Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 18 của 18

Chủ đề: Thái Độ gì đây?

kunlovehen7 Đang Ngoại tuyến Một con vịt xoè ra 2 con thằn lằn con cùng nhau cắn nhau đứt con chim non trên cành cây :))
    Hộ vệ của kunlovehen7

Trích dẫn Gửi bởi kagasaki1 Xem bài viết
    Cáo nc như vậy là hợp lý chẳng tỏ thái độ gì cả.Nhiệm vụ của người này sao người kia biết được.Thông báo nói rằng người kia bận đã là có tâm rồi.Nói là nắm rõ luật mà đăng topic như vậy chẳng khác nào troll nhau.
    P/s:Thể loại tự cao,cho mình trên núi mà người ta ở dưới đất,không tự nhìn lại mình.
    Bạn trẻ lắc não chưa mà phát biểu như thánh thế, có đọc hết topic chưa mà phán.

Tôi post vào Báo lỗi rồi nhưng chưa được hồi đáp, vẫn vào hóng và up hàng ngày trong đấy, k thấy ai đáp lại thì mới mò ra đây, còn bạn trẻ Mod kia mới thông báo trong cái topic bị close kia thôi nhé, còn topic báo lỗi chưa thấy cmt nào.

Định bênh Cáo của bạn à, rất tiếc k phải nhé, mà Cáo cũng k bố láo thế này đâu.

Trước nay tôi làm gì nói gì cũng suy nghĩ kĩ trước sau r mới nói chứ k trẻ trâu thích là phán bừa nhé.
    Không rảnh động chạm đến ai nhưng đừng mong ai chơi được tôi, thế nhé, kể cả MOD hay GM, chưa từng sống lỗi nên méo phải sợ bố con thằng nào, ok?
    Lãnh đạo thối nát
    Diễn kịch cho ai xem thế

một ad muốn dc mn quý mến phải hòa đồng với mọi người nhưng luôn giữ khoảng nhỏ cách men vs ad
    p/s: chứ đừng thấy mình mod lâu, quen nhiều ng r tỏ ra như v
    + lâu lâu thấy topic nói lên nỗi lòng

cái thằng này hôm trc khệnh khạng trong group fb xong bị mình chốt vào mồm cho xong tự dưng mọc ra thanh niên tử tế ở emyêucáoemyêucáoemyêucáo đâu ra kêu nc đàng hoàng . D m ăn nói kiểu này kêu ngta đàg hoàng tuổi thì chả hơn ai mà nc kiểu như sếp . Mà vẫn sợ thanh niên có văn hóa hơn (nói ai chắc nó biết ngày b nào chả 4rum)

Đang ở
    quê mùa tâm hồn cây lúa
    - Vãi cả bận game thì lỗi đầy ra, báo lên cho ad fix thì k hồi đáp, đến khi đăng hẳn ra ngoài thì nhận được thái độ khinh thường như thế sao k bực
    Lần sửa cuối bởi stormcp91, ngày 30-01-2016 lúc 16:33.
    ~ top 1 DAWN WARRIOR ~

Lâu k vào mà hóng đc vụ hay ghê tưởng ai hóa ra cháu Moon thì khỏi nói rồi Cháu ấy với 1 cháu nữa là gì nhỉ kento hay gì gì ấy nc lấc cấc chuẩn kiểu trẩu tre chuyên bợ đít nhau xog rồi sĩ diện kiểu ngu l`
    P/s: Game gần như đã chết từ lúc smod Cara đi rồi thoáng buồn..

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Tết nhất đến nơi rồi cái gì bỏ qua được thì cứ bỏ qua đi thôi
    Bỏ game được càng tốt

Trích dẫn Gửi bởi feel106 Xem bài viết
    Tết nhất đến nơi rồi cái gì bỏ qua được thì cứ bỏ qua đi thôi
    Bỏ game được càng tốt
    - A Feeling Nha Lôi Kéo Trụ Cột Gia Đình E Off Game Là Không Ổn Nha =]]

Đang ở
    Hà Nội
    Topic kiểu này sao tồn tại được lâu vậy?

Bạn là mem lâu năm của diễn đàn, thừa biết quy định và cách xử lý công việc ra sao nhưng vẫn tạo topic thừa mứa, khi được nhắc nhở thì lại tỏ thái độ?

Còn riêng trong topic này tôi cũng đếm được mấy người thực sự rất thích "ngồi lên đầu người khác" nhưng lại tỏ vẻ oan ức đấy
    Lần sửa cuối bởi Yataome, ngày 31-01-2016 lúc 09:11.
    Nếu một người con trai ngừng bắn Đột kích chỉ để trả lời tin nhắn của bạn...
    thì hãy nhanh cưới người đó...
    trước khi anh ta biết chơi MapleStory

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12