng topic như vậy chẳng khác nào troll nhau.
    P/s:Thể loại tự cao,cho mình trên núi mà người ta ở dưới đất,không tự nhìn lại mình.
    Không tin vào chính mình - tức là bạn đã thất bại một nửa trước khi bắt đầu

Đang ở
    Hue City
    Trích dẫn Gửi bởi kagasaki1 Xem bài viết
    Cáo nc như vậy là hợp lý chẳng tỏ thái độ gì cả.Nhiệm vụ của người này sao người kia biết được.Thông báo nói rằng người kia bận đã là có tâm rồi.Nói là nắm rõ luật mà đăng topic như vậy chẳng khác nào troll nhau.
    P/s:Thể loại tự cao,cho mình trên núi mà người ta ở dưới đất,không tự nhìn lại mình.
    lại có người nhầm với cáo nữa
    All the wealth of the world could not buy you a friend,
    not pay you for the loss of one

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Trích dẫn Gửi bởi boyhue Xem bài viết
    lại có người nhầm với cáo nữa
    Cái user chình ình như vậy ko nhầm mới lạ

Đang ở
    hà nội
    Trích dẫn Gửi bởi kagasaki1 Xem bài viết
    Đấy méo phải cáo yêu của bạn nhé, chả ai noi chi nếu nó chỉ thong báo câu bận.
    Lại còn nói đểu thêm 2 câu cuối xong close. Mà có hiểu chuyện méo gì đang xảy ra ko mà bảo người ta ko hiểu luật vs tự cao.

---------- Post added at 03:12 AM ---------- Previous post was at 03:07 AM ----------

Đây là đã up báo lôi này từ lâu trong top báo r, nhưng Gm trả lời ý là ko lội, báo lỗi lại thì không thèm rep nên mới lập topic hỏi đáp ingame công khai để đc giải đáp nhé.
    Thế ko lập công khai thi sao đc thông báo là gm bận, hay là chỉ đc trả lời kiểu ko có lỗi rồi ko thèm xem.
    P/s : bạn ariesmoon về acc chính của minh mà cmt đi, hay bị chửi nhiều quá nên thay acc, nên thay cái use name đi còn nuôn giữ kỉ niệm đẹp vs cáo thì về acc khác đừng bôi xấu hình ảnh của bạn cáo. Đưng mở mồm ra là luật luật, bị ng nói nhiều thế mà ko sửa đc cái thái độ à . bản thân mình coi luật nó chả ra gì thì đừng cmt kiểu thế ng ta cười chi
    Lần sửa cuối bởi kunxinh211hen, ngày 30-01-2016 lúc 10:39.
    - Càng ngày càng thối nát -

Ý kiến cá nhân: Thằng moon này bố đời đừng hỏi, tuổi thì chả hơn đc ai, làm cái chức Smod ở diễn đàn vài trăm thành viên tưởng mình to lắm.
    Thật sự chưa bao giờ gặp thằng này nói đc 1 câu tử tế có chủ có vị với người khác, giọng điệu rất khệnh khạng bề trên.
    Tiện đây thì nói thôi chứ mình cũng éo chấp với mấy thằng nhóc con phát triển chưa hết.

đồng ý với bác luôn, người làm dịch vụ thì chí ít nên biết tôn trọng khách hàng, game nhưng ko phải ai cũng ít tuổi, đã mang danh người làm dịch vụ thì nên ăn nói lịch sự và trả lời cho người ta không cảm thấy khó chịu, thực sự là chưa bao giờ được gọi là cảm thấy được tôn trọng từ các bạn gọi là mod + ctv, nhiều ng chơi cũ còn nhiệt tình và giúp đỡ newmem nhiều hơn

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối