Kết quả 1 đến 10 của 80

Hybrid View

Mà mình còn nhớ một điều nữa là hồi đó chơi bản của VNG chẳng bao giờ bị lỗi mất file cả => bó tay lập trình viên của hero game. Với lại làm lập trình viên thì phải chịu được áp lực chứ không thể đổ thừa cho hoạt cảnh, mà các bạn nghĩ xem ad đều có tiền lương mà tiền đó của gamer chứ ai vì thế các bạn làm chất lượng giùm mình một chút
    Lần sửa cuối bởi quocchi22101262, ngày 15-08-2012 lúc 18:07.

Đang ở
    HCM City
    Trích dẫn Gửi bởi quocchi22101262 Xem bài viết
    Mà mình còn nhớ một điều nữa là hồi đó chơi bản của VNG chẳng bao giờ bị lỗi mất file cả => bó tay lập trình viên của hero game. Với lại làm lập trình viên thì phải chịu được áp lực chứ không thể đổ thừa cho hoạt cảnh, mà các bạn nghĩ xem ad đều có tiền lương mà tiền đó của gamer chứ ai vì thế các bạn làm chất lượng giùm mình một chút
    bạn so sánh vậy mà cũng so sánh dc .... có thấy nó khập khiễng quá ko vậy????
    Làm con gái phải ngang tàng ngạo nghễ

Sống trên đời phải mạnh mẽ, kiêu sa ♥♥♥

~~~ o0o ~~~

>>>[Sun]<<<

Ngây thơ - Đáng iu - Thuần khiết - Iu tiền + Soái ca

Nick in game: 52025251325

Sun đáng iu F12F12F12

Trích dẫn Gửi bởi SunAngel Xem bài viết
    bạn so sánh vậy mà cũng so sánh dc .... có thấy nó khập khiễng quá ko vậy????
    Ức chế quá thì nói thế thôi mà cái lỗi gì không bị bị cái lỗi mất những file quan trọng và nặng nữa. Mình đã dow 5 lần rồi vẫn bị. Đáng ra phải sửa lỗi này đầu tiên mới phải