Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15

530SS4 lừa đảo mọi người cẩn thận !

luc sang em có rao mua dagger zin 5att,lát sao có ban tên 530S4 pm em nói là bạn ấy có vk zin 5att,bạn ấy nói sẽ cho em cây đó và hỏi em có khiên chống nổ khong em đua khiên bạn ấy sẽ ép miễn phí lên full 10 att em noi em mới chơi lại không có tiền nạp mua kiên, rồi bạn đó bảo em đưa 50k card bạn đó f vu khí lên +10 slot 10att cho em,lúc đầu em cũng có chút nghi ngờ ban này lùa đảo vì chỉ mới lv20 em mới nói thẳng lun bạn lv20 sao mà ép full 10 att được bạn ấy mới bảo acc này là clone mình bảo log acc chinh thì bạn ấy nói acc chính đang cho mượn train,và nói rằng bạn ấy là 530SS4 đang nhận ép đồ free dùm người khác rồi kêu em lên fb xem stt đó,thấy stt có quá nhiều cmt tks nên em cũng tin và đưa luôn thẻ 50k,đưa xong bạn đó nói có việc và out 10p kêu em ở chế tạo k10 đợi,đợi khoảng 1 tiếng chả thây ai,nãy giờ onl game pm acc chính và clone đều ko được rep là em hiểu rồi lừa đảo 100% em viết bài này để các bạn biết mà chánh đừng trade với con 530SS4 nữa nó lùa đảo đó moi nguoi.

ca này khó, nhớ chụp hình khi trade
    Lần sau cẩn thận hơn và chỉ trade ac chính nha.
    Chia bùn !!!

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Chỉ 50k mà ép lên full 10att thì cũng thật vi diệu

kêu ép free lên full 10att mà cũng tin -_-, nhẹ dạ cả tin thế...

Đang ở
    Hà Nội City
    thứ nhất 530S4 vs 530SS4 nó khác nhau viết như kiểu của bạn về sau mà có hiểu nhầm nta chửi cho tội bôi nhọ danh dự đấy ,
    thứ 2 là đã từng chơi game rồi back thì rõ là ko nên xài hàng free nếu không hiểu lại còn trade vs clone , so fuking stupid
    Knowledge is power

Đang ở
    Hue City
    người nói chuyện với bạn là 530S4 chứ có phải là 530SS4 đâu, nhỡ đâu ai đó mạo dạnh clone rồi lừa bạn thì sao, sao lúc đó bạn ko pm 530SS4 or FB nói chuyện cho rõ? còn chuyện 530SS4 ép free 10 att là có nhé ( bạn chỉ tốn shield với hammer). Vì mình cũng có nhờ bạn ấy ép nên biết.
    All the wealth of the world could not buy you a friend,
    not pay you for the loss of one

Đang ở
    Bình Thạnh TP HCM
    sao giống vụ của Yu hùi xưa thế nhở
    Nếu cuộc sống có một tấm vé thời gian
    Thì khoảnh khắc cuối cùng của tôi sẽ như thế nào nhỉ?

tai em nhẹ dạ cả tinh,với nghe nói 530SS4 ép free tưởng gặp nguoi tot,trưa em phải di học nên trade cho nó ép càn nhanh càn tốt đậu xanh ai ngờ

Trích dẫn Gửi bởi buacao171 Xem bài viết
    tai em nhẹ dạ cả tinh,với nghe nói 530SS4 ép free tưởng gặp nguoi tot,trưa em phải di học nên trade cho nó ép càn nhanh càn tốt đậu xanh ai ngờ
    Thực sự thì bạn đã hiểu lầm 530S4 ko phải là 530SS4 nhé,và mình ko có lừa đảo bạn.

Minh đã đăng trên stt là hết giấy từ hôm qua rùi nhé,Ko có chuyện sáng nay mình ép cho bạn được,Và còn cả đống người pm mình mà chưa được ép nhé,chuyện 530 tự pm tự chủ động ép free là ko thể nhé :troll1:

Đang ở
    Nha Trang City
    Thiệt chứ... Off game làm việc thiện dzị mà cũng có "Yêu Tinh Nhền Nhện" trục lợi đc... Ghê thiệt @@!!
    Chủ topic nên xóa cái Topic này và Sửa lại đề Tiêu đề là "Cẩn Thân ng giả dạng...". Chứ làm vầy chả khác j bôi tro trét trấu vào mặt của người làm việc thiện cả bạn ạ...
    Người nghèo - kẻ gian chơi thì đầy, mà người làm việc thiện thì ít lắm bạn ạ. Hãy để họ yên nghĩ... Đừng đào mộ lên kẻo mất lòng...
    Hãy để Maple Story trong lòng họ thật lung linh chứ ko phải là ... Haizz nói dzị thôi... Làm hay ko là ở bạn ^^

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối