Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 25

Cách làm việc cũa Mod và Ad :|

Không một trả lời không một giúp đỡ..!
    Sau này có lổi gì trong lúc cày hay train xuất hiện.! cần giải quyết gấp
    Có ai thử hỏi ai giúp mình ko?

zenzen Đang Ngoại tuyến [Guild]-Facebook Feel Touch CrossNurse 2 GunsThiên Hạ Đệ Nhất Dâm Dục
    Hộ vệ của zenzen

Đang ở
    113.23.113.93
    Có lẽ admin đã sửa rồi và không CMT thôi , nhiều thế cơ mà - cứ mỗi topic như thế không viết hoài được !

mình chỉ thấy lo lắng thôi nội cái vấn đề [-3] gì đó 3 4 người post mà h mình mới dow lại và cài lại và vào lại vẫn vậy thôi.!

Mấy cái thằng hỏi lỗi đăng nhập trong ngày hôm nay thì ad ko thèm trả lời là đúng rồi .
    Nhưng mà đúng là ad+ mod của game làm việc giao tiếp với gamer hơi kém thật.

Cái [-3] gì đó hình như là do sv đang offline để OB nên các bạn cứ cố vào thì nó thế hay sao ý mà. Nhưng mà kể ra cái box góp ý báo lỗi đó làm sao ý. Mình post cmt nó báo là trong quá trình duyệt mà chả thấy duyệt gì cả =.=

Trích dẫn Gửi bởi luciferzz Xem bài viết
    Mấy cái thằng hỏi lỗi đăng nhập trong ngày hôm nay thì ad ko thèm trả lời là đúng rồi .
    bạn nhìn cái hình mình gửi mấy bài đầy bài lâu rồi . chú có phải toàn bài hôm nay đâu?

---------- Post added at 02:38 PM ---------- Previous post was at 02:37 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi mrbeengok Xem bài viết
    Cái [-3] gì đó hình như là do sv đang offline để OB nên các bạn cứ cố vào thì nó thế hay sao ý mà. Nhưng mà kể ra cái box góp ý báo lỗi đó làm sao ý. Mình post cmt nó báo là trong quá trình duyệt mà chả thấy duyệt gì cả =.=
    đáng nhẽ mình cũng post bên đó nhưng bên đó chẵng ai ngó tới nên post bên này cho anh em thảo luận luôn

Đang ở
    Cab City
    Trích dẫn Gửi bởi luciferzz Xem bài viết
    Thường thì Mod nào chuyên Box nào và quản lý Box đó thì giúp đỡ , chứ Mod ko chuyên về vấn đề đó thì làm sao chỉ đc bạn ? 4rum vừa mở lại 1-2 ngày , Mod chưa hoạt động lại hết , bạn thông cảm
    Còn việc lỗi trong game hay bất cứ gì đó , bạn vui lòng báo cáo lại ở mục Góp Ý - Báo Lỗi để Ad Fix
    - Just A Roy -

Trích dẫn Gửi bởi roychou2810 Xem bài viết
    Thường thì Mod nào chuyên Box nào và quản lý Box đó thì giúp đỡ , chứ Mod ko chuyên về vấn đề đó thì làm sao chỉ đc bạn ? 4rum vừa mở lại 1-2 ngày , Mod chưa hoạt động lại hết , bạn thông cảm
    Còn việc lỗi trong game hay bất cứ gì đó , bạn vui lòng báo cáo lại ở mục Góp Ý - Báo Lỗi để Ad Fix
    cám ơn bạn hướng dẫn mình thì đã báo bên đó rồi ko ai giaỉ quyết hay cho mình câu tl mình mới qua đây bày tỏ xíu thôi

Trích dẫn Gửi bởi belebanhbao Xem bài viết
    bạn nhìn cái hình mình gửi mấy bài đầy bài lâu rồi . chú có phải toàn bài hôm nay đâu?

---------- Post added at 02:38 PM ---------- Previous post was at 02:37 PM ----------

đáng nhẽ mình cũng post bên đó nhưng bên đó chẵng ai ngó tới nên post bên này cho anh em thảo luận luôn
    mình cũng chỉ bảo mấy bài hnay thì ko đáng để trả lời mà
    mấy bài cũ cũng ko trả lời nên mình mới bảo làm việc giao tiếp với mem hơi kém còn gì

ừa bạn. buồn ghê mai mốt đang chơi bị gì chắc tự mò quá

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối