Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 73
    kunlovehen7 Đang Ngoại tuyến Một con vịt xoè ra 2 con thằn lằn con cùng nhau cắn nhau đứt con chim non trên cành cây :))
    Hộ vệ của kunlovehen7

GM bất tài hay cố tình bao che :))

Tiện có ng lập topic về icog nên đào mộ luôn cho sever nó sôi động

Đồ icog bắt nguồn từ đây:
    http://diendan.maplevn.com/showthrea...nay-ep-kieu-gi

GM thông báo kết quả ở đây

http://diendan.maplevn.com/showthrea...ha-nang-xay-ra

Vài ngày sau mình hỏi kín trong box ẩn về 1 món đồ:

thì được trả lời như này:

50 tờ icog ép đc nguyên đống đồ ở link đầu tiên, lại còn ép đc tiếp 1 set 10x att (vụ này mình biết lâu r, mà biết post lên cũng chả giải quyết gì nên thôi)

vậy là do GM bất tài k tìm được ra tất cả số icog đã được dùng hay cố tình bao che kutecodon

Các bạn bảo mình gato thì next cmn sang 1 bên đi nhé, chơi gần 3 năm, gặp rất nhiều top dame ở nhiều thời điểm, mình chả rảnh để đi soi mói từng ng một

topic chỉ để nói về cách làm việc của GM, nó k minh bạch, khiến ng khác nghi ngờ, còn về GM nào thì mình chịu nội bộ mới biết.

Mục đích up cái này để cho các bạn sôi động bàn tán thôi, chứ mình cũng sắp off game hết khả năng bám trụ rồi, chả rảnh để đi tranh luận với các bạn tiếp
    Lãnh đạo thối nát
    Diễn kịch cho ai xem thế

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Off hả anh qua gms chơi đi

thì rõ là giả sử mình bug dc 50 cuộn icog thì rõ là sẽ mchaos kèm icog để chỉ số không quá bá tránh bị nghi ngờ rồi @@
    chứ icog + đến tận 15 mà item ko cái nào chỉ số quá mức tối đa của mchaos nên chắc mỗi item lên 5x att thì 2 3 cuộn là đủ

Đang ở
    Hà Nội
    Để bổ sung thêm full post cho cái ảnh

http://diendan.maplevn.com/showthrea...-ban-cong-khai
    Nếu một người con trai ngừng bắn Đột kích chỉ để trả lời tin nhắn của bạn...
    thì hãy nhanh cưới người đó...
    trước khi anh ta biết chơi MapleStory

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Thím chưa thử icong thôi chứ ko phải phát nào cũng cộng cao đâu có cả chỉ có 60% success thôi

1 thanh niên kb gì cho hay thế từ 1 người F thì n cứ p dùng scr icog à hay sao??? thế cứ p dùng icog mới ra đc v à ???
    thế mua shield + clean F đến bh ra line như v kh đc chắc =)₫ kh thấy F ra 10 bh à 3năm mà chả = nửa năm tụi mới chơi zị =₫)

Đang ở
    hà nội
    Trích dẫn Gửi bởi asukashinn15 Xem bài viết
    1 thanh niên kb gì cho hay thế từ 1 người F thì n cứ p dùng scr icog à hay sao??? thế cứ p dùng icog mới ra đc v à ???
    thế mua shield + clean F đến bh ra line như v kh đc chắc =)₫ kh thấy F ra 10 bh à 3năm mà chả = nửa năm tụi mới chơi zị =₫)
    bạn nói câu này thì công nhận là bạn ms chơi nửa năm thật r đấy
    - Càng ngày càng thối nát -

kunlovehen7 Đang Ngoại tuyến Một con vịt xoè ra 2 con thằn lằn con cùng nhau cắn nhau đứt con chim non trên cành cây :))
    Hộ vệ của kunlovehen7

Trích dẫn Gửi bởi asukashinn15 Xem bài viết
    đến GM còn k dám nhận ép đc món như thế = mchaos bình thường đâu và nó là 10-15 món chứ k phải 1 món
    bạn chơi cũng lâu phết r ấy chứ, mà k biết mchaos như nào à , hay là chưa đọc hết topic
    Lãnh đạo thối nát
    Diễn kịch cho ai xem thế

Đang ở
    Tầng hầm bệnh viện tâm thần TWII
    Ở GMS mình ép 11 cuộn icog lên tận 13 att

Đang ở
    hà nội
    Trích dẫn Gửi bởi bonghongdammau Xem bài viết
    Ở GMS mình ép 11 cuộn icog lên tận 13 att
    Minh chưa chơi GMS , icog bên đố chỉ số vs tỉ lệ ntn thế bạn
    - Càng ngày càng thối nát -

Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối