Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Trích dẫn Gửi bởi hagngoan Xem bài viết
    theo như mình nghĩ ( theo mình thôi nhé ) là do khi thông báo bảo trì các bạn k out nên là chưa kịp save lv của các bạn . Bh` bảo trì mình cũng out trc' 1-2p ~> k bh bị roll back hay tụt lv mất đồ cả ....... mình nghĩ là do các bạn k out mà đợi sv kick nên mới bị rb
    t out đi ăn cơm lúc 11h30 ,hơn 12h vào lại cũng bị roll, liên quan gì đến server kick

^hagngoan nói đúng rồi đó đã kiu bảo trì không chịu out cứ ham ở lại tính từ lúc ban đăng nhập đến khi bảo trì sẽ trở lại như cũ...
    đã nhắc out ra để bảo vệ tài khoản rồi mà

theo như mình nghĩ ( theo mình thôi nhé ) là do khi thông báo bảo trì các bạn k out nên là chưa kịp save lv của các bạn . Bh` bảo trì mình cũng out trc' 1-2p ~> k bh bị roll back hay tụt lv mất đồ cả ....... mình nghĩ là do các bạn k out mà đợi sv kick nên mới bị rb
    khi SV thông báo tớ uot ngay lập tức, bởi vì từ đợt close đã biết rồi mà

thấy báo có event x2drop mà lại bảo trì là răng @@

khi SV thông báo tớ uot ngay lập tức, bởi vì từ đợt close đã biết rồi mà

thông báo x2 xong cứ bảo trì bó tay
    OMen-Gay.mnr

lv thì cài lại còn mất skill cày kiểu j đây bà coan T.T.............80 rồi chơi lại àh...riết rồi chán kinh

chet cha luc nay bao tri to cung deo out ( Dag di PQ ma ) deo bit co lam sao k F4

minh cung the tu 45-43
    chan that

Vào được rùi à! Mình vẫn ngồi đợi! Chắc vào được hết cha nó even rùi làm ăn gì nữa! HIx sắp đi học rùi được mấy hum chơi nó cứ thế này thì ngóm rùi!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Các Chủ đề tương tự

1. đang 65 roll back xuống 61 zậy trời T^T
    Bởi gjangjm trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 22
    Bài viết cuối: 21-08-2012, 03:33
  2. lại roll back?
    Bởi traceurbeat trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 20-08-2012, 21:30