Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

Đôi lời về event hiện tại của game!

Thật sự thì mình là người không thích dài dòng nên xin nói một vài suy nghĩ ngắn gọn của bản thân.
    - Như các bạn đã biết event do gm tạo ra nhằm mục đích để các gamer có một sân chơi lành mạnh, cùng nhau hợp sức dành những chiến thắng từ sự nỗ lực của bản thân cùng những phần thưởng cho những sự nỗ lực đó. Nhưng bên cạnh đó, tình hình hiện tại của game ra sao thì các bạn đã biết, Thả diều thì mình xin không nói vì chả có gì đặc sắc để bàn, nhưng đặc biệt là phần event về Mini game Săn thỏ. Mỗi lần mini này mở ra đồng nghĩa với việc có rất nhiều nhiều nhiều người tham gia, và với việc có rất nhiều nhiều nhiều người sẽ kéo theo những điều không mong muốn dẫn tới tình trạng lag và die cho các bạn damage Boss Thỏ, những điều hơi khó chịu đối với những bạn có máy tính không được mạnh. Âu cũng là lẽ dĩ nhiên, "đông thì sẽ khó thở" nên có thể tạm chấp nhận được. Nhưng bản thân mình đặc biệt rất khó chịu với những bạn thích táy máy tay chân không thể ngồi yên được một chỗ, và những bạn từ khi sinh ra đã mắc chứng bệnh máu tuần hoàn chậm dẫn đến lượng máu lưu thông không kịp đưa lên não bộ dẫn đến không thể điều khiển được hành vi của bản thân như điển hình nhất là spam skill, spam chat, từ đó mà có những hành động gây khó chịu vô cùng cho bản thân mình cũng như các gamer khác! Bản thân mình là người dễ chịu trong việc tích cực damage boss mặc dù lag do nhiều người nhưng vẫn tích cực damage, hồi sinh trong phạm vi khả năng cho những bạn sơ suất mà die. Thật sự mà nói mình cũng chả quan tâm mấy nhưng lặp lại quá nhiều lần thành ra bức xúc nên mình có đôi lời gởi tới các bạn không thể damage được boss vì tầm damage hạn hẹp: "Không damage được thì làm ơn ngồi yên một chỗ để máu có thể tuần hoàn một cách nhanh nhất để nuôi não và sau cùng là hưởng thành quả thay vì cố gắng trưng bày cái tính táy máy, tính NGU của bản thân cho mọi người thấy"
    - Điều cuối cùng mình muốn nói là Hãy cùng damage boss một cách Thông minh để dọn boss 1 cách nhanh nhất có thể và hạn chế spam skill gây lag cho mình cũng như các bạn khác, nhất là bạn Osaka job f/p, 2 bạn kaiser, 1 bạn trong "Gia đình" nhé
    Cùng xây dựng một Cộng đồng Maple Việt Nam vững mạnh, văn minh, đoàn kết
    Lần sửa cuối bởi gaga001, ngày 28-02-2016 lúc 01:59.

nói nhẹ nhàng may ra sửu nhi còn nghe . nói như vả vào mồm nó thì nó càng phá thôi

Đang ở
    Hà Nội City
    máy cùi thì chịu thôi @@ , máy bọn nó hàng hịn spam thoải mái không biết lag nên sao bọn nó biết dc mn lag @@ , chứ máy cùi lag hem có spam dc đâu , nên ai không chịu dc có thể up case lên đặc biệt là RAm nhé , không thì chịu lag thôi @@
    mà game LoL an RAM vãi , check lúc nào CPU cũng chưa đến 2% mà ram thì thốn vãi
    Knowledge is power

Lần đầu tiên nói tục trong game cũng là về cái vấn đề này. spam chat, spam skill, biến to cho dis xong giữa mini thì ngồi treo lại còn ra lệnh " Evan kìa xuống dame đi " Nói thật ban đầu mình không nhanh tay ngồi thì die theo bọn kia rồi chứ ở đâu mà dame. Đã vô tích sự còn vô duyên bọn đấy não chứa tàu hủ nói hoài chã thông nổi.
    " dame dame coincard nhé " )))
    ~~ Hội người già neo đơn - về hưu - và thích sưu tập ghế ~~

Đang ở
    destination unknown
    Thực ra thì ... cố gắng nói j đi nữa cũng k ai nghe đâu :v . VN thua nước ngoài ở cái ý thức nên k thể nào tiến bộ đc
    Ta thích đi chu du đây đó, chẳng thích làm bạn với đám mây
    Ta thích đuổi cho cơn mưa chạy và lấy về cho riêng ta cả không gian này

s event nào cũng có box cảm xúc thế nhĩ

đông vui thì than phá . vắng thì kêu game nhàn thà như này còn đỡ hơn k ai chơi

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Event là mùa của cảm xúc thăng hoa mà

Trích dẫn Gửi bởi BBAnh1 Xem bài viết
    nói nhẹ nhàng may ra sửu nhi còn nghe . nói như vả vào mồm nó thì nó càng phá thôi
    Nói nhẹ nhàng mà các cháu sửu nhi biết suy nghĩ thì đã không có bài viết này đâu nhé.

---------- Post added at 12:40 PM ---------- Previous post was at 12:37 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi BBAnh1 Xem bài viết
    đông vui thì than phá . vắng thì kêu game nhàn thà như này còn đỡ hơn k ai chơi
    Đông vui và phá là 2 vấn đề khác nhau, hiểu rõ giùm mình.

đông vui càng nhiều trẻ trâu càng đông
    ko có trẻ trâu thì game rất nhàm chán

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối