Kết quả 1 đến 9 của 9

Có thể reset hoặc ko là sao vây???

Thông báo là mai Close beta đợt 2 mà lại nói chỉ reset đợt một còn đợt 2 có thể reset hoặc ko là sao?HRG làm ơn chuyên nghiệp tí coi ,sau khi OB có reset CB2 hay ko? thông báo rõ để gamer còn quyết định đầu tư hay ko .chứ ko thể nói ''tùy'' như thế được ,nghe như chơi SV lậu vây.

hồi trước mình đọc trên trang chủ là 12/7 close beta 22/7 la open beta sao bây h lại có closebeta đợt 2 là sao HRG phải chăng đang cò quay

Đang ở
    Ở nhà ăn bám
    1.Đây là PMS thiệt
    2.Ý Ad là ngày 22 sẽ CB đợt 2 và vài ngày sau sẽ up Tiếng Việt lun, nếu ko có lỗi j` phát sinh thì cứ coi như nó đã hoàn chỉnh và sẽ ko rs nhưng nếu có tình trạng bug j` j` đó thì khi OB sẽ rs để đảm bảo công bằng
    3.Hết rùi ~~

chuan minh cung nghi nhu ban
    30 char

Bạn nghĩ game này có bản quyền à

sax các bác mới chơi à ,k có game nao mà từ cbt ->obt k0 reset cả ,nói linh tinh

Trích dẫn Gửi bởi ladythieumoney Xem bài viết
    sax các bác mới chơi à ,k có game nao mà từ cbt ->obt k0 reset cả ,nói linh tinh
    Cậu xem lại đi nhé trên thông báo có viết ''Trong thời gian đợt 2, MapleVN sẽ đưa bản vá tiếng Việt về nhiệm vụ vào game sau ít ngày, đồng thời sẽ xem xét lưu lại thông tin nhận vật hay không (reset) trước khi OB'' .Lần sau ko cập nhật đc thông tin thì đừng tỏ ra nguy hiểm cậu ơi ngứa đít lắm á.

Trích dẫn Gửi bởi mgphangem Xem bài viết
    hồi trước mình đọc trên trang chủ là 12/7 close beta 22/7 la open beta sao bây h lại có closebeta đợt 2 là sao HRG phải chăng đang cò quay
    chẳng ai muốn cò quay với bạn,bạn tưởng làm game thích cò quay với gamer lắm sao,tiền thuê server ko ít đâu mà đi cò quay để lỗ tiền à,ko biết gì thì cứ im mà hóng đi

Trích dẫn Gửi bởi ladythieumoney Xem bài viết
    ai bảo là ko có game nào sau khi CBT ko RS. Nếu phiên bản CB diễn ra trong thời gian ngắn và hoạt động tốt ngay từ những lúc đầu ko có nhìu lỗi phát sinh quan trọng thì vẫn OB thôi bạn ^^.

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 15-03-2013, 21:37
  2. Lệnh Reset mã pic ko hoạt động
    Bởi duongmanh9x97 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 02-01-2013, 08:01
  3. Về các loại reset stat, reset skill khi ra mắt v111
    Bởi dv_slimshady trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 27-10-2012, 00:03
  4. Cho hỏi OB lần này bị reset, có bị mất gì không ạ ??
    Bởi dinholima trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 21
    Bài viết cuối: 14-08-2012, 13:25