Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 16

Chủ đề: Chào mapler!!

Chào mapler!!

Mình năm ny 23 tuổi, năm cuối đồ án căng thẳng quá, tính chơi lại Maple . Mà giờ mù tịt thông tin. Hồi xưa chỉ biết đến 4 jobs, giờ ver này bao nhiều job rồi? Có job nào khỏe khỏe, ít tốn thời gian giới thiệu mình vs. À hồi xưa mình chơi Lãng Khách, ai pro chỉ giáo, kéo đầu mình đi vs , nhân làm sư phụ. New member, ngôn ngữ hơi bựa, post nhầm chỗ thì Ad chuyển bài dùm, cảm ơn các bạn vì ko thể tin là maple còn ở VN.

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    H cũng phải hơn 20job ko tính phân nhánh explorer.

:v 20 jobs à....theo bạn ít thời gian cày thì chơi job nào phiêu lưu cho sướng??? hỏi chơi thôi, nếu bạn có gợi ý gì thì cho mình xin vài cái link đọc. Tại giờ mình lên youtube vs gg, job nó loạn xà ngầu, item, cách chơi các kiểu ko hiểu chi trơn. Lãng khác giờ còn mạnh như xưa ko??? sr, (hỏi nhiều) hehe

Đang ở
    Đáy Vực Thẳm
    Jett nhé bạn, phiêu lưu cực sướng, mình dùng Jett lang bạt khắp nơi mà chưa chán bao h thienthanukepecaoxjk
    Let justice be done
    Though the heaven fall

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Trích dẫn Gửi bởi 110110379 Xem bài viết
    :v 20 jobs à....theo bạn ít thời gian cày thì chơi job nào phiêu lưu cho sướng??? hỏi chơi thôi, nếu bạn có gợi ý gì thì cho mình xin vài cái link đọc. Tại giờ mình lên youtube vs gg, job nó loạn xà ngầu, item, cách chơi các kiểu ko hiểu chi trơn. Lãng khác giờ còn mạnh như xưa ko??? sr, (hỏi nhiều) hehe
    Lãng khách là con nào nhỉ, trc h chơi tiếng anh nhiều nên ko rõ tiếng việt lắm.
    Nói chung đây là ver nhánh explorer lên ngôi nên con nào hầu như cũng mạnh cả(nếu ko có lỗi skill).

Lãng Khác là con...Shadower. Con cầm dao vs khiêng á. Giờ nó còn mạnh ko? Mề explorer lên ngôi là sao hở bạn??

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    H con đấy cũng mạnh.
    Ver này các nhánh explorer đc revamp skill nên mạnh hơn trc nhiều.

[QUOTE=110110379;1052847]Lãng Khác là con...Shadower. Con cầm dao vs khiêng á. Giờ nó còn mạnh ko? Mề explorer lên ngôi là sao hở bạn??[/QUOT
    bạn nên chơi lại shadower đi, con đó thấy nhiều người chơi. mình thấy top toàn choi shadower :v

thế ruốc cục
    ban thích chọn cái nào : đứng top, đi phiêu hay lv nhanh c3

mọi ngưới ơi làm sao có thể chơi maple trên windows 10 vậy T_T Hiruzen

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối