Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 24 của 24

Chủ đề: What the phúc ?

Đang ở
    HG
    Còn phát ngôn linh tinh, không có bằng chứng xác thực, gây mất uy tín của BQT sẽ Ban, các bạn chú ý!
    Thân!

linh tinh gì đó chỉ là câu hỏi thế cho em hỏi ?
    lần trc có Master wiki MapleVN chồn cùng 1 số mem có kiến thức xin dịch thuật sao Admin ko ok ?
    Giờ để Quest ko ra gì ạ !?
    Còn cái vụ anh bảo nhóm trans về vụ thuê người dịch Quest !? Nên trong hệ thống trans ngày đó ko có Quest thì sao ạ !? Sao giờ Quest nó thành thế này ?
    Lần sửa cuối bởi zzhitsugayazz, ngày 16-08-2012 lúc 15:22.
    Trích dẫn Gửi bởi Ai chả được Xem bài viết

Em bị KHÙNG , xin đừng chọc êm

khổ lắm cơ các ty này cậy 1 chút gì đó có cái quyền lực trong tay í mà xùy cứ cho các bạn ý lộng đến lúc mem nó bỏ đi hết thì chả mấy chốc mà ngồi ì ra đấy mà khóc

---------- Post added at 08:39 AM ---------- Previous post was at 08:35 AM ----------

thế là mem FB cũng chỉ còn lại mấy mống thôi nhỉ vô số bị ban và vô số đã sang wolf và vnms

Trích dẫn Gửi bởi BabyLady Xem bài viết
    khổ lắm cơ các ty này cậy 1 chút gì đó có cái quyền lực trong tay í mà xùy cứ cho các bạn ý lộng đến lúc mem nó bỏ đi hết thì chả mấy chốc mà ngồi ì ra đấy mà khóc

---------- Post added at 08:39 AM ---------- Previous post was at 08:35 AM ----------

thế là mem FB cũng chỉ còn lại mấy mống thôi nhỉ vô số bị ban và vô số đã sang wolf và vnms
    Bạn lại cái cánh nói chuyện của bạn ấy nhé ! Mình đã bỏ qua rất rất nhiều lần ! Nhưng còn các mod và Admin khác đây cũng chằng phải là lần đầu tiên việc banner mình thấy hợp lí ! Close Toppic !

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123