Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

Hybrid View

Exclamation Lỗi skill Mechanic [Cổ máy:thử nghiệm , phóng lửa]

Skill Cổ máy:thử nghiệm không cộng bất cứ chỉ số nào ngoài Hp và Mp. Ấp ức nhất là không có 400 giáp và 20 dame
    Skill phóng lửa khi dùng ko mất mana, cài này cũng chẳng ảnh hưởng gì( tốt là khác ) nhưng còn lại ko mất tí máu nào của quái dù có nổi dame
    Mong Mod xử lý lỗi này

Vì Maple thân thiện

lỗi hoài có ai sửa đâu
    lên job 2 là skill đó có dam bạn à

xời giờ nên kêu hrg chuyển lên thẳng phiên bản 1.15 đê cho nó máu ! có cả phantom luôn
    My power is limitless ~~~~~

Đang ở
    1 nơi nào đó chỉ có gió
    ái cha cha OB mà còn bị lỗi ko phanh thế này ta chẳng chơi. Mech skill phun lữa CB thì xài bình thường, ban đầu lv thấp mình bắn vào quái ko thấy mất máu, sau này qua train lính ngựa gỗ thì thấy '' gỗ '' nên bắn thử ai ngờ kill đc rất nhanh, nhanh hơn cả đập búa, từ đó skill phun lửa của mình xài đc với tất cả quái. ( sau này mình thấy có vài trường hợp xài ko đc skill phun lửa đều là lv thấp nên mình nghĩ skill ấy nó bị lỗi theo lv )

k phải lỗi theo lv đâu, lv 30, sau khi chuyển job 2 sẽ có skill nâng cấp chiêu bắ 4 viên đạn và skill phun lửa, sau khi đó mới có đame

Cho e hỏi quest surl 's request của mechanic làm thế nào và cái training room E nó ở đâu ạ. E cảm ơn nhiu

Đang ở
    1 nơi nào đó chỉ có gió
    bấy !!! ko bik thì đừng nói vậy chớ bạn xme clip này đi.. lv 24 bắn skill lửa ngon ơ này .... cần gì job 2

---------- Post added at 03:13 AM ---------- Previous post was at 03:10 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi bobcliff Xem bài viết
    Cho e hỏi quest surl 's request của mechanic làm thế nào và cái training room E nó ở đâu ạ. E cảm ơn nhiu
    nếu kiếm ko thấy thì chắc room E vẫn còn bị lỗi nên Q làm room E bỏ đi bạn. Còn Q Surl thì CB mình làm đến phần cuối bị lỗi ko trả Q đc, chưa bik OB ra sao, bạn vào đây xem cách làm http://global.hidden-street.net/ques.../surls-request

Trích dẫn Gửi bởi Bloudini Xem bài viết
    bấy !!! ko bik thì đừng nói vậy chớ bạn xme clip này đi.. lv 24 bắn skill lửa ngon ơ này .... cần gì job 2

---------- Post added at 03:13 AM ---------- Previous post was at 03:10 AM ----------

nếu kiếm ko thấy thì chắc room E vẫn còn bị lỗi nên Q làm room E bỏ đi bạn. Còn Q Surl thì CB mình làm đến phần cuối bị lỗi ko trả Q đc, chưa bik OB ra sao, bạn vào đây xem cách làm http://global.hidden-street.net/ques.../surls-request
    oh`, bo? Q room E, voi ca surl 's request den cuoi minh cung ko tra? Q duoc =.=, cam on ban nha

Trích dẫn Gửi bởi Bloudini Xem bài viết

video nước ngoài mà bạn
    lên lv 30 chuyển nghề up tinh thông máy móc là dùng được
    còn máu mân thi lúc đây máu bạn dùng thêm vài bình xem có tràn thanh hp ko bình thì nó bị tràn ra đây nè tràn tận 700 máu bà 550 mân
    Phantom là cậu thánh phồng
    Đứa nào chê cậu thánh phồng nó luôn

mình đã lên lv 40 test thử thì phóng lửa đã dùng được bình thường ( trừ việc bị đứng hình trong tư thế xịt lửa nhưng chơi vẫn bình thường), còn skill Cổ máy:thử nghiệm vẩn ko + thêm giáp và dame

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Cần hỏi về skill mechanic F5
    Bởi o0othanho0o10 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 25-12-2012, 17:40
  2. Skill Mechanic bị lỗi ???
    Bởi kaolaga00 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 14-07-2012, 17:51

Tag của Chủ đề này