Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 25

Chủ đề: Thất vọng quá !!

Hybrid View

Unhappy Thất vọng quá !!

Mình cứ nghĩ VMS ra OB sẽ hay hơn,tuyệt vời hơn nhưng h ko còn gì để mà hy vọng rồi
    MÌnh ko quan tâm đến lỗi,lag,... chỉ quan tâm mỗi phần Việt hóa trong game,đăng nhập vào game rồi
    gì mà vẫn cứ lèo tèo 2-3 chữ Việt xen lẫn Eng.Chán chê!OB mà chưa Việt hóa dc hết,kể cả Q thì nản kinh lun
    KO bik bao h mới dc chơi 1 MS Việt thuần đây nhỉ (chỉ cần ko Eng ở Q + vài điểm là ok)
    Gạch đá vui lòng bay xa xa..Là ý kiến minh thôi!!

Mình ko thấy thất vọng lắm, như này cũng được rồi. Chờ 1 thời gian cho GM làm tiếp, Bạn thử hỏi trong 1 tháng thì sao việt hóa đc đến v97 mà nước ngoài ra trong vòng mấy năm. Nhiệm vụ ko cần thiết thì train, cần lắm thì lên global.hidden-street.net tìm hiểu cách làm thôi
    Chúc bạn sớm chơi đc game

Trích dẫn Gửi bởi tuan196 Xem bài viết
    Mình ko thấy thất vọng lắm, như này cũng được rồi. Chờ 1 thời gian cho GM làm tiếp, Bạn thử hỏi trong 1 tháng thì sao việt hóa đc đến v97 mà nước ngoài ra trong vòng mấy năm. Nhiệm vụ ko cần thiết thì train, cần lắm thì lên global.hidden-street.net tìm hiểu cách làm thôi
    lol~~ hài qá @~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
    Một nỗi buồn vô cớ ~ Một nỗi nhớ vô hình ~ Một mối tình thầm lặng ~ Một hi vọng mong manh

Cái này ko ăn gạch mới lạ đó cái topic kiểu này tràn lan từ hôm OB đề nghị đừng lập nũa làm rối diễn đàn

Cái zụ này thì anh em than thở nhiều rồi, mà cái đội ngũ dịch thuật của HG vẫn chứ chậm trễ... đến giờ vẫn còn 1 đống Q chưa dịch, mấy cái Q lv thấp còn chưa dịch, thử hỏi Q lv cao nó dịch đc mấy cái
    Dịch thì chỉ đc mấy cái cụm từ, vv... còn mấy cái câu dài đằng đẳng làm như nó ko dịch đc sao ấy

Mà mình thấy ko có dịch vẫn chơi đc b.t, chỉ có điều hơi bất tiện tí là nghe tên lạ và tên NPC,mob T.Việt ko search W đc

---------- Post added at 11:22 AM ---------- Previous post was at 11:22 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi tuan196 Xem bài viết
    Bạn ấy dở tiếng Anh, nên mới than thở, bạn kêu lên hidden mò thì mò = nt à

---------- Post added at 11:23 AM ---------- Previous post was at 11:22 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi mrnghia45 Xem bài viết
    Cái này ko ăn gạch mới lạ đó cái topic kiểu này tràn lan từ hôm OB đề nghị đừng lập nũa làm rối diễn đàn
    Ý kiến riêng của người ta, nếu ko thích thì đừng vào topic này

Mình thì không thất vọng mấy, mới có thời gian train con Evan lên 30 thì error 38, cầm chắc bỏ Evan train con khác. Đồ bán giá treo cổ, có lúc chuyển map mất con rồng )))) phải chết đi thì con rồng trở lại, dịch thuật thì Tỉnh, Điệu Vừa Vừa, Xinh Xinh, Khùng Khùng,... Tên quái dịch luôn trong khi Quest lại éo dịch, nửa Việt nửa Anh thì hiểu kiểu gì, để mẹ tiếng Anh cho rồi... Quan trọng nhất là fix giùm em error 38...

Đang ở
    Land of Ooo
    Mình thấy như các bạn bên Herogame cứ như copy toàn bộ nội dung của cái file String.wz bên VMS VNG qua cái file String.wz này ấy
    In case you didn't know what is the most important thing in my life, well, Memories.

Trích dẫn Gửi bởi Sorcerer Xem bài viết
    Mình thấy như các bạn bên Herogame cứ như copy toàn bộ nội dung của cái file String.wz bên VMS VNG qua cái file String.wz này ấy
    Bạn nghĩ VMS version nhiu F7
    Copy qua cho nó lỗi sv lun ae k vào chơi đc à

---------- Post added at 11:32 AM ---------- Previous post was at 11:29 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi sarad13 Xem bài viết
    Mình thì không thất vọng mấy, mới có thời gian train con Evan lên 30 thì error 38, cầm chắc bỏ Evan train con khác. Đồ bán giá treo cổ, có lúc chuyển map mất con rồng )))) phải chết đi thì con rồng trở lại, dịch thuật thì Tỉnh, Điệu Vừa Vừa, Xinh Xinh, Khùng Khùng,... Tên quái dịch luôn trong khi Quest lại éo dịch, nửa Việt nửa Anh thì hiểu kiểu gì, để mẹ tiếng Anh cho rồi... Quan trọng nhất là fix giùm em error 38...
    Chúc mừng...bạn đã bị kẹt map
    Trong game nó bảo ai kẹt map pm yahoo s1.maplevn

Đang ở
    Land of Ooo
    Trích dẫn Gửi bởi kariseiz Xem bài viết
    Herogame chả lẽ không biết dùng tool Hare edit cái cái String.wz , xuất file xml ra rồi thay đổi lại và create cái file String.wz đúng theo Client GMS à

---------- Post added at 11:37 AM ---------- Previous post was at 11:36 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi Ascension Xem bài viết
    WTF, thế hôm 15 là CB3 à ad?
    Tình hình là hôm 18 CB 4 rồi
    In case you didn't know what is the most important thing in my life, well, Memories.

Trích dẫn Gửi bởi kariseiz Xem bài viết
    Vậy rõ là bạn chưa chơi kĩ/không để ý =]]
    Cái "huấn luyện của cung thủ/du hiệp/chiến binh/phù thủy/hải tặc" là hàng copy chính hãng =]
    Tớ không chơi các job khác nên mạn phép nói thief thôi nhé.
    Đánh "20 gốc cây" = "16 mực ma"
    "50 gốc cây" = "20 mực ma"
    "80 gốc cây" = "30 mực ma"
    "10 mực ma" = "10 dơi tía"
    Rõ là copy từ verison cũ mà k biết phần quest đã thay đổi yêu cầu =]]]]

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối