Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 15 của 15
    Đang ở
    alone
    nói chung là k có vấn đề gì ở đây nữa nên topic chuẩn bị close là vừa
    Đừng cố găng thay đổi thành một ai đó không phải là bạn
    Đừng giành lấy bất kỳ thứ gì không thể thuộc về mình !

530SS4 Không hề lừa đảo ai nhé vì mình đã từng nhờ bạn ấy ép cho mình cây vũ khí và mình chỉ đưa mỗi shield cho bạn ấy đập thôi nhé .
    Việc bạn bị lừa chỉ có 1 lí do duy nhất : Người lừa bạn là 1 acc giả mạo 530SS4 để lừa bạn thôi .
    Và lần sau để chắc chắn hơn trong khi giao dịch bạn nhớ chụp lại hình và up lên nhá ( nói không không chả ai mà biết được đâu )
    Thân !

Trích dẫn Gửi bởi buacao171 Xem bài viết
    luc sang em có rao mua dagger zin 5att,lát sao có ban tên 530S4 pm em nói là bạn ấy có vk zin 5att,bạn ấy nói sẽ cho em cây đó và hỏi em có khiên chống nổ khong em đua khiên bạn ấy sẽ ép miễn phí lên full 10 att em noi em mới chơi lại không có tiền nạp mua kiên, rồi bạn đó bảo em đưa 50k card bạn đó f vu khí lên +10 slot 10att cho em,lúc đầu em cũng có chút nghi ngờ ban này lùa đảo vì chỉ mới lv20 em mới nói thẳng lun bạn lv20 sao mà ép full 10 att được bạn ấy mới bảo acc này là clone mình bảo log acc chinh thì bạn ấy nói acc chính đang cho mượn train,và nói rằng bạn ấy là 530SS4 đang nhận ép đồ free dùm người khác rồi kêu em lên fb xem stt đó,thấy stt có quá nhiều cmt tks nên em cũng tin và đưa luôn thẻ 50k,đưa xong bạn đó nói có việc và out 10p kêu em ở chế tạo k10 đợi,đợi khoảng 1 tiếng chả thây ai,nãy giờ onl game pm acc chính và clone đều ko được rep là em hiểu rồi lừa đảo 100% em viết bài này để các bạn biết mà chánh đừng trade với con 530SS4 nữa nó lùa đảo đó moi nguoi.
    bạn này nói lúc thì 530S4 lúc thì 530SS4.)
    chốt hạ là bạn 530SS4 ( double S ) UY TÍN nhé. Mình đã từng GD với bạn đó * thả tim*
    ING: Street

Còn bạn only S thì clone của 1 kẻ nào hám lợi nào thôi. game mà. ai cũng muốn lừa đảo để vụ lợi bản thân true story of gamer trẻ trâu VN

4. cái này là tại bạn cả tin

Không phải bênh gì nhưng bạn xem lại 2ng đó tên khác nhao nhé. Và bạn SS4 có free 1 cây vk lumi 10slot 8sao cho mình rồi. B viết rõ không thôi hại danh dự ngta, cái này cho b cả tin thôi

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12